CLB Sông Trà Thái Bình giao lưu với CLB Bóng bàn Petrolimex tại số 1 Khâm Thiên

nhuan_anti

Binh Nhất

Xin cảm ơn các bạn Sông Trà Thái Bình đã lên giao lưu với CLB Petrolimex Số 1 Khâm Thiên.
Hẹn gặp lại các bạn vào một dịp gần nhất!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trông văn hóa đấy chú Nhuân anti. May hôm đó cháu ko qua chứ ko có khi lại thịt chú với Vinh tép nào chú bảo 3 ốc thì xong!

tomhum

Binh Nhì
Trông văn hóa đấy chú Nhuân anti. May hôm đó cháu ko qua chứ ko có khi lại thịt chú với Vinh tép nào chú bảo 3 ốc thì xong!

MTT đi đâu chứ qua Số 1 Khâm Thiên thì có mà đi mà ko kịp nhìn, nhìn ngang nhìn dọc vớ vẩn bị lôi vào đánh cho quên đường về, bài học nhãn tiền nghe chừng ngấm lâu quá!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
MTT đi đâu chứ qua Số 1 Khâm Thiên thì có mà đi mà ko kịp nhìn, nhìn ngang nhìn dọc vớ vẩn bị lôi vào đánh cho quên đường về, bài học nhãn tiền nghe chừng ngấm lâu quá!!!

Tuyến tép riu ú ớ a sang số 1 Khâm Thiên oánh cho mấy chú cháu nộp bia ra bây giờ. A đang hay ko có đối thủ đấy,đừng đụng vào!

nhuan_anti

Binh Nhất
LLTT thành MTT quá đã sợ thì im mồm im miệng đi sao cứ vào mạng gáy hoài trong khi 2 lần gọi đến không dám. Cũng tại 2 cô xinh quá do Đông nam định đưa đến mà vinh mãi liếc 2 em nhiều hơn liếc bóng nên bị Đông cho đi 3 bát không hành không rau tương ớt heeeee

longlocdai

Trung Sỹ
CLB Bóng bàn Petrolimex ở đâu

Tôi ở công ty xăng dầu Quảng Bình:
Hôm trước tôi ra công tác tại số 1 Khâm thiên tìm CLB mãi mà không thấy. Bàn bóng bàn đặt ở đâu vậy. Nhờ ae chỉ giùm để hôm sau ra công tác ghé CLB giao với các bác xem bóng HN thế nào?

ping80

Trung Uý
Tôi ở công ty xăng dầu Quảng Bình:
Hôm trước tôi ra công tác tại số 1 Khâm thiên tìm CLB mãi mà không thấy. Bàn bóng bàn đặt ở đâu vậy. Nhờ ae chỉ giùm để hôm sau ra công tác ghé CLB giao với các bác xem bóng HN thế nào?

Em có contact (Email, Mobile) của tất cả các thành viên CLB Petrolimex, nếu bác muốn contact thì pm inbox cho em.

dung_linh

Đại Tá
Bác là thành viên của CLB ah? Kiếm có sắc không để mai mốt giao lưu một trận để xem bia HN có ngon ko?
Khi nào đi Hà Nội giao lưu rủ em đi với nhé, chú Nhuận hình như đánh mặt gai thủ thì phải...

Last edited:

HUONGLUA

Binh Nhất
Nho chu Nhuan cung A E CLB BB Kham Thien wa.Mong som dc gap lai moi nguoi.
Ma chu Nhuan oi:Chau muon tham gia dien dan choi wa ma TB kg co doi.Neu co the chu cho chau mot chan danh C voi.Chau Đuc DL

Last edited:

ruoubakich

Trung Tá

Xin cảm ơn các bạn Sông Trà Thái Bình đã lên giao lưu với CLB Petrolimex Số 1 Khâm Thiên.
Hẹn gặp lại các bạn vào một dịp gần nhất!

Vừa rồi ở Hà Nội mấy ngày mà quên không gọi bác Nhuân anti . Hẹn bác lần sau , mình cùng hội cùng thuyền mà .

Bình luận từ Facebook