có clb nào thiếu người đánh D không ạ cho e tham gia đánh cùng với

HYcaoson

Binh Nhất
E sinh năm 1995 ở gần bát tràng đánh bóng chắc tầm D non e muốn tham gia giao lưu vào học hỏi kinh nghiệm ạ có Clb nào đang muốn thêm người liên lạc với em nhé!!:)

conghaihau

Thượng Sỹ
E sinh năm 1995 ở gần bát tràng đánh bóng chắc tầm D non e muốn tham gia giao lưu vào học hỏi kinh nghiệm ạ có Clb nào đang muốn thêm người liên lạc với em nhé!!:)

Đội 9x đang tuyển quân. bạn quan tâm thì xuống clb Duy Hưng để ae test qua nhé :D

lamtanmai

Thượng Tá
cu sơn này phải tập thêm nữa ms đánh D ổn ổn đc, có gì vào đội 9x em ah :D

phantom0011

Thượng Sỹ

em nhờ anh Hải đứng ra tổ chức, CLB Kim Lan thừa sức thành lập được 1 đội mà...Kinh nghiệm sẽ được nhiều sau khi đánh giải.

pal1102

Binh Nhì
CLB bên mình đang thiếu người đánh D nè. Nếu có hứng thú thì đến tham gia với bọn tớ cho vui. Toàn ae 9x :) CLB ở Khương thượng nhé :D.

Last edited:

tomato

Thượng Sỹ
CLB bên mình đang thiếu người đánh D nè. Nếu có hứng thú thì đến tham gia với bọn tớ cho vui. Toàn ae 9x :) CLB ở Khương thượng nhé :D.

Mình 87 chưa đánh giải bao giờ, đội D có bao nhiêu người rồi, mình muốn được thi đấu giải diễn đàn lắm. Tiêu chí có phải kiểm tra trình độ không anh em!

meorubi

Trung Uý
he he..... hom vừa rồi mình cũng tham gia ngày hội thể thao ở câu lạc bộ Duy Hưng, xui quá, chỉ lọt vào top 8 cây vợt cuối cùng... chắc mình đánh được với hạng D đây...

Bình luận từ Facebook