Cốt Vợt XIOM - Thông tin cho ai chưa trải nghiệm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đánh sớm hơn tí nữa bác ạ, giống như nữ ấy. Đằng nào chả mặc quần legging rồi, nhún nhảy tí càng đẹp. Chứ như giờ, bóng cứ từ gầm bàn chui lên, không biết đằng nào mà chặn.
Cũng muốn đánh sớm nhưng mà chân chậm, làm gì có nhịp sớm mà đánh sớm, đang tập chân lại

langngoi

Đại Tá
Em chấp nhận FH tụt xuống tí, lấy BH tốt hơn để chuyển sang jeu đối công, không giật phát một nữa
Đánh sớm hơn tí nữa bác ạ, giống như nữ ấy. Đằng nào chả mặc quần legging rồi, nhún nhảy tí càng đẹp. Chứ như giờ, bóng cứ từ gầm bàn chui lên, không biết đằng nào mà chặn.
hi bóng quen rồi, phát một sang cảm tưởng đối thủ đang dơ cái mâm ra đỡ, chả thủng!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hi bóng quen rồi, phát một sang cảm tưởng đối thủ đang dơ cái mâm ra đỡ, chả thủng!
Cũng vì đảm bảo chuyển sang jeu đối nhiều phát, nên bỏ em Donic đi, đòn FH không phũ bằng, nên đối dễ đỡ và đối hơn, mình thì tăng được BH an toàn và đánh nhiều hơn, buộc chân phải di để chống và công dồn dập mới ăn được điểm

gaumeo

Đại Tá
Cũng vì đảm bảo chuyển sang jeu đối nhiều phát, nên bỏ em Donic đi, đòn FH không phũ bằng, nên đối dễ đỡ và đối hơn, mình thì tăng được BH an toàn và đánh nhiều hơn, buộc chân phải di để chống và công dồn dập mới ăn được điểm
Hay lại cốt thuần gỗ, vừa chậm vừa an toàn, BH cũng dễ, thoải mái mà di chuyển. Sau 1 năm quay lại cũng hay đúng không bác?

gaumeo

Đại Tá
Cũng ổn, thử con NA lại nào !

2 năm rồi không chơi NA, ngày trước mua của anh @firi06 hồi mới chơi Tầu, rồi cũng cho bay, đưa ai cũng không nhớ nữa
Nếu trong sáng mai bác lấy thì cứ alo em. Sau đó thì bác gọi thằng cu Thành 0968868102 nhé, em nói nó rồi.

HaiDangVP

Thượng Sỹ
Cam on QUÂN YÊN BÁI! Minh dang choi cốt XIOM ZXI fai 05FX, trai H3 NEO cam giac em, ngot ca 2 cang, toc do cung ok. Ban da choi qua Vis, Sar cho minh chut so sanh giua 3 em dc thi tot(minh chua thu Vis). Thanks!

Bình luận từ Facebook