combo innerfoceALC-ten64 hoặc ten05..?

zaihanghieu

Binh Nhì
Hien tai minh dang dung innerfoceALC combo siver cho cam giác rất tồi tệ gật bong toàn xịt cắt chặn thì không có lực can tu van giup minh dang phan van giua ten64-ten05 và cot cua minh dung măt fx hay mặt thuong la phu hợp

Coccon

Thượng Sỹ
Mình có chút góp ý nhỏ với chủ topic: khi bạn cần hỏi về vấn đề gì, bạn chỉ nên tạo 1 topic thôi, đừng tạo quá nhiều topic để làm loãng diễn đàn.

Về câu hỏi của bạn, mình có cùng ý kiến với bạn LMC, mình nghĩ mặt vợt Tenergy 05 là thích hợp nhất. Tuy nhiên, nếu bạn mới tập chơi thì mình nghĩ bạn không nên xài Tenergy vì mặt này rất ăn xoáy, sẽ rất khó làm quen với các bạn mới tập chơi. MÌnh nghĩ Donic Acuda S1 sẽ là thích hợp hơn.

huydas

Đại Tá
Dòng ten là rất hợp với cốt của bạn nhé...fx sẽ làm cho cảm giác êm ái và ôm bóng hơn còn 05 hay 64 thường sẽ có độ nảy tốt hơn,bóng đi nhanh hơn.
Bạn hãy chọn để phù hợp với lối đánh bóng của bạn nhé.
Lần sau bạn tạo 1 topic phù hợp và đúng chỗ nhé. Thân

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Hien tai minh dang dung innerfoceALC combo siver cho cam giác rất tồi tệ gật bong toàn xịt cắt chặn thì không có lực can tu van giup minh dang phan van giua ten64-ten05 và cot cua minh dung măt fx hay mặt thuong la phu hợp

bác chơi inf ALC lực yếu là phải. bác làm con ten 05 nge vẻ hợp lý

Bình luận từ Facebook