Có ai đã thử mặt vợt Razka 9 chưa nhỉ?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Tôi mới thấy mặt vợt Razka 9 mới ra lò, đã dùng thử Razka 7 thấy khá ổn. Không hiểu bác nào dùng mặt mới chưa? Review đây:
- Speed 9.6
- Spin 9.1
- Control 8.7

tanya

Thượng Sỹ
miếng Rakza 9 này con thấy đánh rất phê,kế thừa ưu điểm của Rakza 7,giật và bạt bóng đi "ngọt" hơn Rakza 7

hibiki

Moderator
Trong CLB gần nhà có anh đang chơi Rách Da 9, để mai em mượn chơi thử rồi so sánh với Rách Da 7 vì em đang chơi Rách Da 7 bên FH.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
các bác cho em hỏi dòng mặt rackza có đánh trái được không? mặt nào đánh thì hay? em ít sài hàng này chưa hiểu lắm về công dụng! đang test R7 đánh phải rất ngon! nhờ các cao thủ! mà bác boll mod box vũ khí chưa tái xuất nhi? e không thấy....hi

boll_boll

Moderator
Em hoạt động rầm rầm trên diễn đàn mà bác chẳng thấy :)). Miếng Rakza 7 đánh trái ổn bác ạ, nếu cốt cứng thì chơi soft, cốt mềm thì cứ hard làm tới Bia

khong_le_huy_cn

Trung Uý
à há! bác đó hả! thì em mới lên! từ ngày diễn đàn mất dữ liệu! chán k muốn lên! 7-8 năm tham gia! công cốc! cám ơn bác nhiều nhé! R9 đánh phải ổn không bác>?

thuongtihar

Thượng Sỹ
Hôm vừa rồi đánh dưới Xala có được thử mặt RK9 của một anh ở đó cảm nhận ban đầu thì nó kế thừa những ưu điểm của dòng RK7 trước đó và tốc độ cũng như độ xoáy thì hơn nhiều so với RK7, lớp bọt khí xốp và to nên giật bóng đi bắn và xoáy, cắt gò nặng, đánh trái thì êm và control rất tốt, dòng này cũng như dòng Nitaku có RK9 hard và Soft để đánh cho FH và BH.....với những ai đã đánh RK7 thì đánh em này sẽ thấy thích hơn hẳn và rất sướng.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm vừa rồi đánh dưới Xala có được thử mặt RK9 của một anh ở đó cảm nhận ban đầu thì nó kế thừa những ưu điểm của dòng RK7 trước đó và tốc độ cũng như độ xoáy thì hơn nhiều so với RK7, lớp bọt khí xốp và to nên giật bóng đi bắn và xoáy, cắt gò nặng, đánh trái thì êm và control rất tốt, dòng này cũng như dòng Nitaku có RK9 hard và Soft để đánh cho FH và BH.....với những ai đã đánh RK7 thì đánh em này sẽ thấy thích hơn hẳn và rất sướng.

Có lẽ anh quay lại dòng này vì chất lượng + giá thành!!!!

Bình luận từ Facebook