Closed

con nay mua tu thang 9 ma cham bong co 30p sao? Nang bao nhiêu gr, cho xin hình thực tế, da vao keo chua?
Vì mình k chơi nên cất tủ, giờ mới có ý định bán, mình còn mua thêm cốt darker của archer nên thừa cốt chơi, cốt này còn nguyên bản, không vào ra cái gì cả. Hình thực tế vẫn vậy, nếu k nói là đã dán mặt rồi thì nhìn hình cũng k biết được, nên k post hình.

archer

Đại Tá
Vì mình k chơi nên cất tủ, giờ mới có ý định bán, mình còn mua thêm cốt darker của archer nên thừa cốt chơi, cốt này còn nguyên bản, không vào ra cái gì cả. Hình thực tế vẫn vậy, nếu k nói là đã dán mặt rồi thì nhìn hình cũng k biết được, nên k post hình.
Anh ơi Darker xoáy cảm giác tốt và hợp rơ đánh xoáy hơn đúng ko anh? :D

archer

Đại Tá
Còn stiga a chưa thử, có thế xoáy và lực hơn darker.
Lực thì hơn chứ, em đang chơi cây Infinity VPS V nội địa Nhật nè, có dấu U-JTTAA, cảm giác và điều khiển phê lòi, có khi còn nhỉnh hơn Darker 1 tẹo, mà lực và hiểm ác thì khỏi nói, lắp mặt tàu táng như Fan Zhendong lun =)))

archer

Đại Tá
Xoáy cũng xêm xêm anh ạ, cốt 5 gỗ nên xoáy và cảm giác thì ko phải nghĩ rồi, nhưng rung ít hơn Darker, chắc để ổn định và nhanh hơn. Con này thằng Fan đanh oánh đấy. Ưng nhất là cái cán, cầm rất ôm và sướng, chắc tay và rất bám.

loiphong

Đại Tá
Lực thì hơn chứ, em đang chơi cây Infinity VPS V nội địa Nhật nè, có dấu U-JTTAA, cảm giác và điều khiển phê lòi, có khi còn nhỉnh hơn Darker 1 tẹo, mà lực và hiểm ác thì khỏi nói, lắp mặt tàu táng như Fan Zhendong lun =)))
Lại sắp lên sàn đây mà.....!:D:D:D
Chưa thư sờ ti gà, nghe cũng phê gúm!

Bình luận từ Facebook