Cốt vợt innefoce arylate

vitmonhon

Binh Nhì
Mình hiện đang chơi Sadius với 2 mặt yasaka mark V.
Tuần vừa rồi có test thử cây innefoce arylate một vài buổi cũng với 2 mặt trên. Cảm nhận thấy cảm giác bóng tốt hơn hẳn so với dùng cốt sadius
Bóng đi dễ điều khiển hơn. Cảm nhận mới chỉ có như vậy. Bạn nào dùng cốt đó lâu rồi xin cho biết cảm nhận sâu hơn về nó được không....

doantronghoan

Trung Tá
Đang chơi SA chuyển sang Inner AL chẳng dễ điều khiển hơn.
Nếu tròn tay Bác chơi SA sát thủ, đang trong giai đoạn hoàn thiện dùng Inner.
Cây này ko kén mút nhé. Cảm giác rất tốt!

candytit

Trung Sỹ
a nên đăng bài bên phần cốt vợt hỏi thì có nhiều ng trả lời hơn
P/S nếu bán Sar thì để lại cho e nhé, e đang tìm 1 em tem bạc khoảng 1tr5

candytit

Trung Sỹ
Tuần vừa rồi có test thử cây innefoce arylate một vài buổi cũng với 2 mặt trên. Cảm nhận thấy cảm giác bóng tốt hơn hẳn so với dùng cốt sadius
Bóng đi dễ điều khiển hơn. Cảm nhận mới chỉ có như vậy. Bạn nào dùng cốt đó lâu rồi xin cho biết cảm nhận sâu hơn về nó được không....

a nên đăng bài bên phần cốt vợt hỏi thì có nhiều ng trả lời hơn
P/S nếu bán Sar thì để lại cho e nhé, e đang tìm 1 em tem bạc khoảng 1tr5

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
Ông a e đánh trình B cứng diễn đàn dưới hn hôm nọ cũng bảo e nên đánh cốt này e test thử rồi nhưng e không thích
Cốt này dùng 2 lớp sợi Arylate vào bên trong nên chắc chắn là độ kiểm soát cao hơn Sar rồi
Cái này kiểm soát gần như cốt thuần gỗ luôn. Công thủ toàn diện. Nhưng mà cái này đánh dựa vào mình phát lực là chính. Phát lực yếu thì bóng đi rất chậm

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
con này giật được mạnh phải đi tập thể hình nữa bác à. kiểm soát tốt - lực yếu. nguyên lý căn bản. gặp giơ phòng thủ tốt nge vẻ dễ hết pin lắm
Ông a e đánh trình B cứng diễn đàn dưới hn hôm nọ cũng bảo e nên đánh cốt này e test thử rồi nhưng e không thích
Cốt này dùng 2 lớp sợi Arylate vào bên trong nên chắc chắn là độ kiểm soát cao hơn Sar rồi
Cái này kiểm soát gần như cốt thuần gỗ luôn. Công thủ toàn diện. Nhưng mà cái này đánh dựa vào mình phát lực là chính. Phát lực yếu thì bóng đi rất chậm

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
con này giật được mạnh phải đi tập thể hình nữa bác à. kiểm soát tốt - lực yếu. nguyên lý căn bản. gặp giơ phòng thủ tốt nge vẻ dễ hết pin lắm

chuẩn. E thấy mấy thằng giật con này nửa tiếng bóng chưa sang đến bàn mình. Chắc mấy đứa k chịu tập thể hình bác ạ :D

Bình luận từ Facebook