Cuối cùng thì Super ZJK zlc cũng cập bến Cứu Hỏa - Cẩm Phả - Quảng Ninh

meoluoitmb

Đại Tá
Sau nhiều ngày mong đơi, chiều nay lúc 14h ngày 6/8/2013 chính thức kiếm báu Super ZJK zlc đã cập bến Cứu Hỏa - Cẩm Phả - Quảng Ninh. Ngay chiều nay sẽ mặc cho em nó bộ quần áo mới. áo Ten 80, quần Ten 64fx.
Em nó có một lớp gỗ vẩy cá bề ngoài mặt vợt quá đẹp cùng với trọng lượng 85,5g.
Một số hình ảnh nóng hổi up lên để anh em chia vui cùng mèo lười.

Last edited:

dung.vima

Moderator
Thảo nào mà bác thanh lý dọn dẹp nguyên 1 kho vũ khí đạn dược để rước siêu phẩm này về à :D
85.5g là lý tưởng cho em này rồi. Ở chỗ em có ông đánh ZJK ALC nặng như búa tạ

P/s : hình như bác meoluoi nhà ta thích style 69 thì phải.

Phuong_sardius

Đại Uý
Thảo nào mà bác thanh lý dọn dẹp nguyên 1 kho vũ khí đạn dược để rước siêu phẩm này về à :D
85.5g là lý tưởng cho em này rồi. Ở chỗ em có ông đánh ZJK ALC nặng như búa tạ

P/s : hình như bác meoluoi nhà ta thích style 69 thì phải.
Còn tùy vào dán mặt gì nữa em ạ,anh đang chơi con ZJK ALC 88g + 2 mặt Te05 fx thấy rất vừa tay.Em chơi dòng cốt rung thì không nên chọn cây nhẹ quá vì nếu nhẹ quá thì giật bóng đi không có uy lực nhiều.

traicauvong_bg

Đại Tá
Lại về đúng ngày 6/8 hả a hưng .ngày đẹp thế .lộc phát đấy.chúc mừng a có cây kiếm đẹp và nhiều lộc như ngày mà e nó về với a.nhưng chớ quên review cho a e bác nhé.hehe

aunhh

Đại Tá
Sau nhiều ngày mong đơi, chiều nay lúc 14h ngày 6/8/2013 chính thức kiếm báu Super ZJK zlc đã cập bến Cứu Hỏa - Cẩm Phả - Quảng Ninh. Ngay chiều nay sẽ mặc cho em nó bộ quần áo mới. áo Ten 80, quần Ten 64fx.

Chúc mừng bác đã có báu kiếm. Nhớ review đấy nhé

tuankhoai

Đại Tá
đúng như lời hứa của bác Mèo là hôm này sẽ trình diện em nó. cán con ZJK này to lên cốt có nặng >88g thì vẫn cảm thấy bình thường.

quanghuy1974

Trung Sỹ

Con Meoluoi gớm thật.mai M làm con lô mua thôi..... Cuối tuần ra Quảng ninh xem tận mắt mới đc,thế kho vũ khí còn kiếm nào ko A thanh lý ................///

Last edited:

LMC

Trung Tá
lão mèo ơi hôm nào em xuống hãy khai đao nhé, da thịt em nó mềm chém dễ chứ khai đao chém tầm từ cương pê đê trở lên nguy cơ đại đao của lão bị mẻ rất cao . em sợ lại mắc bênh tự kỷ mất

meoluoitmb

Đại Tá
Hôm qua loay hoay cắt, dán mút mới nên chưa test được em nó nhiều. Nhưng cảm nhận ban đầu rằng cây này trái rất dễ đánh, trái với cùng Ten 80 đánh hay hơn hẳn amutart.

Bình luận từ Facebook