Toàn quốc Closed Ten 05 đỏ cũ 280K (+ship)

Trainee

Đại Tá
Như tiêu đề, mình bán hộ Ten 05 đỏ, chinh chiến kha khá, giá 280K bao ship.
Nguồn gốc Take, chính chủ mua và chiến từ lúc mới tinh tới giờ.
Chất lượng: như hình chụp.
Kích cỡ: vốn dán trên Treiber Q, hình chụp là đang để trên Garaydia ZLC để chụp.
Hình thức giao dịch: Inbox cung cấp cho mình địa chỉ nhận, chuyển tiền VCB trước, 10' sau sẽ được đóng gói gửi CPN! :)

Cảm nhận cá nhân, mặt ten được cái hay là nếu ai giật dầy bóng vỗ thẳng dựa vào sponge, thì dù gai nổi, riềm nát đánh vẫn chất. Rơ giật mỏng tang thì kém tý, nhưng vẫn dễ moi so mấy dòng Nhật, Đức siêu bền đánh 2, 3 tháng; Nếu dùng cho BH, chặn đẩy tăng tý xoáy thì chả ảnh hưởng gì, thậm chí mặt cũ chuội chút lại dễ đánh.

Attachments

770.4 KB · Đọc: 0
    930.7 KB · Đọc: 0
    865.7 KB · Đọc: 0
    928.7 KB · Đọc: 0

trần toản ĐL

Thượng Tá
Kích cỡ: vốn dán trên Treiber Q, hình chụp là đang để trên Garaydia ZLC để chụp.
Hình thức giao dịch: Inbox cung cấp cho mình địa chỉ nhận, chuyển tiền VCB trước, 10' sau sẽ được đóng gói gửi CPN! :)

Cảm nhận cá nhân, mặt ten được cái hay là nếu ai giật dầy bóng vỗ thẳng dựa vào sponge, thì dù gai nổi, riềm nát đánh vẫn chất. Rơ giật mỏng tang thì kém tý, nhưng vẫn dễ moi so mấy dòng Nhật, Đức siêu bền đánh 2, 3 tháng; Nếu dùng cho BH, chặn đẩy tăng tý xoáy thì chả ảnh hưởng gì, thậm chí mặt cũ chuội chút lại dễ đánh.
Em bên trái chặn đẩy, bạt ve khá tốt, chưa biết giật trái, theo ý a mặt này còn tốt ko ạ? Nếu ổn thì cho e gạch miếng đó.

Trainee

Đại Tá
Mẹ con này ai mua đanh trái quá ổn , giá tốt đấy
Dành cho ai muốn đánh thử dòng Ten mà không quá care hình thức anh ạ. Đúng là em này ai đánh lai bạt, hoặc BH thì sẽ ổn. Vì ông bạn sở hữu nó, rơ giật tăng xoáy FH, bị một vùng nhỏ FH hơi chuội; đánh cả buổi chả sao, đúng lúc cần thì lại giật vào đó là mất toi 5 bia như chơi, nên ki lắm cũng phải thay! :D

trần toản ĐL

Thượng Tá
Em đang tập kỹ thuật, đừng chơi mấy mặt dễ chơi như Ten.
Sinh viên, kiếm mặt nào bền mà chơi!
E đang tập mặt fh boll, 150k 1 mặt đấy anh, sao thấy hợp ghê luôn, mấy ông chơi với em toàn kêu mà dùng mặt gì mà cắt nặng rồi giật nó bung ko vậy, e cũng thấy nó hơn hẳn mặt h3 market trước đây chơi....@@! Vậy chắc cứ luyện mấy mặt ngon bổ rẻ hợp với mình là được a nhỉ? :p

