Cốt Joola Nobilis - đẳng cấp quý tộc?!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tôi thấy cốt này khá nhiều người chơi và cũng có người rao bán. Giá bán mới hơn 5 triệu kèm hộp đựng rất xịn :D
Bản thân tôi cũng đã test thử thấy có vẻ khá hay, lực tốt tuy hơi rung (êm hơn so với TMB ZLC).
Bác nào đang chơi vào chém cho vui, xem có đúng đẳng cấp quý tộc không :)

tosiosHD

Đại Tá
Tôi thấy cốt này khá nhiều người chơi và cũng có người rao bán. Giá bán mới hơn 5 triệu kèm hộp đựng rất xịn :D
Bản thân tôi cũng đã test thử thấy có vẻ khá hay, lực tốt tuy hơi rung (êm hơn so với TMB ZLC).
Bác nào đang chơi vào chém cho vui, xem có đúng đẳng cấp quý tộc không :)
View attachment 125856
Cốt đắt, đẹp, ...thì đúng rồi, còn ....đẳng cấp quý tộc...là phát ngôn của đại lý thôi mà. Người chơi sẽ tự cảm nhận và đánh giá thôi anh ạ.

Luong Pham

Đại Uý
Quý tộc hay thổ phỉ thì cũng chỉ là cái vợt. Giật tít nâng bi theo kiểu rất ngứa tai. Bị ghét nên không bao giờ có ý định thử. Cỡ giá đó mà quý toọc thì super zhang là bố của quý toọc?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Quý tộc hay thổ phỉ thì cũng chỉ là cái vợt. Giật tít nâng bi theo kiểu rất ngứa tai. Bị ghét nên không bao giờ có ý định thử. Cỡ giá đó mà quý toọc thì super zhang là bố của quý toọc?

Nobilis - nghĩa là quý tộc, đặt tên thôi. Anh không nên nặng nề vậy. Đầy ông tên Tiến Sỹ nhưng vẫn làm ruộng thôi :)

Không kìm được nên đã làm thêm 1 em!

Luong Pham

Đại Uý
Nobilis - nghĩa là quý tộc, đặt tên thôi. Anh không nên nặng nề vậy. Đầy ông tên Tiến Sỹ nhưng vẫn làm ruộng thôi :)

View attachment 126162
Sorry nếu em phát ngôn làm bác khó chịu, quả thật em cũng thấy nó rất đẹp nhưng chắc em không thích cách PR nó nên thành ra ác cảm. Em cũng gặp chuyện tương tự với 1 hãng điện thoại VN. Mặc dù em rất thích nhưng lại không thể mua vì đã lỡ không ưa một điểm nào đó rồi. Mà xem ra nhiều người bị thế chứ không ít.

o3ma

Đại Tá
Sorry nếu em phát ngôn làm bác khó chịu, quả thật em cũng thấy nó rất đẹp nhưng chắc em không thích cách PR nó nên thành ra ác cảm. Em cũng gặp chuyện tương tự với 1 hãng điện thoại VN. Mặc dù em rất thích nhưng lại không thể mua vì đã lỡ không ưa một điểm nào đó rồi. Mà xem ra nhiều người bị thế chứ không ít.
Thực ra "quý sờ tộc" nó là cái tên hãng đặt chứ chú D9 ko đặt cho nó và có thì chỉ thêm tí mắm muối gọi là thôi (đây là theo cảm nhận cá nhân của tôi là thế)
Nobilis nghĩa theo tiếng latin là Quý sờ tộc.:)
Nguồn gốc là thế.

Last edited:

minato141

Trung Sỹ
Cái này thì bác cũng giống mình =). nhưng mà đối với bóng bàn thì mình lại dễ "tha thứ" hơn... Haha

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Em chẳng thấy con này có thẩm mỹ đẹp ở chỗ nào, chắc mỗi người thích một kiểu, nhưng dòng joola này cán cần bẹt nhỏ không thể yêu thương nổi

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Em chẳng thấy con này có thẩm mỹ đẹp ở chỗ nào, chắc mỗi người thích một kiểu, nhưng dòng joola này cán cần bẹt nhỏ không thể yêu thương nổi

Ông nào tay "bàn cuốc" :p là phải cuốn thêm cán như ảnh, nhưng tay tôi vừa đẹp.

Tung.Arc

Thượng Sỹ
nó cũng chỉ la 1 cái tên :))
tiện thể bác nào mua e đang có sẵn 1 combo khách nhờ thanh lý :)))
2 mặt bảo xịn nhất joola vs cốt nobis:))

ANHTUANVN

Binh Nhất

View attachment 126162
Đẹp quá bác ah. Em đang dùng SZh và Energon nhưng thấy Nobilis thiết kế quá đẹp, đặc biệt là cái hộp.. Hộp của em màu trắng nhìn nữ tính quá.
Thấy bác hay ho vì em cũng no chino.

H.Nguyen

Binh Nhì
Chất lượng nó ngày càng kém . Khg biết sao cốt va chạn có phát mà nứt dọc luôn

Attachments

1.8 MB · Đọc: 99
    1.8 MB · Đọc: 111

Pluripotenial

Đại Uý
Cốt này đời cũ còn chơi tạm. Mấy cây đời mới thì thôi, ko xứng với giá tiền phải bỏ ra.

Last edited:

H.Nguyen

Binh Nhì
đúng là chất lượng rất chi là tệ. Va chạm kiểu này nếu mấy em bướm tiga hay donic thì sao nứt dọc cây vợt dc

Bình luận từ Facebook