Có ai biết CLB nào ở gần HQV với PVĐ không?

thangcoder

Binh Nhì
Hi cả nhà,
Em mới chuyển nhà ra chỗ nhà máy in tiền trên đường Phạm Văn Đồng. Cũng đánh bóng bàn lâu rồi nhưng 3 năm gần đây công việc bận rộn quá, nên bỏ bẵng 1 thời gian.
Nhà e thì ở Phú Thọ và cũng có CLB, nhưng xuống Hà Nội giờ không biết có chỗ nào chơi.
Anh em nào biết có CLB nào gần chỗ e cho em tham gia với

Trân trọng!

Khách trọ

Binh Nhất
Hi cả nhà,
Em mới chuyển nhà ra chỗ nhà máy in tiền trên đường Phạm Văn Đồng. Cũng đánh bóng bàn lâu rồi nhưng 3 năm gần đây công việc bận rộn quá, nên bỏ bẵng 1 thời gian.
Nhà e thì ở Phú Thọ và cũng có CLB, nhưng xuống Hà Nội giờ không biết có chỗ nào chơi.

Trân trọng!

Có CLB bóng bàn Hoàng Sâm ở đường Nguyễn Văn Huyên, trong trường cấp 3 đối diện công viên Nghĩa Đô bạn nhé.

Khách trọ

Binh Nhất
Mình mới chơi ở đó một lần.
Giờ chơi thì từ 5h chiều tới 20h là muộn nhất. Ở đó cũng có nhiều người chơi hay, bạn cứ qua chơi là ok.
Mình thì cũng thỉnh thoảng mới chơi do bận công việc nhiều và mình hay chơi ở CLB Yên Hòa gần nhà thôi ^^. Hôm nào bạn rảnh thì mình đi chơi với bạn một trận @.@

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
gần hơn bạn có thể chơi ở clb Thanh Bình đ/c: NGÕ 37 TRẦN QUỐC HOÀN - CẦU GIẤY - HÀ NỘI

Clb này lạ nhỉ?
Bạn có thể chơi ở trong Học Viện quân sự - HQV. Viện XD - Trần Cung, thôn Hoàng - Cổ Nhuế....

dathoang

Thượng Tá
Hi cả nhà,

Trân trọng!

Ở CLB Hoàng Sâm thì có nhiều bàn hơn và rộng rãi hơn so với bên Thanh Bình bạn a. Nếu bạn thích sau khi giao lưu bb xong rồi ra quán bia giao lưu tiếp thì Hoàng Sâm là số 1 ^^. Hiện tại mình cũng đang chơi ở Hoàng Sâm, trình độ hạng XYZ trên bàn bóng, còn chém ở ngoài thì cũng tầm C ^^ Bên Hoàng Sâm sinh hoạt tất cả các ngày trong tuần. Thường từ 4h30 đến 8-9h là bt. Riêng thứ 3 và thứ 5 thì 19h30 đã nghỉ do có lớp học Aikido ở đấy.

thangcoder

Binh Nhì
Ở CLB Hoàng Sâm thì có nhiều bàn hơn và rộng rãi hơn so với bên Thanh Bình bạn a. Nếu bạn thích sau khi giao lưu bb xong rồi ra quán bia giao lưu tiếp thì Hoàng Sâm là số 1 ^^. Hiện tại mình cũng đang chơi ở Hoàng Sâm, trình độ hạng XYZ trên bàn bóng, còn chém ở ngoài thì cũng tầm C ^^ Bên Hoàng Sâm sinh hoạt tất cả các ngày trong tuần. Thường từ 4h30 đến 8-9h là bt. Riêng thứ 3 và thứ 5 thì 19h30 đã nghỉ do có lớp học Aikido ở đấy.
Bạn có số điện thoại không cho mình đi. Mình định chơi những ngày 2,4 và 6 thôi. Hôm nào chơi mình sẽ gọi. Mình tên Thắng

Bình luận từ Facebook