Đà Nẵng Open 2012 - Giao Lưu Bên Lề

Drhongson

Đại Tá
Minh xin đang ký với DrHongson, mạn phép nhường 2 bóng, thắng thua không quan trọng,
nhưng bằng mọi giá phải xin được chữ ký của Dr

OK , Anh NGUYEN NGHỊ .
Lâu nay bị Gà trưởng bản woanh te tua , phen này mình quyết tìm chỗ khác để ...nộp cái mạng.già này, hì

scubi06

Super Moderators
Em cũng xin đăng ký 1 chân ạ, trước mắt xin mở hàng 3 trận 50 bia với đại diện 3 thành phố là Drhongson, ngphe và hungbongban.

Rất mong được nộp bia với các bác!

Drhongson

Đại Tá
Em cũng xin đăng ký 1 chân ạ, trước mắt xin mở hàng 3 trận 50 bia với đại diện 3 thành phố là Drhongson, ngphe và hungbongban.

OK DŨNG , Khớp lệnh ngay .
còn bác nào muốn xơi thịt Sơn nữa không , béo mềm ngot thịt ? hhhehehe

saridao

Super Moderators
Oạch, bác Sơn theo lý thuyết nào thíe???

em bị bác Sơn ném xuống ao roài bà con ơi. hu hu hu ...

Theo mình thì bác chọctietlon trình cỡ Thuận thịt chó hoặc nhỉnh hơn chút chút (nói chung là D cụ)
Đặc biệt nguy hiểm với quả giao bóng mổ tùm lum xoáy khó lường... hehehe
Nghĩa liệu mà chấp cho chuẩn (chắc 5 viên nhỉ)
Mới sáng ra chém gió bác chọc thứ lỗi nhé Bia Bia

Last edited:

Radical

Moderator
Có bác nào bắt kèo 10 bia với em không ?
Kèo em thơm lắm có khi vắng mặt bị xử thua là có ngay 10bia mà ko tốn giọt mồ hôi nào. (Đây là trường hợp xấu nhất ko trốn việc đi ĐN được) hu..hu....!

dung_linh

Đại Tá
OK DŨNG , Khớp lệnh ngay .
còn bác nào muốn xơi thịt Sơn nữa không , béo mềm ngot thịt ? hhhehehe
Theo Hungbongban 10 chai bia góp vui.
Không đề

Nghĩ qua nghĩ lại mỗi từ bóng
Ngơ ngẩn hồn ta đã mấy chiều
Ngọng nghịu như người đang tập nói
Để rồi câm lặng.... mối tình bóng

Chiều chiều Ta liêu xiêu với bóng, với bia, 1 lẩu dê... hi hi

thuongtihar

Thượng Sỹ
Kèo em thơm lắm có khi vắng mặt bị xử thua là có ngay 10bia mà ko tốn giọt mồ hôi nào. (Đây là trường hợp xấu nhất ko trốn việc đi ĐN được) hu..hu....!

ối ối ối thế thì kèo thơm quá là thơm................cho yem nhận cái kèo này nhé hihihiih ^^

choctietlon

Super Moderators

Chú gặp anh là được toại nguyện ngay thôi.

Radical vs Choctietlon: đồng banh 10 Bia vào xoong.

Vụ này không xử giiang hồ coi khinh. ka ka ka ...thèm Bia Bia Bia Bia Bia

cari3h

Moderator
Topic này vui vui. Có ai chấp kèo thơm Cr ko ??? (+7-8 gì đó) tố cao cao (1-2 két gì đó) biết đâu Cr thấy xuôi xuôi, đổi ý book vé làm khán giả vào phút chót...:p

choctietlon

Super Moderators
Topic này vui vui. Có ai chấp kèo thơm Cr ko ??? (+7-8 gì đó) tố cao cao (1-2 két gì đó) biết đâu Cr thấy xuôi xuôi, đổi ý book vé làm khán giả vào phút chót...:p

Lấy đâu ra mà chấp nhà cô, thôi thì tôi chấp cô 2 viên, cô chấp tôi 2 quả là đề quá đẹp luôn. ka ka ka ka Bia Bia Bia Bia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Chú này hung hãn quá, trong đó tính bia chai đấy! Nên sửa lại mỗi trận 50 chai cho nó hoành tráng! :p

Hungtq

Administrator
Thấy anh DrHongSon có nhiều kèo quá, kém miếng khó chịu vào thách đấu với quan Đốc Tờ này 1 kèo
Em Hungtq thách đấu với Quan Đốc 1 trận.
- Anh Sơn thắng, anh có bình Rượu VÀNG này :)
- Em thắng, thì đành mang rượu ra đãi bà con, còn bình mang về trưng ở tủ :cool:

Bonus thêm cái hình này: Bình rượu có Nick của Quan Đốc với 2 bình đem đấu giá ;)

Còn đây là cạnh cái bình của em

Drhongson

Đại Tá
Mấy tháng nay toàn đi xem chứ không cầm vợt ,
nay có nhiều kèo chỉ mành treo chuông thập phần hung hiểm .
Vậy ở loanh quanh Sài gòn có bạn nào thiện nghệ đánh đều ,
động tí tình mà ra tay dợt cho mình mấy bữa , kẻo hụt bình Tiên Tửu .

Bình luận từ Facebook