CLB VĨNH TRUNG: TB TỔ CHỨC GIẢI HẠNG C - ĐN PREMIERSHIP 2014

caykhewinter

Thượng Tá
Cách tính tiền tại CLB:
- Lúc 2 người chơi vào nhận bàn: Người quản lý sẽ bắt đầu ghi giờ; lúc trận đấu vừa xong: người quản lý sẽ chốt giờ. Người nào thua sẽ trả tiền.
+ Tổng tiền phải trả: lũy kế các trận thua trong buổi hôm đó.
+ Không tính tiền ngỉ giải lao.
+ vd: A vs B; chơi từ 5h đến 6h, B thua trả 20k; A thắng không trả đồng nào.
- Đánh đôi cũng tính như vậy, chỉ khác là tiền giờ đươc chia đôi ra. (cặp thua, mỗi người trả một nửa)
- Cách tính này được áp dụng tại mọi CLB tại Đà Nẵng.
Cũng được, nhưng kỳ công và nặng thắng thua quá. Cách làm của Tam Kỳ có thể giúp bớt người quản lý, bớt chi phí, hạ mức phí phải thu, tạo sự đoàn kết gắn bó giữa người chơi và CLB.

Last edited:

caykhewinter

Thượng Tá
Bác cập nhật thông tin nhanh thật đấy. Em mới tới Đà Nẵng công tác. Rất vui khi được tham gia giao lưu với các bác. Bác đánh giá trình độ em B1 thì làm em nở mũi lắm lắm. Hihi.
Nhưng thực sự là em vẫn còn thiếu kinh nghiệm trong thi đấu lắm. Thời gian vừa rồi em đi cọ xát giao lưu với một số tay vợt B2 Đà Nẵng thì tỉ lệ thắng là 4/6. Nhưng gặp một số anh C1 thì có thể thua nhanh...
Bữa nào lĩnh giáo Đạt 1 keo. Hẹn dịp mình ra Đà Nẵng. Đạt chấp mình 2 đúng theo quy định của giải vừa rồi nhé. Gay go đây, nhưng vui là chính.

ngocdoandn

Trung Uý
Trung tuần tháng 1 sắp đến. CLB Vĩnh Trung sẽ tổ chức giải đồng đội hạng B-C nè Phuong.
CHú xem cv sắp sếp về tham gia cho zui đi. hehe, điều lệ sẽ có trong 1 vài ngày đến.
Nghe nói tiền thưởng khá hấp dẫn đấy. Tầm trên dưới 5 củ đó chú

Phương qk5

Binh Nhì
Trung tuần tháng 1 sắp đến. CLB Vĩnh Trung sẽ tổ chức giải đồng đội hạng B-C nè Phuong.
CHú xem cv sắp sếp về tham gia cho zui đi. hehe, điều lệ sẽ có trong 1 vài ngày đến.
Nghe nói tiền thưởng khá hấp dẫn đấy. Tầm trên dưới 5 củ đó chú
Chịu thôi a ơi.... Một đi ko trở lại roài

thanhchuatau

Đại Uý
Em đạt hạng D2 hà nội đăng ký 1slot C1 nha anh Mười. Mới tới sống ở Đà Nẵng nên em rất muốn giao lưu học hỏi mọi người. Hihi. Mong anh Mười thông qua.
Dat oi , hom nao vao quang ngai tham nguoi ban cu la Hai Ninh . Va giao luu bb voi clb bb chua tau.
Mot loi moi chan thanh (dien thoai lien lac Thành 0982106069)

Đạt.tb

Trung Sỹ
Dat oi , hom nao vao quang ngai tham nguoi ban cu la Hai Ninh . Va giao luu bb voi clb bb chua tau.
Mot loi moi chan thanh (dien thoai lien lac Thành 0982106069)
Dạ vâng. Bác đã có lời mời thì em sẽ sắp xếp công việc. Hiện tại em chưa thực sự ổn định công việc và sinh hoạt lắm. Hẹn bác một ngày không xa. Hihi

Last edited:

Bình luận từ Facebook