Có cây vợt cũ hay hay muốn khoe AE

tranvietanh

Trung Tá
Do một số lý do khách quan nên em không bán cây này nữa, vì để cho người này lại mất lòng người kia, toàn AE cả...AE nào có nhu cầu đánh thử thì alo em, em cho mượn nhá. Cây này nhắc lại là SADIUS TEM LÙN, khoảng gần 20 tuổi và còn rất đẹp ạ
Mod Close Topic giúp em với nhé! Em cảm ơn

meoluoitmb

Đại Tá
Do một số lý do khách quan nên em không bán cây này nữa, vì để cho người này lại mất lòng người kia, toàn AE cả...AE nào có nhu cầu đánh thử thì alo em, em cho mượn nhá. Cây này nhắc lại là SADIUS TEM LÙN, khoảng gần 20 tuổi và còn rất đẹp ạ
Mod Close Topic giúp em với nhé! Em cảm ơn
==================================================

Một quyết định sáng suốt................

meoluoitmb

Đại Tá
Anh chua đánh tem lùn bao giờ, í chú sao ;) có nhã í bán hay cho mượn không đấy kaka

Nói phét vừa thôi ông em..............a. Dũng điện ảnh có 2 cây đấy, 1 cây cũ mèm, 1 cây mua của Việt cận. Mà a.dũng dạo này bị tự kỷ hay sao ấy. Mất hút.

choixongxu

Binh Nhì
Rồi xong mơ ước chưa được thành hiện thực
Sẵn đây nhờ các cao thủ cho ý kiến Sar tem bạc với tem đồng cảm giác đánh có khác nhau không
Đây cây Sar của em đây

1 mặt Tẻ 80 và kia là Hexer Duro

Last edited:

tranvietanh

Trung Tá
Nói chung là cũng có khác nhau chút chút: Sardius tem đồng đánh đầm hơn, cảm giác chắc bóng hơn...tí ti ^^ nói chung là nếu tạ 1 thời điểm, dán 2 mặt giống nhau vào 2 cây thì thì khác nhau ngay nhưng em nghĩ mình chơi phong trào, sự khác nhau ấy không ảnh hưởng gì đến trình độ của mình đâu, hì...em đánh tem lùn mà cũng có đánh thắng được người ta đâu ^^ cây nào đánh cũng hay cả anh ạ

choixongxu

Binh Nhì
Nói chung là cũng có khác nhau chút chút: Sardius tem đồng đánh đầm hơn, cảm giác chắc bóng hơn...tí ti ^^ nói chung là nếu tạ 1 thời điểm, dán 2 mặt giống nhau vào 2 cây thì thì khác nhau ngay nhưng em nghĩ mình chơi phong trào, sự khác nhau ấy không ảnh hưởng gì đến trình độ của mình đâu, hì...em đánh tem lùn mà cũng có đánh thắng được người ta đâu ^^ cây nào đánh cũng hay cả anh ạ

Thanks bác.... Vậy không săm soi nữa chi cho tốn tiền, để dành mua nước ngọt bồi dưỡng hay hơn :zingme29:

mr_coi

Trung Sỹ
NẾU BÁC THỰC SỰ MUỐN BÁN THÌ PHẢI ĐỂ THỜI GIAN KẾT THÚC CHỨ.nhỡ ko dc giá bác lại ko bán thì sao.....
vậy đấu giá để làm gì.hì.em nhắn tin bác bảo có người trả 2tr8 mà ko bán.ko biết có ai đấu đến giá đó ko nhi???????

tranvietanh

Trung Tá
NẾU BÁC THỰC SỰ MUỐN BÁN THÌ PHẢI ĐỂ THỜI GIAN KẾT THÚC CHỨ.nhỡ ko dc giá bác lại ko bán thì sao.....
vậy đấu giá để làm gì.hì.em nhắn tin bác bảo có người trả 2tr8 mà ko bán.ko biết có ai đấu đến giá đó ko nhi???????

Vâng, có 1 bác đội mưa đến tận cơ quan em trả 2.600k để lấy vợt về và có 2 bác trả 2.800k chịu ship rồi bác ạ. Em cũng muốn xuôi xuôi nhưng có mấy AE thân quen ý kiến là nên để lại để AE thỉnh thoảng cầm chơi nên em quyết để lại. Chiều nay em đã cho mượn luôn và ngay rồi bác ạ...

meoluoitmb

Đại Tá

=============

Bạn ấy không bán nữa rồi thì thôi. Bạn ấy để chơi cũng tốt mà....

bongbannhaque

Trung Sỹ
Te lùn chữ butterfly phải như này chứ anh Tiến

Anh chưa nhìn thấy cây này ngoài đời bao giờ nên anh ko bình luận về cây này nhưng anh khẳng định cây của Việt Anh đăng là tem lùn
Nếu có ai nói cây này không phải tem lùn anh sẽ nộp phạt vói em và Việt Anh okie :)

meoluoitmb

Đại Tá
em thấy hầu như tem lùn là chữ như cái hình em đăng lên.Gặp mấy cây cây nào cũng thế

Em ko biết thì người ta giải thích cho em rồi? có vẻ như em cố tình không hiểu thì phải:
1. tem lùn (phông chữ romance)
2. Tem lùn (phông chữ như bây giờ)
(Cả 2 loại này tem chữ sardius trên cán vợt đều béo và to giống nhau, kích thước 30mm x14mm)
3. Tem đồng không seri
4. Tem đồng có seri.
5. Tem bạc đời đầu (logo hình tròn mặt sau giống đời tem đồng, tức là chữ buterfly nằm gọn trong hình cách bướm)
6. Tem bạc bây giờ
(Từ mục 3 - mục 6 thì chữ sadius trên cán vợt dài hơn, với kích thước 33mm x 11,95mm)
=====
Cây của chủ topic là đời thứ 2 trong dòng sardius --> tem lùn chính hiệu.

longdan

Binh Nhì
Sardius tem lùn có 2 đời bạn ơi. Đời đầu chư butterfly in phông chư như của bạn, đời sau trở di đến tem bạc bây giờ phông chư như của bạn Việt Anh. Chúc mừng bạn sở hữu một cây cổ kiếm ở VN mình chỉ còn vài cây thôi. Nếu định bán alo mình nhé 0988369958, tks bạn!

Bình luận từ Facebook