Copy đơn LLTT/TS7 vs Yên trọng tài/Kiên organ trị giá ít nhất 320 bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau khi hút chết ở tỉ số 16-14 ván 5 là đôi LLTT cùng T7 đã có trong tay 2 trận làm vốn và vào trận đấu đôi

Trận đôi là thể hiên tinh thần hiểu và chia sẻ từng đường bóng trách nhiệm nên cả 2 đều rất cố gắng, bởi kĩ thuật cá nhân đều hạn chế ...

Camera men luôn theo dõi sát xao diễn biến trân đấu..

Đôi lúc anh dời bỏ vị trí và có niềm tin rằng đôi xanh sẽ chiến thắng ...

Đôi hồng thì đang rất cố gắng làm 3 búa nhưng mọi cố gắng ko như mong đợi để dẫn thế trận vào sâu khiến ...

Nhà đầu tư tài ba Thangrau cười mãn nguyện khi tịch thu của tranh thủ Spy hộp bóng xịn

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trận thứ 4 khi chủ lực gặp chủ lực và T7 vai trò người cầm súng đã chiến đấu anh dũng hết mình và vượt cửa tử

Nhà đầu tư tài ba hoan hỉ với kết quả như ý

tuấn số 7

Thiếu Uý
Theo mật báo từ những chuyên gia của bet and win thì với những quả giao bóng khó chịu Kiên organ sẽ ăn 2 trận.(ATM và TS7 đỡ giao bóng cực kém).
Vậy là trước khi trận đấu xảy ra đôi ATM+TS7 có thể mất 2 trận đơn=>>>>>>>>>Cửa tối như đêm 30.
Những ai trót đặt cửa và niềm tin vào 2 chú Béo có lẽ nên chuẩn bị tiền từ bây giờ.
Khả năng em sẽ theo Yên+Kiên 200 gói bim bim cho các bác uống bia.
Kính cáo!!!!!!!!!!!!!!thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Gáy chùa xong rồi lặn mất hả bác Rùa. Bác linh tinh em với Thắng ủn lại qua đập bác nát hàng, k dám ngoi lên mặt nước bây giờ. Hehe.

cari3h

Moderator
Haha. Bác tự môi giới đặt kèo cho mình đấy à? E mà vô duyên ở HN thật thì bác không dám gáy to thế đâu. Không khéo lặn hồ Tây 3 ngày chưa thấy nổi. :cool:

Drhongson

Đại Tá
Haha. Bác tự môi giới đặt kèo cho mình đấy à? E mà vô duyên ở HN thật thì bác không dám gáy to thế đâu. Không khéo lặn hồ Tây 3 ngày chưa thấy nổi. :cool:

Cô đừng có mà thách lần này là làm thật chứ không phải nói chơi đâu.

tuấn số 7

Thiếu Uý
200 gói bimbim Tonies, 1 gói 6 ngàn. Hình như 200 gói là 1củ 2 các bác ạ. Bác nhìn gương bác Spy đi. Ở cửa nộp rất đàng hoàng. Nói chung bác Rùa k nộp là l được. Đấy là em thương bác chỉ tính Bimbim Tonies rẻ như bèo rồi đấy!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Khả năng sợ phải nộp Bimbim vì can tội gáy lung tung, bác rùa Hồ Gươm sẽ lặn mãi mãi. Các bác 1 phút tưởng nhớ bác Rùa thôi!!! Huhuhu..

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bức ảnh kỉ niệm cho buổi giao lưu, dường như những hình ảnh được chụp lại do Tranthelong đảm nhiệm. (trái ngoài cùng)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trước khi ra về ai cũng nghi ngờ cho trận đôi LLTT cùng T7 ăn 3-1 cũng đầy may mắn nên có thêm 1 trận ngoài lề 10 bia giữa tiên phong Kiên ọc gan tỉ thý với LLTT ...

và cũng may mắn thật khi đội hình sắp khá chuẩn để có kết quả 3-1cho đôi Tuấn +Thắng vì LLTT gặp quả tuyệt kĩ của nghệ sĩ Kiên hạ gục 3-1 khá đơn giản

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Gió bắt đầu có bởi anh chém cũng vù vù..

Sau khi anh chén LLTT thì niềm vui khôn tả đã đưa anh lên đỉnh thăng hoa và ra hàng bia anh đã hát bài ca yêu đời ...

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tranh thủ Spy bắt đầu thống kê tài nguyên của trận đấu và truy thu những nhà đầu tư kém may mắn cho cửa Kiên và Yên ...

IMG]https://dl.dropbox.com/u/78588861/2012-07-28%2020.49.32.jpg[/IMG]
Rồi số vắng mặt thì chuyển khoản, nhưng có mặt thì lên đây ... hề hề hề

Có iem đây... Tranthelong

Hunghanoi ... có anh đây

Chỉ có nhà đầu tư tài ba hơn cả đó là Chung "ma sát" thuộc Cung văn hóa hữu nghị Việt xô đang chia sẽ tầm nhìn với các hảo hán( đứng cầm cốc)

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thangrau thì đúng là ngày này của anh, tầm nhìn của anh chắc oánh lô tô ít trượt nên a nhận ngay phần dự đoán của tranh thủ Spy.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Phải công nhận đôi béo hay hơn đôi gầy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhưng mà nhìn ngứa mắt muốn chén nhất là cái ông áo sơ-mi cộc tay,đã ko cắm thùng lại còn đeo kính cận mà lại làm nghề môi giới.....quan hệ!!!!!!!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Lôi cái này ra cho Hoà rùa sợ hết gáy lung tung.

May quá đêm hôm trước em xem thiên văn nên ko ở cửa nữa chứ ko thì đi mất 100bia=200 gói bim bim!
Cái hay của người làm tướng là ở đó anh Dao gỉ ạ!
Bác làm ..cò..nên mới ko biết đặt cửa thui!he hehe
Còn TS7 hay thật nhưng hơi.....non!

Drhongson

Đại Tá
May quá đêm hôm trước em xem thiên văn nên ko ở cửa nữa chứ ko thì đi mất 100bia=200 gói bim bim!
Cái hay của người làm tướng là ở đó anh Dao gỉ ạ!
Bác làm ..cò..nên mới ko biết đặt cửa thui!he hehe
Còn TS7 hay thật nhưng hơi.....non!

TS7, LLTT đâu rồi, xử lý cho anh ca này cái.

Ruahoguom

Thiếu Uý
TS7, LLTT đâu rồi, xử lý cho anh ca này cái.

Oái!
Anh gọi ai chứ 2 chú béo ấy em kho tàu ăn hết rồi!!!!!!!!!
Mấy hôm nữa em rảnh em qua ninh xương bác luôn,cả bác Hạng dĩn nữa!Nhìn 2 bác đeo kính lại gầy gầy chắc ninh lẩu ngọt nước lắm!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook