đã có ten 80fx

bachikho

Đại Tá

We can inform you already: TENERGY 80-FX is softer – but not made for “softies”! It is a great choice for every player who seeks to combine the dynamic TENERGY 80, the latest addition to TENERGY family, with the flexibility of a softer sponge.

Combining the speed of TENERGY 64 and world-famous spin of TENERGY 05, TENERGY 80 offers the perfect choice to players looking for a powerful offensive play close to the table as well as from mid distance.

xukaka

Đại Tá
Nếu thực sự có Ten 80FX thì sẽ là lựa chọn cho mình, vì trước đây mình dùng Ten 05 FX. Nhưng chắc có lẽ Butterfly mới dự định thôi, ví vào web Butterfly chưa có xuất hiện

aunhh

Đại Tá
Hehe, mình thì không cần phải trải nghiệm liền. Mình đang vui với 2 em Ten 05FX cho FH và BH cùng với Super ZLC ZJK rồi

nanakizhang

Đại Tá
Mấy bác cho e hỏi ngoài lề của topic chút ạ: so sánh về độ nặng của rakza 7 max và ten 64 lót 2.1m. Miếng nào nặng hơn ạ??

xukaka

Đại Tá
Nghe thông tin Ten 80FX sẽ tăng độ xoay hơn Ten 80. Nếu Ten 80FX, tốc độ 9.5, độ xoáy 9.5, control 9 thì quả tuyệt vời mong đợi. Nhưng chưa biết thông số nhà sản xuất thế nào, phải đợi thôi

hoantopas

Đại Tá
sốt ruột quá, mình cũng đang đợi Ten 80FX, có phải múc luôn xem thế nào? Đành phải hoãn Ten 05FX ^_^

hoantopas

Đại Tá
Hôm rồi đi tậu ten 80 về thay ten 64, đánh thấy phê thiệt. Chắc hẳn Ten 80FX sẽ hay rồi
Mình cũng thấy như bạn, hôm ra Hùng Hà định mua Ten 05FX về đánh FH, nhưng nghe A. Hùng tư vấn ten 80 đánh FH đúng là phê thật, chắc từ giờ FH chỉ dùng Ten 80, và BH đợi Ten 80FX

Bình luận từ Facebook