Toàn quốc Đà Nẵng - Cần bán cốt Infinity VPS

thanhtinh10282

Trung Uý
Mình cần bán một số đồ như sau:
1. Stiga Infinity VPS (Full box):
- Chất lượng: 95%.
- đã giao dịch xong.

Last edited:

thanhtinh10282

Trung Uý
hì market mà, chữ in bé xíu kia mà. Bác chủ mua được đắt thì bán cũng tính theo kiểu khấu hao thôi mà @archer :D
2 Bác @archer@langngoi là người có kiến thức về mặt tàu cho em một số thông tin để phân biệt hàng DHS market và các hàng khác không và hiện tại trên thị có mấy loại H8 không? Em đang tạm ngừng giao dịch mặt H8 để làm rõ ý kiến của 2 bác, vì mặt này có nhờ người bạn mua ở Đài Loan, nó cũng là người rành về mặt Tàu.

Last edited:

archer

Đại Tá
hì market mà, chữ in bé xíu kia mà. Bác chủ mua được đắt thì bán cũng tính theo kiểu khấu hao thôi mà @archer :D
2 Bác @archer@langngoi là người có kiến thức về mặt tàu cho em một số thông tin để phân biệt hàng DHS market và các hàng khác không và hiện tại trên thị có mấy loại H8 không? Em đang tạm ngừng giao dịch mặt H8 để làm rõ ý kiến của 2 bác, vì mặt này có nhờ người bạn mua ở Đài Loan, nó cũng là người rành về mặt Tàu.
Ủa vậy hả, e nào biết gì đâu trước thấy có người chuyên Tàu bảo có H8 NT, H8 Blue và cả H8 Blue Special chỉ lưu hành trong tuyển nên cứ háo hức tưởng nó đã được cao nhân lôi về VN nên giá cao vậy, thèm lắm mà ko có xiền múc nên kêu các bác đại gia múc oánh chán cho e xài ké thôi mà, vô tình lại thành kẻ phá quấy! Có gì ko phải mong chủ topic lượng thứ, vô cùng áy náy! :(

langngoi

Đại Tá
Hì market thì nó chả có chữ "省" hoặc "国" trên lót bác ạ, same cái của bác đó, chỉ có 1 dòng larser in lô sản xuất AD... đó bác. Còn tại thời đểm bạn bác mua em H8 này chắc nó mới được DHS đưa ra tt nên độ hot rất cao nên giá cao là chuyện bình thường bác ạ

thanhtinh10282

Trung Uý
Hì market thì nó chả có chữ "省" hoặc "国" trên lót bác ạ, same cái của bác đó, chỉ có 1 dòng larser in lô sản xuất AD... đó bác. Còn tại thời đểm bạn bác mua em H8 này chắc nó mới được DHS đưa ra tt nên độ hot rất cao nên giá cao là chuyện bình thường bác ạ
cảm ơn bác đã tư vấn, :)

Bình luận từ Facebook