Covid ảnh hưởng thế nào với anh em bóng bàn?!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Anh em diễn đàn cập nhật tình hình đợt Covid lần 2 này thế nào. Tôi cũng 1 thời gian nằm im, giờ bắt đầu mon men rồi, nhưng rất cẩn thận với khẩu trang và sát trùng. Nhưng thi đấu thì đương nhiên phải bỏ khẩu trang :)

LongV

Thượng Tá
Anh em diễn đàn cập nhật tình hình đợt Covid lần 2 này thế nào. Tôi cũng 1 thời gian nằm im, giờ bắt đầu mon men rồi, nhưng rất cẩn thận với khẩu trang và sát trùng. Nhưng thi đấu thì đương nhiên phải bỏ khẩu trang :)
Em vẫn đánh bình thường hehe

tla

Super Moderators
Em vẫn đánh ở clb trong tòa nhà, chiều tối chủ nhật đưa con đi học cũng vác kiếm đi giao lưu ở CLB trên tầng 2 B14 Kim Liên, hoặc trên tầng S của tòa Artemit Lê Trọng Tấn

Quanh khu nhà em nhiều CLB chung cư lắm nhưng vẫn chưa dám đi giao lưu

Hùng Thảo

Thiếu Uý
Em mới đi Đà Nẵng về thì bác có dám tiếp không? :p:D:cool:
Ô, nói về Đà Nẵng thì ngày 26/7 mình ở KS mà BN 727 có ghé qua. Mình không chạm mặt BN này mà chỉ 2 lần đi chung thang máy với bác F1 mà trên báo viết tên là “ông P.Q.K”. Tối ngày 27/6 mình mới bay ra Hà Nội. Ngày 28/7 Đà Nẵng giãn cách xã hội. Thế nên anh em mình cùng cảnh bác ạ. Bác rảnh cứ xuống em.

tla

Super Moderators
Ô, nói về Đà Nẵng thì ngày 26/7 mình ở KS mà BN 727 có ghé qua. Mình không chạm mặt BN này mà chỉ 2 lần đi chung thang máy với bác F1 mà trên báo viết tên là “ông P.Q.K”. Tối ngày 27/6 mình mới bay ra Hà Nội. Ngày 28/7 Đà Nẵng giãn cách xã hội. Thế nên anh em mình cùng cảnh bác ạ. Bác rảnh cứ xuống em.
26/7 thì cũng hơn tháng rồi

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Vâng, em về gần như là chuyến cuối cùng, chỉ trước khi Đà Nẵng giãn cách xã hội. Về phải khai báo y tế bắt buộc, xét nghiệm PCR 2 lần âm tính. Thế mà bác @Hangruoi còn mang Đà Nẵng ra doạ em. :D:p

Vấn đề là không phải bị hay không bị covid, bác đến chỗ nào giao lưu bóng bàn mà nói tôi vừa đi Đà Nẵng về thì ai người ta dám tiếp, dam cơi cùng :)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác @Hangruoi từng làm thầy giáo nên mô phạm thật. Hôm nào rảnh, bác xuống chỗ em cho vui nhé.

Em làm ra làm, chơi ra chơi. Ngày trước đi khỏe lắm, giờ yếu thì ít đi nhiều rồi. Năm ngoái vác đồ giao lưu hết Sài Gòn, Bà Rịa, Vũng Tàu, Cần Thơ, An Giang, Vĩnh Long... rồi.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nằm im hít thở lâu quá rồi, cố nhịn 2 tuần cho con covid tàu nó biến mất rồi lại được chơi :(

lion

Đại Tá
Các bại "rại" lắm, không khảo mà xưng, biết đâu một ngày nào đó đang say sưa quất nhau thì bị mấy anh vào bắt mỗi VĐV ưu tú nộp một cây ZLC hay cao hơn là nguyên combo Super ZLC thì sao?!

tla

Super Moderators
E tập vớ vẩn ở nhà với con này

Attachments

1.6 MB · Đọc: 79

gik271

Thượng Tá
Nằm im hít thở lâu quá rồi, cố nhịn 2 tuần cho con covid tàu nó biến mất rồi lại được chơi :(
CoVID Vũ Hán của Tàu giờ chuyển sang biến thể Delta rồi bác nhé. Biến thể của corona tàu mới kinh.

Bình luận từ Facebook