Có ai dùng thử keo vá săm dán mặt chưa?

trandung.5784

Thượng Sỹ
Mình có ông anh bảo dùng keo vá săm xe máy dán đánh ngon, không biết có đúng không chỗ mình mỗi lần đi mua keo lại phải đi mấy chục cây ngại đi. Có ai thử chưa cho ý kiến thank

lamtq

Đại Tá
Mình có ông anh bảo dùng keo vá săm xe máy dán đánh ngon, không biết có đúng không chỗ mình mỗi lần đi mua keo lại phải đi mấy chục cây ngại đi. Có ai thử chưa cho ý kiến thank
vô cmn tư nếu thik dùng keo tăng lực vì nó còn ngon hơn cả Haifu. dính chắc , bóc keo dễ, tăng lực tốt

club7337

Đại Tá
Mình cũng đã làm rồi ngon như keo con chó bạn ạ, hơi khó cho thao tác bóc ra chút nếu để quá lâu

lamtq

Đại Tá
Đùa hay thật đó anh, đi cả lớp outer như chơi, nó dính hơn keo con chó nhiều đó
thật đấy, trc ko tuned mút Tàu a dùng thay cho keo Haifu vì nó rẻ hơn, bóc keo dễ hơn mà ít bị dòn làm gãy gai phù mút như keo haifu. B g tune mút thì dùng mủ cao su , ngon bổ rẻ hơn keo sữa:D

nvh78

Đại Tá
Ko vấn đề gì.Dán xong,để đảm bảo độ dính thì nên đè 1 vài thứ lên ko cần nặng lắm khoảng 1-2 h.

tosiosHD

Đại Tá
+ Vô tư đi. Ngày trước mình đã dùng dán cho ông chú cốt 729 và mấy mặt cùi. Phết keo xong, đợi khô, dán như bình thường. Nếu thấy chưa dính thì đè tạm bằng 1 vài quyển sách là ok. Đảm bảo chơi đến lúc hỏng mút mà ko sợ bong mặt khỏi cốt.

win1985

Thượng Sỹ
keo vá xe tiến thành là lựa chọn của mình hồi con fđánh giải nhi đồng năm 1997.Hồi ấy làm gì có haiflu mà dán. Thấy cũng ok ngon lành nhưng Bác chủ lưu ý là lâu lâu bóc ra dán lại chứ để lâu là toi mặt vợt và cốt luôn.

anzippo

Đại Tá
Lâu nay Mình chỉ dùng loại này rất ok , để lâu cũng không sao , độ dính vừa phải , keo này dùng để vá xe đạp chứ không phải xe máy nghe các bác , giá 9000 vnd

nvh78

Đại Tá
Tiện đây cho e hỏi, có bác nào xài băng dính cách điện để dán viền ko :v
Khối kẻ dán đấy.Nhưng dán làm gì,để cho nó thoáng cốt vợt.Mình xác định để chơi thì ko cần dán đâu.Dán viền có va đập mạnh thì vẫn lõm là chuyện thường mà.Chỉ có những người chơi trải nghiệm và dân buôn mới dán vào để giữ giá thôi

Minh ú

Thượng Sỹ
Nhựa vá săm xe đạp,đặc biệt là loại hộp sắt của Trung Quốc,có mùi kinh hơn keo sữa bây giờ nhiều,khoảng năm 1995 đến năm 2000 tất cả vận động viên chuyên nghiệp của Việt Nam đều ra hiệu phụ tùng xe đạp mua loại keo này dán vợt,sau đó mới đến loại hộp keo sắt rất thơm của Nhật giá là 350k.
Keo HaiFu bây giờ thì nó cũng là xuất phát từ nhựa vá săm thôi,nó chỉ khác loại dung môi nhưng đều chung 1 đặc tính làm giãn cao su.

caykhewinter

Thượng Tá
mình dùng rồi, keo vá săm tốt, rẻ hơn haifu nhiều. Băng dính cách điện dán viền mình cũng đã làm. Bây giờ mình đang dán viền bằng dây truyền dịch y tế.

huyheo99

Đại Uý
ngày trước làm j có haifu.em dùng nó từ thời còn keo cao sao vàng vá lốp.rồi sang keo trung quoc bán tỏng lọ nhỏ 50 ml.đảm bảo dán sương.k như keo con chó.nói thật cha cách day 1 năm em chơi lại em vẫn còn dán nó.keo sư tử cho cái blue fire.đung là tăng luc lun.mà mooic tội phải để cho hăn khô thật khô không la hắn kéo căng cái mặt to ra đấy.dán vào đánh ầm ầm .sương lắm,lâu mới mất hiệu quả tăng lưc.lột keo lại dể

pkhuyenthoai

Đại Tá
cũng có thời gian mình xài keo này, ban đầu cũng rất ngon, nhưng càng về sau cùng một miếng mút nhưng dán không dính nữa. dán vô đánh chừng 5 ngày là hở mép.

Bình luận từ Facebook