cốt vợt hợp với FH: TG3, BH: ten64fx

cnct_forever_1993

Thượng Sỹ
Mình định đặt làm thủ công một cốt vợt ACT và cần thông số của loại cốt hợp với 2 loại mút trên.
+ Độ dày (số lớp)
+độ nảy (có cacbon)
+cỡ mặt
+loại cán(chơi 2 càng)

bachikho

Đại Tá
5 hay 7 lớp thuần gỗ hoặc 5 lớp với lớp cb chính giữa và 4 lớp gỗ bên ngoài hoặc 7 lớp với 2 lớp cb sát lõi và 4 lớp gỗ bên ngoài

xukaka

Đại Tá
"cốt vợt hợp với FH: TG3, BH: ten64fx" mình nghỉ chỉ có Vis đó, thấy đa phần kết hợp như thế

cnct_forever_1993

Thượng Sỹ
Mình đang định đặt cốt thủ công chứ ko phải vợt thường.. vis mình đã chơi vs TG3 rồi.. ai cũng nói tốt sao mình thấy xịt lắm.. 3 ngày bán

Son_ct

Đại Uý
Mình đang định đặt cốt thủ công chứ ko phải vợt thường.. vis mình đã chơi vs TG3 rồi.. ai cũng nói tốt sao mình thấy xịt lắm.. 3 ngày bán
Bác đánh mặt Tàu mà lại đòi không xịt nữa thì quả là khó, có lẽ bác nên thử dòng DHS Long, Hao và đầu tư 1 mặt NT blue

lamtq

Đại Tá
vis với TG3 mà b chê xịt thì có ra công nghệ mới với super carbon cũng xịt thôi b o75h.
tốt nhất b dùng Nhật or Đức cho nó lành

xukaka

Đại Tá
ALC chỉ có thế, tốc độ thường 9 không xịt sao được. Muốn phát lực mạnh nâng cấp lên dòng ZLC đi. Còn bạn hởi tại sao các cầu thủ TG đánh mạnh mẽ thế thì phải thừa nhận thể lực họ rất tốt, bạn hãy tìm hiểu Zhang Zhike tập thể lực sẽ hiểu

bachikho

Đại Tá
tóm lại chơi mặt tàu mà kêu xịt thì tốt nhất cứ đức nhật trợ lực cho lành ợ, các bác phải hiểu mặt tàu nó nảy kiểu khác với đức nhật, đức nhật tốc độ rời vợt (1st gear) cao nhưng chạm bàn ko vọt (2nd gear) như mặt tàu, nếu bác nào thích cốt, mặt nảy thì tốt nhất ko nên chơi tàu

Last edited:

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
Mình định đặt làm thủ công một cốt vợt ACT và cần thông số của loại cốt hợp với 2 loại mút trên.
+ Độ dày (số lớp)
+độ nảy (có cacbon)
+cỡ mặt
+loại cán(chơi 2 càng)

theo như mình đã đánh thì mặt TG3 đời mới bây giờ đã tuned sẵn khá dễ đánh đó e. ko đến nỗi xịt đâu.e thử cây CLIPPER CR PRO xem. a mới đổi qua cây này thấy ok lắm. chứ TG3 đánh với phông mềm bóng ko được độc đâu e. vài góp ý nhỏ nhé e.

Bình luận từ Facebook