Combo của 1 số cao thủ Đức

xukaka

Đại Tá
Timo Boll vẫn dùng Timo ALC các bác. Còm mút nhìn không đẹp có thể do bóc da dán lại nhiều nên có hiện trạng hay bị thừa, nếu cắt đi dán lại thì lại bị hụt nên tốt nhất là hãy để thừa 1 tý tý.

bachikho

Đại Tá
hehe, ko có chuyện tụi nó bóc ra dán lại như mình đâu mà sợ hụt, tụi nó đánh giải thì 2-3 ngày vứt 1 đôi mặt rồi, tập thì 1 tuần 1 đôi, sao phải lo hụt :)
Boll vẫn xài ALC thôi, hình như trong giới pro thì ALC vẫn được ưa chuộng nhất

Last edited:

subasa

Đại Uý
nhìn chân gai 05 nở đều và đẹp thế kia,em dự là có tý booster,nên mút có hiện tượng nở to hơn bình thường chút

tunghatri

Đại Tá
Ba
[QUcOTE="subasa, post: 358319, member: 421"]nhìn chân gai 05 nở đều và đẹp thế kia,em dự là có tý booster,nên mút có hiện tượng nở to hơn bình thường chút[/QUOTE]

nhìn chân gai 05 nở đều và đẹp thế kia,em dự là có tý booster,nên mút có hiện tượng nở to hơn bình thường chút
bác chỉ được cái nói chuẩn

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Timo Boll vẫn dùng Timo ALC các bác. Còm mút nhìn không đẹp có thể do bóc da dán lại nhiều nên có hiện trạng hay bị thừa, nếu cắt đi dán lại thì lại bị hụt nên tốt nhất là hãy để thừa 1 tý tý.
Trước mỗi trận đều cắt mặt mới hết nha bác, trọng tài kiểm tra nếu ok mới đc chơi nhé :D

Nam_HaiDuong

Đại Tá
hehe, ko có chuyện tụi nó bóc ra dán lại như mình đâu mà sợ hụt, tụi nó đánh giải thì 2-3 ngày vứt 1 đôi mặt rồi, tập thì 1 tuần 1 đôi, sao phải lo hụt :)
Boll vẫn xài ALC thôi, hình như trong giới pro thì ALC vẫn được ưa chuộng nhất
Đây là Zlc của boll đang dùng phải ko bác? Em nhìn đúng là zlc

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
thích nhất là vẫn có cao thủ sai mazunov chứng tỏ nó cũng có ưu điểm chứ chẳng chơi chỉ là con người VN ta k nhìn thấy thôi!
mấy chú tây to cao , cơ bắp tốt chơi xa bàn mới chiến được em thuần gỗ + cán đặc nặng chì trên 100 gam này chứ người Châu Á chơi em này thì chắc chỉ dùng gai hoặc thủ xa bàn mới hiệu quả ,cố chơi mà cơ địa ko tốt về đau vai + khủy tay + cổ tay nhức quanh năm luôn :D cây này hãng butter bỏ sx ra thế hệ dòng TMB W7 hoặc Hàn Quốc toàn chơi KOBEL

Nam_HaiDuong

Đại Tá
mấy chú tây to cao , cơ bắp tốt chơi xa bàn mới chiến được em thuần gỗ + cán đặc nặng chì trên 100 gam này chứ người Châu Á chơi em này thì chắc chỉ dùng gai hoặc thủ xa bàn mới hiệu quả ,cố chơi mà cơ địa ko tốt về đau vai + khủy tay + cổ tay nhức quanh năm luôn :D cây này hãng butter bỏ sx ra thế hệ dòng TMB W7 hoặc Hàn Quốc toàn chơi KOBEL
Mấy ông già em thấy toàn chơi Mazunov và Sar nặng hơn 100gr cùng MakV có sao đâu ạ. Combo của em nặng tầm này có phải là nặng ko anh Dũng . 180gr?

lion

Đại Tá
Mấy ông già em thấy toàn chơi Mazunov và Sar nặng hơn 100gr cùng MakV có sao đâu ạ. Combo của em nặng tầm này có phải là nặng ko anh Dũng . 180gr?View attachment 53667

Thế này còn nhẹ chán, hôm trước em cân thử combo R7 - Vis - R7 của em nặng đến
188Gr các bác ợ. Rưng mà cầm vợt thì vừa đằm, đánh không có cảm giác thiếu lực.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Thế này còn nhẹ chán, hôm trước em cân thử combo R7 - Vis - R7 của em nặng đến
188Gr các bác ợ. Rưng mà cầm vợt thì vừa đằm, đánh không có cảm giác thiếu lực.
Đúng là hơn kém tầm 4-5g cầm khác ngay bác ạ. Em đang chơi donic M2 vừa chuyển sang Jp01 turbo nặng hơn bao nhiêu

HaQuocLinh

Thượng Tá
Em cũng nghĩ thế bác ạ, cây đó nặng chỉ hợp với người khoẻ thật sự. Dân bb phong trào mình em thấy đa số hoặc lèo khèo hoặc là bụng to cầm cây nhẹ nhẹ đánh gần bàn hợp hơn

Bình luận từ Facebook