Đà Nẵng - H3 NT Blue Spongle customized for Zhang Jike

Piing poong

Thiếu Uý
Kiểm tra số series thì ae đều biết nó là điều kiện cần (ắt có) chưa chưa phải là đk đủ hề ;) ;) ;) Bia Bia Bia Hàng ngon dòm thèm nhể kk ;)

viscaria

Binh Nhất
Mình có thể trao đổi lấy một số cốt vợt như Darker LPS, AVX Tosios, Nittaku Barwell Fleet, BTY Viscaria, cán FL là tốt nhất
Mình vừa bán xong em Viscaria FL - Nhưng mà Vis thì làm gì đến 3tr nhỉ? chắc phải các thêm cho bạn chứ!

Doralikesmath

Trung Sỹ
Kiểm tra số series thì ae đều biết nó là điều kiện cần (ắt có) chưa chưa phải là đk đủ hề ;) ;) ;) Bia Bia Bia Hàng ngon dòm thèm nhể kk ;)
Cũng chính vì sợ bán nhầm đồ giả nên em đã đề nghị hoãn cuộc giao dịch với bạn Ttfan2012 để xác minh lại nguồn gốc, và chỉ rao lại sau khi chắc chắn em nó là đồ thật thôi Bia Anh có thể confirm lại đièu này với bạn Ttfan2012 Bia

thinhnguyen

Đại Tá
Cũng chính vì sợ bán nhầm đồ giả nên em đã đề nghị hoãn cuộc giao dịch với bạn Ttfan2012 để xác minh lại nguồn gốc, và chỉ rao lại sau khi chắc chắn em nó là đồ thật thôi Bia Anh có thể confirm lại đièu này với bạn Ttfan2012 Bia
================
hàng của bạn có giống em này ko???????

Ttfan2012

Đại Tá

Mình xác nhận thông tin này của chủ thớt. Bia

Bình luận từ Facebook