Có nên dán viền bảo vệ cốt và mặt vợt?

Hùng Thảo

Thiếu Uý
Em mới ti toe tập bóng. Em thấy các bác ở Hoả Châu, sau khi dán mặt thì có dán khuyến mãi luôn dây viền để bảo vệ cốt vợt và mặt vợt. Nhưng có nhiều bác, sau khi em khoe vợt thì bảo, bóc dây dán viền ra cho khỏi ẩm cốt vợt. Em xem trên youtube thấy có người dán, cũng có người không. Theo các bác thì có nên dán không ạ?

LongV

Thượng Tá
Em mới ti toe tập bóng. Em thấy các bác ở Hoả Châu, sau khi dán mặt thì có dán khuyến mãi luôn dây viền để bảo vệ cốt vợt và mặt vợt. Nhưng có nhiều bác, sau khi em khoe vợt thì bảo, bóc dây dán viền ra cho khỏi ẩm cốt vợt. Em xem trên youtube thấy có người dán, cũng có người không. Theo các bác thì có nên dán không ạ?
Cứ dán vào bác ạ. Người mới chơi chưa quen cữ tay, dễ va bàn. Có viền bảo vệ sẽ giúp giảm thiểu thương vong :)

Hùng Thảo

Thiếu Uý
1 Jun + 2 Super Jun bác ơi. Còn cây Lin Gaoyuan và Nittaku Acoustic Carbon nữa em đang định sút bớt cho đỡ loạn :D
Khéo anh mắc bệnh giống chú. Anh có 3 con Zhang Zike Super ZLC, 1 con ZJK ALC. Trong đó có 2 con đang trên đường về. Biết là thừa nhưng không nỡ sút.

LongV

Thượng Tá
Rồi nhanh thôi, sẽ có năm bác mua tới >100tr tiền cốt, mút rồi bán sạch như em năm nào! :rolleyes::rolleyes:
Ở diễn đàn này, khi còn nhộn nhịp, vô khối người như vậy.
Nếu mà kể ra thì cốt mút mỗi năm tôi mua cũng tầm trên dưới 100tr. Máu lên là mua xong vài bữa chán hoặc nhiều cốt quá loạn là lại sút. Mút lỗ nhiều chứ cốt chịu khó tìm thì lỗ tí ti, vui là chính.

Cuộc đời vui được lúc nào thì cứ vui thôi, phỏng? Cũng rất là muốn được trao đổi chém gió với “vô khối” các bác đi trước mà tiếc giờ các bác chắc dạt hết qua Facebook rồi, diễn đàn im ắng ghê. Mấy bữa nay có anh @Hùng Thảo vào khuấy động lên, cũng vui :)

Hùng Thảo

Thiếu Uý
Nếu mà kể ra thì cốt mút mỗi năm tôi mua cũng tầm trên dưới 100tr. Máu lên là mua xong vài bữa chán hoặc nhiều cốt quá loạn là lại sút. Mút lỗ nhiều chứ cốt chịu khó tìm thì lỗ tí ti, vui là chính.

Cuộc đời vui được lúc nào thì cứ vui thôi, phỏng? Cũng rất là muốn được trao đổi chém gió với “vô khối” các bác đi trước mà tiếc giờ các bác chắc dạt hết qua Facebook rồi, diễn đàn im ắng ghê. Mấy bữa nay có anh @Hùng Thảo vào khuấy động lên, cũng vui :)
Thực ra, muốn sôi động thì Diễn đàn phải lôi kéo được các bác Kinh doanh dụng cụ Bóng Bàn, các Cơ sở Đào tạo, luyện tập vào tư vấn, thảo luận, kẻ tung, người hứng. Chứ anh em mình đơn độc thì ăn thua gì. Nhưng vào đây còn đỡ hơn Otofun em ạ. Otofun dạo này nhiều tổ lái quá.

HOANG MINH

Đại Tá
Rồi nhanh thôi, sẽ có năm bác mua tới >100tr tiền cốt, mút rồi bán sạch như em năm nào! :rolleyes::rolleyes:
Ở diễn đàn này, khi còn nhộn nhịp, vô khối người như vậy.
Admin mà dễ dãi xíu cho anh em bán hàng xôi nổi, thì diễn đàn lại xôm ngay thôi.
Ở đâu có chợ ở đó sẽ phồn vinh :D Còn ngăn sông cấm chợ thì thôi rồi ;)

LongV

Thượng Tá

Bình luận từ Facebook