Đà Nẵng - Ấn tượng cực mạnh

anzippo

Đại Tá

anzippo

Đại Tá
Vị CỨU TINH
Đến Đà nẵng mà lỡ tàu lỡ xe hay khó mua vé máy bay ... thì An còi zippo luôn xuất hiện đúng lúc ,
anh là người quan hệ rộng , giải quyết chuyện này gọn hơ , anh là cứu tinh của nhiều đội , nhiều người , kể cả mình .
Mua vé ư , anh phone 30s, trễ giờ ra sân bay ư ? anh phi đến rước đến tận chân cầu thang phi cơ ...
cám ơn quá An ơi ,
Mình và nhiều anh em tới thăm cơ ngơi quán cafe AN CÒI , đây đúng là 1trụ sở của anh em bóng bàn ĐN .
MẾN CHÚC AN CÒI MỌI SỰ TỐT LÀNH.
Drhongson quá khen em , Anh mới là người em phải kính phục , Lúc đón Anh ở K/S em quá cảm động . Anh vì AE Bb cả nước mà quá nhiệt tình cho nên Anh bị chuột rút cả 2 chân nên không thể đi được . Em nói ô hay người ta đánh k bị chấn thương Anh k đánh mà cũng bị chấn thương à ? Anh Sơn trả lời nhà thi đấu rộng quá đi bán áo và vé số

Cho nên. .......và còn rất nhiều tâm huyết như Anh Cuongphongnitaku, cườnganti ,mẹtri , saridao, vvv

PackEunHee

Ceo of Stiga
Trời ,
Lấy vợ ư ?,- QUÁ DỄ ,
muốn có con ư ? _ Còn DỄ HƠN.
Mọi chuyện HUY cứ hỏi bác Hà cuồng ku là xong ngay , bác í nắm mọi bí quyết về chyện đẻ đái ... .

Chúc mừng Huy đoạt cup vàng đồng đội B DA NANG OPEN nhé.
Thanks dr son . Hjhj. Giải này đoạt đc cúp vàng quả là thành công vượt mong đợi

Drhongson

Đại Tá
Kỳ này kể ra hiếm ai SƯỚNG hơn mình , tối nào về cũng được SMOD Triều Votgo , Hải Saridao ưu ái mat xa cái lưng già,
Khuya khuya lại được SMOD Hà kuồngku sắc cho uống ké tí thuốc Bắc bí truyền sung độ .
Laị đuoc Hưng Tq với Cường amti bồi cho mấy ly rượu thuốc chống sạt lở tình yêu ,
Sáng ra thì anh Phê , Hưng Metri , Ngữ tám râu ,HẢI choctiet , Xuan Anh , Cường amti ,Chung bat tràng ...
bồi dưỡng cafe , Mì Quảng , xôi gà , bánh cuốn .
Trưa thì Hưng Metri đãi toàn đặc sản hiếm của biển xứ Đà ,
Tối khuya thì khề khà cùng Hưng Metri , Tống cốc chủ , Kiến Quốc , Kuồng ku ,Saridao , Votgo , Khoa maico , Nghị Úc , Admin ...
khó về nhà trước 2 giờ sáng .
Bởi vậy mà qua 1 đợt DA NANG OPEN , cân lại trước giờ ra máy bay , vẫn giữ nguyên trăm kí . VUI .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
BÊN LỀ 1 xíu .
Hôm trước giải DA NANG OPEN , mình và mấy anh em định mời các NHÀ SƯU TẦM VỢT
như Bìnhlt , Tuấn Baotien , Cường anti , Tài sport , Phát Lucky ...
mang ra TRƯNG BÀY CHO BÀ CON THƯỞNG THỨC CÁC BỘ SƯU TẬP Vợt độc đáo hiếm có .
Tiếc là thời gian gấp rút lu bu nên không thực hiện đuoc .
Chứ nếu không thì DANANG OPEN anh em quần hào lại thêm 1 phen nhiệt náo vì kho báu vật bảo kiếm .

metri

Binh Nhì
Kỳ này kể ra hiếm ai SƯỚNG hơn mình , tối nào về cũng được SMOD Triều Votgo , Hải Saridao mat xa lưng ,
Khuya khuya lại được SMOD Hà kuồngku sắc cho uống ké tí thuốc Bắc bí truyền sung độ .
Laị đuoc Hưng Tq với Cường amti bồi cho mấy ly rượu thuốc chống sạt lở tình yêu ,
Sáng ra thì anh Phê , Hưng Metri , Ngữ tám râu ,HẢI choctiet , Xuan Anh , Cường amti ,Chung bat tràng ...
bồi dưỡng cafe , Mì Quảng , xôi gà , bánh cuốn .
Trưa thì Hưng Metri đãi toàn đặc sản hiếm của biển xứ Đà ,
qTối khuya thì khề khà cùng Hưng Metri , Tống cốc chủ , Kiến Quốc , Kuồng ku ,Saridao , Votgo , Khoa maico , Nghị Úc , Admin ...
khó về nhà trước 2 giờ sáng .
Bởi vậy mà qua 1 đợt DA NANG OPEN , cân lại trước giờ ra máy bay , vẫn giữ nguyên trăm kí . VUI .

