CLB Quyết Thắng tham gia HD PREMIRSHIP

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Cẩm Giàng nhiều cao thủ C vậy mà ko bảo nhau thành lập 1 đội , chú Ánh đúng ra phải là hạt nhân quy tụ đội Cẩm Giàng thì hay hơn đánh cho Quyết thắng, thật tiếc cho Cẩm Giàng,

Vâng . E phải đi ra ngoài theo các bác các chú để còn học hỏi. Vì o quyết thắng cũng rất nhiều người có kinh nghiệm và cũng chỉ bảo nhiệt tình. Nên em cũng đang cố gắng chăt lọc kinh nghiệm cho riêng mình.

Cẩm Giàng nhiều cao thủ C vậy mà ko bảo nhau thành lập 1 đội , chú Ánh đúng ra phải là hạt nhân quy tụ đội Cẩm Giàng thì hay hơn đánh cho Quyết thắng, thật tiếc cho Cẩm Giàng,
Vâng a Minh nói rất đúng. E ghi nhận. Nhưng e năm nay e ko làm dc việc đấy. Vì vậy e tham gia vào đội QT để học hỏi . Khi hết mùa giải thì em sẽ cho mọi người thấy tham gia giải này rất bổ ích cho các anh em o Cẩm Giàng trong việc rèn luyện kỹ năng, tác phong, phong cách, cách xử lý và chiến thuật thi đấu. Vì được găp nhiều đường bóng hay va lạ

ngainguyen

Binh Nhất
Vâng a Minh nói rất đúng. E ghi nhận. Nhưng e năm nay e ko làm dc việc đấy. Vì vậy e tham gia vào đội QT để học hỏi . Khi hết mùa giải thì em sẽ cho mọi người thấy tham gia giải này rất bổ ích cho các anh em o Cẩm Giàng trong việc rèn luyện kỹ năng, tác phong, phong cách, cách xử lý và chiến thuật thi đấu. Vì được găp nhiều đường bóng hay va lạ

QT năm nay dễ có giải lắm đây,,,toàn người có kinh nghiệm

Nhiều đội mạnh quá e nghĩ kinh nghiệm của các bác các chú cung khó có thể khuất phục được sức mạnh của tuổi trẻ. Hy vọng kỳ tích sẽ có khi gặp các đội mạnh

Sobat

Trung Uý
Nhiều đội mạnh quá e nghĩ kinh nghiệm của các bác các chú cung khó có thể khuất phục được sức mạnh của tuổi trẻ. Hy vọng kỳ tích sẽ có khi gặp các đội mạnh
Quân nhà đông thế chú không lập 1 Đội thi đấu cho vui và để AE còn va chạm trận mạc chú 1 mình lại đi đánh thuê cho Đội khác, phí chuyển nhượng bao nhiêu?

Các bác, chú, anh chị thành viên quyết thắng qua đây nè!!!!!!!!!!!!

Danh sách các vđv

CLB BÓNG BÀN QUYẾT THẮNG PHƯỜNG BÌNH HÀN

5.1. Bình ( Bình cắt tóc); 0982569954 ; Đội Trưởng

5.2. Nguyễn Trọng Dũng ( Dũng Bốc); 0983050658; Đội Phó

5.3. Nguyễn Cường Khôi

5.4. Nguyễn Thành Long

5.5. Phạm Trung Nghĩa

5.6. Cẩm (y tế )

5.7. Bùi Quý Tiến

5.8. Phạm Huy Cường

5.9. Trần Xuân Ánh

5.10. Hoàng Đức Tuấn

5.11. Võ Đình Nam

5.12. Hải ( Hải thuế) (VĐV B2 đặc cách Chỉ đánh 2 trận đôi với 2 VĐV khác nhau)

Quân nhà đông thế chú không lập 1 Đội thi đấu cho vui và để AE còn va chạm trận mạc chú 1 mình lại đi đánh thuê cho Đội khác, phí chuyển nhượng bao nhiêu?
Đội nhà ko lập được đội lên e phải đi theo đội khac thôi. Phí chuyên nhượng là bia bia anh oi

Hải thuế vào đánh đôi cho Quyết thắng à, haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa giải năm nay loạn thật rùi!

Em cũng thấy vô lý anh Minh ạ, trình độ của anh hải thuế thì khỏi phải bàn cãi mà vào đánh đôi bên đội Quyết thắng thì thật sự là quá bất hợp lý , đơn củ như trường hợp của Duy Long muốn xin vào đánh đôi trong đội HD CTN1 mà cũng không được , trong khi đó nhìn về lực lượng thì Quyết thắng mạnh hơn CTN1 nhiều và tất nhiên anh Hải thuế trên cơ Duy long hoàn toàn . Nếu như BTC đồng ý cho đội Quyết Thắng đăng kí anh hải vào đánh đôi thì em e rằng các đội khác không phục

thebosshn

Thượng Sỹ
Tuần này có thi đấu ko Ánh ơi ?
Đợt này mình đặt thêm hàng cốt vợt bên Nhật đó. Cần đặt gì cứ alo mình nhé.

Bình luận từ Facebook