Clb qkv-tesco

Quoaluckyman

Trung Uý
Gởi các anh chị em trong đội !
Đúng 8h ngày 29-9-2013 (ngày chủ nhật ) .Đội ta thi đấu với đội Agribank tai CLB QKV .Đây là đội có những VĐV trẻ khỏe có kỹ thuật tốt ,tinh thần thi đấu cao .Và đặc biệt là đội ít nhậu nhẹc .Trong khi đó đội ta là đội có tuổi đời cao nhất .Thành tích nhậu nhẹc thì khỏi cần thi thì cũng biết là nhất bảng ,nhất là VĐV Hòa cận đô bia chỉ kém đội trưởng . Đội ta hiện đang đứng vị trí 4 ,thua đội Vĩnh Trung đầu bảng đến 5 điểm ,mà chỉ còn 3 vòng đấu nửa là kết thúc ,để đạt huy chương vàng là một sự khó khăn .Vậy mong anh chị em cố gắng luyện tập hết mình ,chuẩn bị tâm lý và phong độ thật tốt .Nhằm đạt thành tích cao trong thi đấu để đạt được kết quả cao nhất .Nghiêm cấm việc nhậu nhẹc mà không mời đội trưởng ! dưới mọi hình thức ....hê..hê..hê
Chân thành cám ơn !
Nguyễn Phê

“ Tôi thường tới bữa quên ăn, nửa đêm vỗ gối, ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa; chỉ giận chưa thể “uống hết mình”, thi đấu hết sức, đem thành tích tốt cho Tesco-Qk5; dẫu cho trăm thân này có tàn lụi, nghìn xác này gói trong “bia bọt”, tôi cũng cam lòng. ”
HC mượn câu này của đại tướng quân Hưng Đạo Vương-Trần Quốc Tuấn. Chúc đội ta thành công tốt đẹp. Hehe.
Anh em Tesco-Qk5 “chém gió” nhè nhẹ tay cho em với hỉ?
:zingme29:

ngphe

Moderator
Gửi các anh chị em VĐV đội QKV-TESCO
Đúng 16 h ngày 6 -10 -2013 (chiều mai ) tai CLBBB Vĩnh Trung đội ta sẽ gặp đội Vĩnh Trung là đội đang đứng đầu bảng 34 điểm .Đội ta với số điểm 28 đang đứng 3 đang thua đội bạn 6 điểm .Đây là trận then chốt của mùa giải .Vậy mong các anh chị em cố gắng hết mình để hy vọng đạt được hiệu quả cao nhất trong thi đấu .
Đội trưởng Nguyễn Phê

Song Han

Thượng Sỹ
Gửi các anh chị em VĐV đội QKV-TESCO
Đúng 16 h ngày 6 -10 -2013 (chiều mai ) tai CLBBB Vĩnh Trung đội ta sẽ gặp đội Vĩnh Trung là đội đang đứng đầu bảng 34 điểm .Đội ta với số điểm 28 đang đứng 3 đang thua đội bạn 6 điểm .Đây là trận then chốt của mùa giải .Vậy mong các anh chị em cố gắng hết mình để hy vọng đạt được hiệu quả cao nhất trong thi đấu .
Đội trưởng Nguyễn Phê

Chúc mừng chiến thắng nhọc nhằn gian khổ của anh em đội QK5-Tesco với CLBBB Vĩnh Trung .Nhưng các bạn Vẫn lẹt đẹt đứng ở phía sau nhóm rớt hạn như đội Hóa Chât mà thui thui....????

Bình luận từ Facebook