Mệt quá bác Sơn ơi. Sáng chụp, chiều chụp, tối cũng chụp, trưa nhậu, tối nhậu đêm lại nhậu tiếp. Lại còn thêm cái khoản bán kỷ niệm chương cho BTC Đà nẵng, tối về phục vụ vợ con. Vợ ngủ rồi thì lôi ảnh ọt ra chỉnh sửa, up tạm vài tấm cho nó nóng. Sáng ra định ngủ bù nhưng vẫn tiếc mấy trận đấu hay, lại phi xe đến NTĐ. Nói chung là quá mệt nhưng mà vui bác nhỉ

Drhongson

Đại Tá
Mệt quá bác Sơn ơi. Sáng chụp, chiều chụp, tối cũng chụp, trưa nhậu, tối nhậu đêm lại nhậu tiếp. Lại còn thêm cái khoản bán kỷ niệm chương cho BTC Đà nẵng, tối về phục vụ vợ con. Vợ ngủ rồi thì lôi ảnh ọt ra chỉnh sửa, up tạm vài tấm cho nó nóng. Sáng ra định ngủ bù nhưng vẫn tiếc mấy trận đấu hay, lại phi xe đến NTĐ. Nói chung là quá mệt nhưng mà vui bác nhỉ

Túm lại là ai cũng HÀO HỨNG HẾT MÌNH VỚI GIẢI DA NANG OPEN . Mình kết nhất là AI VÀO VIỆC NẤY ,
Tổ chức tinh gọn mà hiệu quả , không bị quẫn chân nhau , năng suất cao mà chất lượng lại tốt ..
Công nhận Giải này Hưng là người <<chạy>> nhiều nhất , năng suất cao nhất , giao du rộng nhất ,
đa năng nhất .bán phiếu , bán đá , mua áo , tài trợ , tiếp khách sáng trưa chiều tối khuya , , hướng dẫn viên , phó nháy ,
Bảnh trai lém lình cuốn hút dễ mến thế này hèn chi phu nhân cứ phải kè kè canh chừng sợ mất , hì .
Cho mình và anh em gởi lời chào và cám ơn tới HƯNG và phu nhân nữa nhé .
anh em Cám ơn Hưng quá Hưng ơi .

Drhongson

Đại Tá
NHỮNG HẬU PHƯƠNG Vững chắc kề vai sát cánh cùng chiến đấu .

Đó là Cha và Mẹ của Nghĩa Bụm trận nào cũng đau đáu dõi theo từng pha bóng của con .
Đó là 2 cô bạn gái ruột của Phú sóc và Toàn Nguyễn , nhờ 2 nàng tiên xinh đẹp này mà 2 chàng đánh sung quá đi .
Đó là ĐẠI GIA ĐÌNH Tổng động viên tất cả vợ con cùng vào trận DA NANG OPEN . Nhà Tuấn BảoTiên , nhà Dũng ADMIN,
Nhà anh Phê , nhà Tống Cốc chủ , nhà Hưng Metri .
Đó là anh BẰNG kỹ thuật số , gãy chân bó bột to xù , vậy mà vẫn hăng hái bay từ HÀ NỘI vào cổ vũ cho đội NHÀ QUÀN
đêm ngày không sót buổi nào - NỂ ANH QUÁ ANH BẰNG ƠI .

Mình cứ tự hỏi bản thân , <<liệu mình có dám đưa cả nhà đi trường chinh 1 giải xa như thế này không???
Liệu mình gãy chân bó bột thì có dám đi Đà nẵng open không , hay lại lấy lý do chính đáng ấy để mà từ chối ?..>>
- Mình ví dụ vậy Thì mới càng thấy rõ mức đam mê gắn bó mật thiết của các đại gia đình này với Giải DA NANG OPEN .

XIN NGHIÊNG MÌNH BÁI PHỤC .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Còn 1 người nữa mà mọi người luôn hỏi và nhắc tới anh :Trần Quốc Hoàn.Nghe nói anh bận nhiều việc o vào đuọc thật đáng tiếc ,ngày cuối cùng mọi người vẫn mong anh xuất hiện bất ngờ để vỡ òa niềm vui sướng.Mong anh luôn mạnh khỏe tiếp tục là linh hồn cùng AE phát triển Diễn đàn và phong trào bóng bàn cả nước

Drhongson

Đại Tá
Còn 1 người nữa mà mọi người luôn hỏi và nhắc tới anh :Trần Quốc Hoàn.Nghe nói anh bận nhiều việc o vào đuọc thật đáng tiếc ,ngày cuối cùng mọi người vẫn mong anh xuất hiện bất ngờ để vỡ òa niềm vui sướng.Mong anh luôn mạnh khỏe tiếp tục là linh hồn cùng AE phát triển Diễn đàn và phong trào bóng bàn cả nước

Mình là mem mới , mỗi lần nghe các bậc tiền bối nhắc đến bác TQH , mình cứ như con nít đưoc nghe chuyện cổ tích vậy .
Mong ước mãi mà chưa bao giờ đuoc 1 lần gặp BÁC .

