Close

phi hung

Đại Tá
Đã có gạch cả combo

Attachments

916.6 KB · Đọc: 0
    940.9 KB · Đọc: 0
    1,000.1 KB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0
    1.2 MB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0
    1.4 MB · Đọc: 0
Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Mới có mấy ngày đã chia tay em nó rồi à? Có vẻ em SZLC khá đanh đá đỏng đảnh. Bạn thử chơi dòng ALC hoặc cốt gỗ chắc sẽ hợp hơn.

phi hung

Đại Tá
Ông e này nghiện nặng hơn mình rồi. Lam cây inner zlc đảm bảo
Hihi em chẳng chê em nó đâu,tại hơi nặng lên chưa quen mới bán,lỗ nhìu em để lại làm quen vậy(bình thường ngày nào cung chơi,em này nặng thì 3 ngày chơi 1 buổi):) :)

docmaorg

Đại Tá
Hihi em chẳng chê em nó đâu,tại hơi nặng lên chưa quen mới bán,lỗ nhìu em để lại làm quen vậy(bình thường ngày nào cung chơi,em này nặng thì 3 ngày chơi 1 buổi):) :)
Cây SuperZLC này FH 05fx - BH 05fx(80fx) miễn bàn. Mặc dù đánh FH mút tầu nhưng thỉnh thoảng quay mặt BH làm FH giật thấy bóng đi chuẩn và xoáy, lúc nào cần lấy lại cảm giác giật FH nếu bị chán tay với mút Tầu lại xoay mặt FX phạng em nó, BH đổi lại đánh tầu chỉ gò và kê chặn khá là thú vị.
Nếu bác thích nhẹ thêm chút nữa mà vẫn thích cảm giác SuperZLC thì nên đánh cán ST, vì cốt vợt cán ST sẽ nhẹ hơn cán FL khoảng 5g - 10g tuỳ cây.

docmaorg

Đại Tá
Chưa ngủ a Phan
Em chưa, hoá ra là bác Hùng à, ko chịu tìm tòi cái hay của e nó lại bán đi à, phí thế. Em nghĩ bác nên giữ lại cốt nặng nhẹ hơn nhau vài gam ko quan trọng, quan trọng là cốt cân bằng, bác cứ chê em nó nặng, bác phạng Sar ầm ầm có sao đâu.

phi hung

Đại Tá
Cây SuperZLC này FH 05fx - BH 05fx(80fx) miễn bàn. Mặc dù đánh FH mút tầu nhưng thỉnh thoảng quay mặt BH làm FH giật thấy bóng đi chuẩn và xoáy, lúc nào cần lấy lại cảm giác giật FH nếu bị chán tay với mút Tầu lại xoay mặt FX phạng em nó, BH đổi lại đánh tầu chỉ gò và kê chặn khá là thú vị.
Nếu bác thích nhẹ thêm chút nữa mà vẫn thích cảm giác SuperZLC thì nên đánh cán ST, vì cốt vợt cán ST sẽ nhẹ hơn cán FL khoảng 5g - 10g tuỳ cây.
Cây super nặng bao nhiêu gam mà a thấy nặng nhỉ,có khi dán keo sữa làm nặng thêm,hay dạo này a chơi nhiều tay gião rùi

docmaorg

Đại Tá
Cây super nặng bao nhiêu gam mà a thấy nặng nhỉ,có khi dán keo sữa làm nặng thêm,hay dạo này a chơi nhiều tay gião rùi
Bác thấy nhẹ là do nặng đầu hay thế nào, hay cả cốt nặng. Em đánh cây này, dán mút tầu với nhật đều để thừa 1mm mà trái phải vẫn phạng ầm ầm. Em để ý thấy cốt butter nói chung thường dán mút vào khá cân bằng.

docmaorg

Đại Tá
Hihi a chả chê sup tí nào,hơi nặng thôi,kiếm mút nào nhẹ đc nhỉ
Nếu bác thích nhẹ kiếm 1 em đánh trái mút của Hoả Châu ý, mỏng 1.8mm, đánh khá dị. Kê chặn giật moi khá hay mà có nhiều loại độ cứng giá nghe đâu 320k hay 350k gì đó.

Bình luận từ Facebook