CUP LEOVIZ HÀ ĐÔNG 2014.

kts_hoangle

Binh Nhất
QUOTE="Minh B, post: 434193, member: 15979"]Anh Lê à, mình cập nhật điểm ở chỗ nào được đấy .? Vào được Pingpong thì tiện quá .[/QUOTE]
Đề nghị đội trưởng các đội hay các thành viên biết tỷ số các trận đấu up lên để BTC còn tổng kết ( việc này đang bàn với BQT để xem lập bảng tổng kết thế nào cho tiện)

hieupq

Binh Nhất
Ngồi hóng các bác up kết quả xem các đội thắng thua thế nào. Chắc các đội trưởng còn mải uống pia:(:(:(

Profess.medical

Đại Uý
Trước tiên thay mặt anh em bóng bàn Hà Đông chân thành cảm ơn BQT diễn đàn ( bongban.org ) đã cho anh em bóng bàn Hà Đông một ngôi nhà riêng để trao đổi đăng tin tình hình nóng bỏng ở quận Hà Đông.
Anh em Hà Đông đâu hết rồi vào đây Post bài đăng ảnh đi thôi.
em ở khu đô thì văn quán ạ.em xin đăng kí tham gia đánh giải để học hỏi,giao lưa và uống bia với ạ.em trình E diễn đàn ạ.BTC cho em biết cách thức đăng kí,thời gian và địa điểm thi đấu với ạ.Bia Bia Bia

hieupq

Binh Nhất
Đề nghị các đội trưởng nộp biên bản thi đấu về để BTC cập nhật kết quả và điểm số, hiện nay mới chỉ tổng hợp hết lượt đi, còn 3 vòng lượt về chưa làm được.
Các đội trưởng toàn mải nộp pia thôi:eek:

Minh B

Binh Nhì
em ở khu đô thì văn quán ạ.em xin đăng kí tham gia đánh giải để học hỏi,giao lưa và uống bia với ạ.em trình E diễn đàn ạ.BTC cho em biết cách thức đăng kí,thời gian và địa điểm thi đấu với ạ.Bia Bia Bia
Giải HD đánh gần xong rồi e nhé. Còn giải sự kiện thì lúc nào có giải mình sẽ đăng tin điều lệ nhé.

hieupq

Binh Nhất
Giải HD đánh gần xong rồi e nhé. Còn giải sự kiện thì lúc nào có giải mình sẽ đăng tin điều lệ nhé.
Hôm nào Minh bê tổ chức giải hạng ruồi (E-F-G-H) tại sới mới nhỉ, cho anh em trình gà có điều kiện giao lưu học hỏi cái. Trình gà hiện nay rất ít sân đấu mà lại máu chiến.

Minh B

Binh Nhì
Hôm nào Minh bê tổ chức giải hạng ruồi (E-F-G-H) tại sới mới nhỉ, cho anh em trình gà có điều kiện giao lưu học hỏi cái. Trình gà hiện nay rất ít sân đấu mà lại máu chiến.
E có ý muốn này lâu lắm rồi anh ạ để em đi vận động người chơi và nhà tài trợ đã. Có e alo cho bác luôn.

Kakarot

Trung Uý
Em cũng ở Hà Đông, nhưng chưa tham gia chỗ nào cả, lúc nào có giải dưới E, các bác cho em tham gia với ạ, em rất muốn giao lưu để học hỏi và lên skill thêm ạ. Chứ lâu lắm rồi em ko lên được tẹo nào, :(.

Thanks,

thuanxala

Binh Nhì
E ở Xala Hà Đông, rất muốn được giao lưu cùng AE, E được cái đam mê bóng bàn.
Các Bác có biết chỗ nào đánh cả buổi sáng không nhỉ? E thích đánh sáng cho nó khỏe.
AE ai muốn giao lưu thì ới Em nhé: 0983487755 - Thuận xala

vinhbkit2015

Thượng Sỹ
E ở Xala Hà Đông, rất muốn được giao lưu cùng AE, E được cái đam mê bóng bàn.
Các Bác có biết chỗ nào đánh cả buổi sáng không nhỉ? E thích đánh sáng cho nó khỏe.
AE ai muốn giao lưu thì ới Em nhé: 0983487755 - Thuận xala
Qua Yen Xa di b

Bình luận từ Facebook