Drhongson

Đại Tá
Gần nửa tháng trôi qua rồi mà vẫn còn lâng lâng cảm xúc DA NANG OPEN ,
Đúng là ở đó anh em tứ xứ gặp nhau , gặp ai cũng cảm mến lạ lùng ,
thú thật là mấy chục năm nay , đấy là lần đầu tiên mình xúc động khóc nức nở
trước chỗ đông người như vậy ( mình quá mít ướt , sau đó thấy xấu hổ quá , hihi).
Ở đó ai nấy được cười hết cỡ , đuoc vui hết mình , kể cả đuoc khoc nức nở ...
tất cả đều là những tấm chân tình anh em hảo hữu.

Một DA NANG OPEN Cực Vui , Cực Mệt , cực kỳ Ấn tượng .
Nếu mà sau này Diễn đàn ta cứ 2 năm làm được 1 kỳ OPEN thì thật hay .

anzippo

Đại Tá
Gần nửa tháng trôi qua rồi mà vẫn còn lâng lâng cảm xúc DA NANG OPEN ,
Đúng là ở đó anh em tứ xứ gặp nhau , gặp ai cũng cảm mến lạ lùng ,
thú thật là mấy chục năm nay , đấy là lần đầu tiên mình xúc động khóc nức nở
trước chỗ đông người như vậy ( mình quá mít ướt , sau đó thấy xấu hổ quá , hihi).
Ở đó ai nấy được cười hết cỡ , đuoc vui hết mình , kể cả đuoc khoc nức nở ...
tất cả đều là những tấm chân tình anh em hảo hữu.

Một DA NANG OPEN Cực Vui , Cực Mệt , cực kỳ Ấn tượng .
Nếu mà sau này Diễn đàn ta cứ 2 năm làm được 1 kỳ OPEN thì thật hay .

nếu vậy thì giải lần tới ta lại tổ chức ở ĐN ,hihihi .

saridao

Super Moderators
Ngoài ĐNang chắc sẽ khó có giải nào đông được như vậy quá. Vị trí địa lý quá thuận lợi cho 2 miền hội tụ.
Nhưng nếu có giải kế tiếp, có lẽ BTC lựa chọn 1 địa điểm khác luân phiên để phong trào lan tỏa hơn.
Hy vọng giải sẽ trở về DN sau 5,6 năm nữa.
Bia.

Theo dự đoán của e nếu có giải sau thì có thể là : Hải Dương Open 2014, Vũng Tàu Open 2014, Nha Trang Open 2014
ôi! còn xa quá :)

Last edited:

Hungtq

Administrator
Ngoài ĐNang chắc sẽ khó có giải nào đông được như vậy quá. Vị trí địa lý quá thuận lợi cho 2 miền hội tụ.
Nhưng nếu có giải kế tiếp, có lẽ BTC lựa chọn 1 địa điểm khác luân phiên để phong trào lan tỏa hơn.
Hy vọng giải sẽ trở về DN sau 5,6 năm nữa.
Bia.

Theo dự đoán của e nếu có giải sau thì có thể là : Hải Dương Open 2014, Vũng Tàu Open 2014, Nha Trang Open 2014
ôi! còn xa quá :)

Sao lại 2014?
Có thể là Hải Dương 2013 chứ :eek:

Drhongson

Đại Tá
mình muốn giành những trang cuối để viết mấy dòng về những con người ĐẶc biỆt nhẤt ,
những người thầm lặng đóng góp .
Đó là
-một người đàn anh ở bên kia bán cầu , tít tận chân trời canada băng giá , đêm ngày đau đáu hướng về diễn đàn ,
mong ngóng từng tin tức từng hình ảnh của da nang open . Xem online chưa thỏa , anh còn phone tứ lung tung
khắp các thân hữu để có thông tin nóng nhất về giải đấu . đấy là anh Đoàn châu , chàng tuy hiỆp sỸ thân yêu của chúng ta .
Đànẵng open có lẽ ai cũng đã biết anh tuy không về , nhưng gặp ai cũng cứ thì thào hỏi <<anh tuy không về à? >>.
Anh tuy hiệp sỹ là 1 mạnh thường quân thường trực của tất cả các giải đấu của diễn đàn chúng ta . RẤt nhỚ anh .

_một người nữa thầm lặng đóng góp đó là châu giang bách khoa , đã hết lòng vì Đànẵng open mà chấp nhận cho mượn 16 bàn xiom
và toàn bộ ring chắn bóng đồng bộ , có như thế thì chúng ta mới có đươc những trang thiết bị đồng bộ hiện đại tầm cỡ thế giới
anh em đánh sướng tay , khán giả xem sướng mắt đến thế này .
Chẳng biết mấy ngày ấy xới châu giang dùng tạm bàn gì thay thế ? Cám ơn giang quá giang ơi .

THƯƠNG ANH quá , anh Tuy ơi .................

Bình luận từ Facebook