Close...tình 1 đêm...

hiepga

Đại Tá
Hình ảnh mang tính chất show hàng =))

cj46

Đại Tá
Mình cũng có hình minh hoạ, vì ko biết giá trị em này nên ban đầu trả giá 200$ trong khi giá thách cưới là 400$. Hiện nay ko rõ em nó ơ đau.

trin_hoa_an

Trung Uý
Bé này nặng 93kg

Anh trả giá vậy nó coi là xúc phạm đấy a 420 usd anh trả nó 200 :-/?. Đối với nguời sưu tập thì ng ta quý những cây mình sưu tập lắm. Cần tiền nên mới bán. Em nói anh đừng buồn vì cách đây 2 năm em cũng bị chửi vì cái vụ đó. Sau thì rút kinh nghiệm.

W.Adam

Trung Sỹ
Anh trả giá vậy nó coi là xúc phạm đấy a 420 usd anh trả nó 200 :-/?. Đối với nguời sưu tập thì ng ta quý những cây mình sưu tập lắm. Cần tiền nên mới bán. Em nói anh đừng buồn vì cách đây 2 năm em cũng bị chửi vì cái vụ đó. Sau thì rút kinh nghiệm.
Chú nói câu này làm mình nhột :)

cj46

Đại Tá
T1 mình ko có kinh nghiệm (đã nói) t2 bị xúi hỏi. Nhưng người ta lịchwj lắm chứ ko trả lời dạng mua đc 1/2 cây như mình nghĩ.

Bình luận từ Facebook