Cuối cùng thì Super ZJK zlc cũng cập bến Cứu Hỏa - Cẩm Phả - Quảng Ninh

Bác comment rất chuẩn.chắc từ kinh nghiệm bản thân đã từng trải qua. Thực ra việc thay đổi cốt và mặt nhìn theo 1 cách tích cực thì nó thể hiện sự đam mê bb và tìm kiếm thêm trải nghiệm mới. Khôg hẳn muốn thay đổi cốt hay mặt chỉ nhằm việc đánh hay hơn một vài bóng . Bb là thế và việc chăm chút, đổi mới cho cây vợt của mình làm nên cái hay của bb, có nhiều người mua vợt về chỉ để cất tủ, thi hr thoảng lấy ra xem đã đủ vui rồi. Còn ai chơi bb cu gx hiểu rằng kỹ thuật và cách choi mới là điều kiện cần và quan trọng, còn vũ khí phù hợp chỉ là dk đủ mà thôi!

Bác nói chuẩn quá, người ta cứ chạy đua thương hiệu , ham muốn của lạ, 7000 ko phải là con số nhỏ, cây cốt này mà mang tên TUAN QUYNH ZLC chắc chẳng có ma nào mua, haz

aunhh

Đại Tá
Kỹ thuật cơ bản+ lối đánh mình học lỏm, vợt +mút tốt đang săn lùng ( SZLC ZJK). Xin lỗi vì comment làm loãng topic này, nhưng thật sự mình thích những cốt khủng như vậy, và ngưỡng mộ những người sở hữu ban đầu cốt đó
Bác làm gì mà nóng thế. Mình cũng đang mua SZLCZJK đây. Mình cũng trình gà thôi. Ai cũng có niềm đam mê bóng bàn của mình.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chủ thớt cắt mút xấu quá :)
Kiếm đẹp, đắt mà bác không làm keo dầu seal cốt trước khi dán keo sữa, nó ẩm cốt đi thì uổng.
Em từ lúc rước được em VIS, vẫn đánh keo sữa nhưng bao giờ cũng seal cốt bằng một lớp keo HAIFU trước để chống thấm nước ạ, lamtq dạy

ketquadi

Thượng Tá
Kiếm đẹp, đắt mà bác không làm keo dầu seal cốt trước khi dán keo sữa, nó ẩm cốt đi thì uổng.
Em từ lúc rước được em VIS, vẫn đánh keo sữa nhưng bao giờ cũng seal cốt bằng một lớp keo HAIFU trước để chống thấm nước ạ, lamtq dạy
thấy bác nói vậy từ lúc lấy bộ ZJK ZLC + 2 mặt Ten 05 và 64 của bác @doocmaorg dán cho keo sữa từ đó giờ chưa bóc ra dán lại keo Haifu liệu cốt có sao ko bác @Trạng .... CÁ ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
thấy bác nói vậy từ lúc lấy bộ ZJK ZLC + 2 mặt Ten 05 và 64 của bác @doocmaorg dán cho keo sữa từ đó giờ chưa bóc ra dán lại keo Haifu liệu cốt có sao ko bác @Trạng .... CÁ ?
Chả sao cả, chỉ bị ẩm cốt thôi ạ, mà bác biết gỗ ẩm thì dễ ... thế nào rồi đấy:p
Bác cứ nghe em làm thế, tốt gỗ tốt cả nước sơn ạ

ketquadi

Thượng Tá
E mua keo rồi mà chưa dám bóc ra dán lại. Thấy nó chắc chắc nên chưa dám bóc sợ rách mặt thì đen tết nhất đến nơi rồi. Hic. Chắc mang keo qua nhờ bác @docmaorg dán hộ phát rồi lần sau tự dán.

Phuongken

Binh Nhì
Em cũng còn 1 em chân st cực đẹp không biết bác nào yêu ko đời p các bác nhé

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook