Cuộc chiến giữa hai Kỳ phùng địch thủ- Học trò của Wang chen

hungiraqdn

Đại Uý
Trận chung kết Đơn nữ 12 tuổi Giải Prudential Đà Nẵng lần thứ 9- 2013.séc 1 -
VDV áo xanh, bé HiểuSan chơi tấn công và bé Thục áo đỏ chơi phòng thủ cắt.
[video=youtube_share;7Pfnh-icRsY]http://youtu.be/7Pfnh-icRsY[/video]

son_canloc

Đại Tá
Xin bác Hungiraqdn lưu ý giúp tý nha - xin VIDEO CÁC TRẬN ĐẤU CỦA HIỂU SAN các trận gặp các đối thủ có lối đánh khác nhau càng tốt , đang cho học trò ngâm cứu , vì có cháu đánh rất giống Hiêu san . Cảm ơn bác nhiều
Thường thì khi gặp những đối thủ căt tốt đánh chậm thì không nên áp dụng theo kiểu đánh đôi công đều hai càng , theo mình sau quả vẩy trái hoặc cắt trái thì nên né người ôm bàn ưu tiên cho quả giật hoặc bạt uy lực , nếu cứ đứng giửa bàn giật moi hoặc vẩy trái qua lại thì không phù hợp với người thủ cắt tốt . Mình rất thích nghe và bình luận các clip đc gửi lên để học hỏi > nếu xem mà kg có bình luận thì giống như xem phim rạp mà Loa bị hỏng vậy . Xin cảm ơn

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Dạ cháu đánh dỡ òm mà chú xin làm chi. Cháu cám ơn chú vì đã quan tâm.
Lối đánh của cháu rất hiện đại , phù hợp với BB đỉnh cao theo chú cháu tiếp tục phát huy lối đánh này vì tuổi cháu còn nhỏ , thời gian sẽ giúp cháu hoàn thiện hơn về kỷ chiến thuật và đấu pháp . Chú tin chắc sau một thời gian nữa lối đánh của cháu sẽ giúp cháu bỏ xa những bạn cùng trang lứa nhưng thiên về phòng thủ . Chúc cháu học giỏi , đánh bóng bàn hay

hieusan2001

Trung Uý
Lối đánh của cháu rất hiện đại , phù hợp với BB đỉnh cao theo chú cháu tiếp tục phát huy lối đánh này vì tuổi cháu còn nhỏ , thời gian sẽ giúp cháu hoàn thiện hơn về kỷ chiến thuật và đấu pháp . Chú tin chắc sau một thời gian nữa lối đánh của cháu sẽ giúp cháu bỏ xa những bạn cùng trang lứa nhưng thiên về phòng thủ . Chúc cháu học giỏi , đánh bóng bàn hay

Dạ cháu cám ơn chú vì đã động viên cháu, cháu cũng gửi cho chú 1 số link về một số trận cháu đã đánh hồi nhỏ, cháu gửi qua tin nhắn cho chú rồi đó.chào chú, có dịp vô đà nẵng thì chú dẫn chị vô chơi và giao lưu vói cháu nữa nghe.

hungiraqdn

Đại Uý
Hieusan đã làm được một việc tuyệt vời đấy , thế mới là kết tình bạn bè theo đúng nghĩa của Org đó, chúc cháu ngày càng tiến bộ.

son_canloc

Đại Tá
Cảm ơn bác Hùng và bé Hiểu San , mấy video của cháu rất có ích để theo tập bài bản , thứ mà chú đang rất cần tìm, chúc cháu bước vào năm học mới học giỏi đánh BB hay , chúc bác Hùng khỏe để chơi với lũ trẻ dài dài
Con của chú năm học vừa rồi BB nhất huyện , học văn hóa đạt xuất sắc và giành được học bổng , hè vừa rồi chú có thưởng cho một chuyến Du lịch Đà nẵng 1 tuần , hy vọng lần sau đc gặp cháu , con chú Minhhoai2000

Last edited:

Bình luận từ Facebook