Có ai dùng thử keo vá săm dán mặt chưa?

thanh nguyen

Trung Sỹ
dán viền vợt thì lấy ruột xe đạp ai thix nặng lấy ruột honda cắt vừa viền vợt lấy keo dán vợt dán vào mổ xuống bànthi bàn hư chớ bao dảm viền không hư ngon gấp mấy trăm lân viền vợt xịn luôn!anh em làm thử nhe rất là êm vợt!

caykhewinter

Thượng Tá
dán viền vợt thì lấy ruột xe đạp ai thix nặng lấy ruột honda cắt vừa viền vợt lấy keo dán vợt dán vào mổ xuống bànthi bàn hư chớ bao dảm viền không hư ngon gấp mấy trăm lân viền vợt xịn luôn!anh em làm thử nhe rất là êm vợt!
Bác này có ý hay. Để mình thử coi. Mình đang dùng dây truyền dịch y tế, dán 502 thì khó quá. Dùng sắm xe máy, dán keo vá săm thì vừa rẻ vừa tiện.

mocchau

Thượng Sỹ
Lậy mấy thánh chơi keo này vào mút cứng lắm. Đánh ko thật. Vài bữa mút nó nặng do keo thì có mà bóc ra cả tấn keo để nhai

damme_bongban214

Thượng Tá
Mình có ông anh bảo dùng keo vá săm xe máy dán đánh ngon, không biết có đúng không chỗ mình mỗi lần đi mua keo lại phải đi mấy chục cây ngại đi. Có ai thử chưa cho ý kiến thank
Em dán nhựa này từ năm 2000 . Khuyên bác ko nên dán vì hàm lượng xăng trong nhựa nhiều nên mới đầu sản đánh sướng nhưng ngược lại dán nhiều sẽ làm dãn mặt vợt nhiều và làm mất dần tính năng của mặt vợt .Mặt vợt sẽ hỏng nhanh hơn.

Bình luận từ Facebook