Trainee

Đại Tá
E đang tập mặt fh boll, 150k 1 mặt đấy anh, sao thấy hợp ghê luôn, mấy ông chơi với em toàn kêu mà dùng mặt gì mà cắt nặng rồi giật nó bung ko vậy, e cũng thấy nó hơn hẳn mặt h3 market trước đây chơi....@@! Vậy chắc cứ luyện mấy mặt ngon bổ rẻ hợp với mình là được a nhỉ? :p
Đang đánh thấy thích, thấy thật tay, làm chủ được thì cứ giữ em ơi!
Cứ đánh cảm thấy được như ý là ngon rồi, đừng ham cái tiếng. Bao giờ có cú đánh muốn đánh mà không thực hiện được, cảm thấy đó là do mút thì hãy đổi.
Mặt giá tiền triệu mà đánh không sướng tay thì rồi cũng chả ra làm sao mà!.

trần toản ĐL

Thượng Tá
Đang đánh thấy thích, thấy thật tay, làm chủ được thì cứ giữ em ơi!
Cứ đánh cảm thấy được như ý là ngon rồi, đừng ham cái tiếng. Bao giờ có cú đánh muốn đánh mà không thực hiện được, cảm thấy đó là do mút thì hãy đổi.
Mặt giá tiền triệu mà đánh không sướng tay thì rồi cũng chả ra làm sao mà!.
Vâng a, còn bên BH dùng rakza 7 mà lúc mua cũ lại e ko để ý, lót double thick chắc là 1.7 mm, đánh trái ko ưng lắm, hình như mỏng quá, e đang tìm 1 mặt đánh trái ngon bổ rẻ mà chưa biết loại nào a. :oops:

Trainee

Đại Tá
Vâng a, còn bên BH dùng rakza 7 mà lúc mua cũ lại e ko để ý, lót double thick chắc là 1.7 mm, đánh trái ko ưng lắm, hình như mỏng quá, e đang tìm 1 mặt đánh trái ngon bổ rẻ mà chưa biết loại nào a. :oops:
Em xác định đánh rơ nào đi thì từ đó mới nhờ tư vấn tìm mặt. Gọi là đánh trái thì cũng nhiều rơ lắm. Như anh hay nẹt trái, đấm bạt bóng, đánh dầy bóng, có người lại ưa moi trái, người thì chỉ cắt nặng, ...

trần toản ĐL

Thượng Tá
Em xác định đánh rơ nào đi thì từ đó mới nhờ tư vấn tìm mặt. Gọi là đánh trái thì cũng nhiều rơ lắm. Như anh hay nẹt trái, đấm bạt bóng, đánh dầy bóng, có người lại ưa moi trái, người thì chỉ cắt nặng, ...
E thì cắt nặng, bạt, kê quả giật, có khi họ giật moi thì bắn luôn...:D

Trainee

Đại Tá
E thì cắt nặng, bạt, kê quả giật, có khi họ giật moi thì bắn luôn...:D
Đấy là em đánh bây giờ,
ý anh là em muốn sau này thế nào.
Hoặc là em cứ đánh nhuyễn như giờ, hoặc là em chọn đánh thêm với kỹ thuật khác.
Nếu em có định hướng rõ thì từ đó mới chọn mặt vợt. Có thể vì việc gắng theo định hướng mà bóng em xuống, quả trái kém đi, .. nhất thời!

Em đánh có vẻ giống anh, rơ cũ, giật trái kém; nhưng anh cũng sẵn sàng đánh ngay quả giao của người ta (moi vẩy xoáy hoặc bạt), và rảnh rang anh vẫn tập giật trái chơi. Nhưng nói chung anh ko có ý định dứt điểm bằng cú giật trái. Phần em, anh nghĩ em nên tập quả giật,, quả flick trái, ... như thế rơ đánh sẽ đẹp hơn. Anh sắp già rồi, mồm dẻo, tay cứng, thời gian không nhiều, ... nó khác :D!

lamtq

Đại Tá
Có mat nao chuoi, con 25k nho de a 1 cai:cool:

m

Bình luận từ Facebook