Có ai đã thử mặt vợt Razka 9 chưa nhỉ?

aunhh

Đại Tá
Chơi cặp này trọng lượng vợt tăng đáng kể so với 05fx bác nhỉ
Nhờ bác tư vấn mà mình mạnh dạn chơi combo này đấy. Đúng là có nặng hơn chút xíu thôi, ko nhiều đâu. Nhưng quen rồi. Phải nói là quá sung sướng với combo này. Chắc phải lên bóng đấy. Kaka. Ko biết Razka X ntn nhỉ? Mọi người ai đã chơi chưa? Review cho bà con xem với

nanakizhang

Đại Tá
Nhờ bác tư vấn mà mình mạnh dạn chơi combo này đấy. Đúng là có nặng hơn chút xíu thôi, ko nhiều đâu. Nhưng quen rồi. Phải nói là quá sung sướng với combo này. Chắc phải lên bóng đấy. Kaka. Ko biết Razka X ntn nhỉ? Mọi người ai đã chơi chưa? Review cho bà con xem với
Chúc mừng bác dc combo như ý. Rakza X ít người chơi. Đừng lăng tăng đổi mặt nữa kẻo loạn đao khó cứu chữa :D

pkhuyenthoai

Đại Tá
R9 thích cái là mặt bền ít bể rìa, nhưng miếng lót hơi dở, lột keo không kỹ là tróc lủng lỗ tùm lum. Còn thắng xiom thì ngược lại. :)

long thủ

Đại Tá
Em đánh qua hết các dòng Rakza thì có nhận xét sau:

Rakza 7: cứng, xoáy nhất
Rakza 9: mềm hơn 7 chút, nảy hơn 7, xoáy gần bằng
Rakza X: mềm hơn 9, nảy nhất, xoáy kém 7, giật bóng cực bắn, tiếng nổ sướng. Chuyên trị đánh bóng 40+

Cá nhân em thích Rakza 9 cho FH nhất, Rakza X cho BH vì giật phải với Rakza 9 cho đường bóng căng và xoáy, giật trái với Rakza X rất có lực và kê sướng vì lợi dụng lực bóng đối phương rất tốt.

Có tí ảnh về RX

archeratomi

Binh Nhì
Em đánh qua hết các dòng Rakza thì có nhận xét sau:

Rakza 7: cứng, xoáy nhất
Rakza 9: mềm hơn 7 chút, nảy hơn 7, xoáy gần bằng
Rakza X: mềm hơn 9, nảy nhất, xoáy kém 7, giật bóng cực bắn, tiếng nổ sướng. Chuyên trị đánh bóng 40+

Cá nhân em thích Rakza 9 cho FH nhất, Rakza X cho BH vì giật phải với Rakza 9 cho đường bóng căng và xoáy, giật trái với Rakza X rất có lực và kê sướng vì lợi dụng lực bóng đối phương rất tốt.

Có tí ảnh về RX

Rakza X mem nhat ha ban

Ngô Sỹ Hào

Binh Nhất
nghe thế này thì hơi nản rồi mình đang có miếng rakza 9 đen nguyên đai nguyên kiện giao lưu kiểu gì ? mình trình bóng cỏ chẳng nhẽ bán đi mua tenergy đánh cho bình dân ?
e có ten đây bác giao lưu zack 9 lấy ten k

Attachments

54.3 KB · Đọc: 0
    41.2 KB · Đọc: 0

tranliethung

Thượng Sỹ
Mình đánh r9 với cót king2 rất phê, cảm giác nó hơi cứng sau vài tháng sử dụng. Bóc ra dán lại co rất mạnh 5-6mm. Để khắc phục độ cứng và co mình đã dùng baby oil quét lên lớp lót sau một ngày đem dán thấy vừa khít như cũ và cảm giác giật bóng bén hơn hẳn, bóng đi rất xoáy và chuội khó đỡ!
Baby oil loại gì, nhãn hiệu ra sao xin bác cho em xin tên hiệu cụ thể. Em xin cảm ơn bác. Nhà em còn 2 miếng teo tới 5mm mỗi cạnh :(

Bình luận từ Facebook