CLB Phường Vĩnh Điện

drmatchetzoola

Đại Tá
CLB Khối 4 Phường Vĩnh Điện đã chính thức thăng hạng lên CLB Phường Vĩnh Điện, anh Ánh chủ nhiệm đã cầm trong tay quyết định, con dấu và kinh phí được cấp 50 triệu/năm. Chủ nhật ngày 29/5 BTTA đã nhận lời mời ra giao lưu và chúc mừng các đồng môn. Aces Huynh Đệ mài kiếm, mài răng chuẩn bị lên đường nhé.

drmatchetzoola

Đại Tá
Thông báo aces BTTA sáng Chủ nhật ngày 29 tháng 5, lúc 6 giờ có mặt tại CCT để đi Vĩnh Điện, vì chương trình lễ thăng hạng của CLB Suongchieu được tổ chức lúc 8 giờ theo lời mời của bác Ánh chủ nhiệm (Chiều mai tập trung tại Hội để chốt lại đội hình).
Đã có 1 chiếc 5 chỗ, số mem đã đăng ký gồm:
- Anh Bốn Học Phước Lộc Thọ. Trung Thưởng Thủy Minh Hưng Tuyết. Hẹn!

drmatchetzoola

Đại Tá
Anh Ánh Vĩnh Điện có thể thông báo sơ qua kế hoạch, chương trình gồm những hạng mục gì, thời gian làm lễ, khách mời, sinh hoạt giao lưu ... cho mọi người biết để có sự chuẩn bị chu đáo hơn! Hẹn gặp quý anh!

win1985

Thượng Sỹ
Em là Thắng làm ở Đại học Y Dược Huế.Em mới vào Tam kỳ công tác.Cho em hoi cau lạc bộ Bóng bàn Tp Tam kỳ nằm ở đâu ạ.Muốn giao lưu với anh em thì buổi trưa có được không?Hiện tại em đang ở Hotel Tuyết Trắng.sdt 0972019123.Mn giao lưu với ae Quảng Nam quá.

Bình luận từ Facebook