Có một Sardius Bướm đen không cánh cần trao đổi.

hungtv2002

Đại Tá
BAC SUP này vui tính thật,chẳng lẽ e gạt mọi người. Nhưng e nghĩ trao đổi để trải nghiệm thì thú vị hơn.

Có độ hót roài đây..... bít thế hum qua em lượm của bác roài buôn lại có phải hôm nay có khi lời 1 cây new full box roài không?

mouse

Đại Uý
Bảo kiếm nầy chỉ hợp được với những nhà sưu tầm cổ vật thôi, còn nói về mặt kinh doanh thì có lẽ không mang nhiều ý nghĩa lắm, còn chủ thớt cũng muốn tìm nhà sưu tầm đồ cỗ mà, chắc có lẻ còn nhiều bảo kiếm lưu lạc trong dân gian lắm. :p.

Taulai

Thiếu Uý
Hôm qua nhận được đề nghị của rất nhiều người, xin cám ơn mọi người đã quan tâm. Một a có số đt .....9911 là tâm huyết nhất,chắc là bướm sẽ bay về 911 trong nay mai.

LâmQB

Trung Sỹ
cốt vợt còn mới, nhưng bề mặt một bên bị ố, gỗ ko còn độ cứng như bình thường nên để vào tủ kính sẽ có giá trị lâu dài hơn!

lqphuong

Đại Uý
Ố này sử lý đơn giản mà bác....
Bác này nói hoàn toàn chính xác; chỗ ố đó mà qua bàn tay tài hoa của Bác Hùng (Tân Phú) thì dung nhan e nó lại như xưa thôi; nhiều cây phần cán bị móp, lõm sâu vào mà Bác ấy còn làm cho nó lồi ra trở về nguyên bản nữa mà...còn suy nghĩ vết ố sẽ bị mục thì nên xem lại nhé, còn khuya mới mục !

BAC SUP

Đại Tá
BAC SUP này vui tính thật,chẳng lẽ e gạt mọi người. Nhưng e nghĩ trao đổi để trải nghiệm thì thú vị hơn.
không phải thế,vì mình không thấy đưa ra giá bán là bao nhiêu để ae biết nên hỏi thế thôi,hay là không muốn lộ giá cho người mua và người bán ,nên phải post inbox.. nên phải xin giá vô inbox thôi. :D

tai quat

Trung Sỹ
không phải thế,vì mình không thấy đưa ra giá bán là bao nhiêu để ae biết nên hỏi thế thôi,hay là không muốn lộ giá cho người mua và người bán ,nên phải post inbox.. nên phải xin giá vô inbox thôi. :D
tóm lại bác mua đc bao nhiêu 5tr, 7 tr hay 10 tr? nói ra để mọi ngươi biết, cần gì cứ in box, in box bác trả 1 đến 2 củ thì mang tiếng. Theo kinh nghiệm của nghề mộc để đc vàng ươm nhuộm màu vàng ố thì cốt này phải đc cất gữ dưới dòng sông sâu 100m tới 15 năm rồi

Bình luận từ Facebook