CLB Văn kẹo QK4 TP Vinh

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều hôm nay được Xuân Thủy ,bạn Thông ,bạn Hùng dẫn đến giao lưu tại CLB Vân Kẹo, tập dượt với nhiếu người và giao lưu 3 trận thật vui.sau đó mấy AE ngồi họp báo rất vui,tiếc là mình có việc phải về sớm o ngồi đuọc lâu.Cám ơn Xuân Thủy và 2 bạn Thông ,Hùng,Hẹn gặp lại BiaBiaBia

son_canloc

Đại Tá
hôm vừa rồi chờ cuongphong_nitaku cập nhật time và địa điểm giao lưu để tham gia cho vui mà kg chộ nản quá . E mới chuyển sang đánh thử anti chiều ni ra văn kẹo giao lưu trận chi thuỷ hè , e cho con bé ra tham quan CLB QK4 và giao lưu thử xem ntn

gana

Binh Nhì
ace clb Văn Kẹo và các cao thủ đâu cả rồi chăm post bài đi chứ, làm clb sôi động lên chút nào? các bạn ít dùng facebook thôi vào dd cho hoành tráng cái coi...

dragonlinh

Thượng Sỹ
ace clb Văn Kẹo và các cao thủ đâu cả rồi chăm post bài đi chứ, làm clb sôi động lên chút nào? các bạn ít dùng facebook thôi vào dd cho hoành tráng cái coi...

Em gái toàn chém trên fb, suốt ngày up hình thời trang và yêu đương.

son_canloc

Đại Tá

hôm sau a đưa bé nhà a ra e sắp xếp cho nó giao lưu trân nha em

baoluan

Binh Nhì
Chào các chú các anh !em đi làm trong miền nam,nhưng đam mê bóng bàn thì không bỏ được,mỗi lần về quê muốn tìm nơi để tập đánh nhưng ko biết,nay mới gia nhập vào đây mới biết ở vinh có clb hoành tráng và lý tưởng như thế này.các bác cho em hỏi ở clb này trình độ em gà lắm có tham gia được không ạ.nếu em tham gia không thường trực thì có được không.vì công việc của em phải lênh đênh suốt.

dragonlinh

Thượng Sỹ
Chào các chú các anh !em đi làm trong miền nam,nhưng đam mê bóng bàn thì không bỏ được,mỗi lần về quê muốn tìm nơi để tập đánh nhưng ko biết,nay mới gia nhập vào đây mới biết ở vinh có clb hoành tráng và lý tưởng như thế này.các bác cho em hỏi ở clb này trình độ em gà lắm có tham gia được không ạ.nếu em tham gia không thường trực thì có được không.vì công việc của em phải lênh đênh suốt.

Không quan trọng. Rảnh bác cứ đến chơi. Thêm bạn thêm vui.

baoluan

Binh Nhì
Không quan trọng. Rảnh bác cứ đến chơi. Thêm bạn thêm vui.

Cảm ơn bác.mong các bác chỉ bảo thêm,chứ thích bóng bàn đến mơ ngủ mà tìm không ra chỗ tập đánh khổ lắm các bác ạ.chỗ làm củ.a em cũng chẳng có ai đánh bóng bàn cả.dân xung quanh đây tìm ko ra 1 bàn bóng bàn.

baoluan

Binh Nhì
Hôm nay vừa trong sg ra là tìm đến clb của thầy,thầy thân thiện và nhiệt tình nhưng thấy thành viên không nhiều lắm,không biết dragonlinh ều nay có tập không???

son_canloc

Đại Tá
Hôm nay vừa trong sg ra là tìm đến clb của thầy,thầy thân thiện và nhiệt tình nhưng thấy thành viên không nhiều lắm,không biết dragonlinh ều nay có tập không???
Bạn hỏi CLB Thành Vinh ,nhà ông Ngọc gần cổng trường cấp 2 Lê Mao TP Vinh , rất nhiều nguòi chơi . Cao thủ Thấp thủ đều có

dragonlinh

Thượng Sỹ

Mấy hnay đang công tác SG bác ợ. Bác đến không gặp may rồi. Đức Tương Dương, Tùng hiphop, Vinh xedua, Hoàng Anh... toàn cao thủ bậc nhất ở Vinh cả.

cuongpecc1

Binh Nhất
CAM ON MAY EM O CLB, THAT HIEU KHACH... CHI TIEC CHI DC GIAO LUU 1 BUOI MUNG 4 TET, HY VONG LAN SAU DC CHOI LAU HON... CHUC CLB CANG LON MANH..

Bình luận từ Facebook