CLB những người đánh mặt Tàu

Mr. Vien

Binh Nhì
Chào mọi người
Mình giờ mới chơi măt Tàu
Mặt H3 Pro Neo lót xanh thì chơi khoảng bao lâu thì phải tune lại và nên tune mấy lớp vậy
Thanks mọi người!

docmaorg

Đại Tá
Chào mọi người
Mình giờ mới chơi măt Tàu
Mặt H3 Pro Neo lót xanh thì chơi khoảng bao lâu thì phải tune lại và nên tune mấy lớp vậy
Thanks mọi người!
bạn mua lọ LongBooster - bôi lai lớp keo sữa quét 1 cọ để 2 ngày, đánh 3 tháng. Sau 3 tháng quét lại 1 cọ đánh sau 6 tháng thì thay mặt mới. 1 lọ 750k dùng vài năm ko hết. ( 1 cọ = 1 lần nhúng chổi quét tùy nhu cầu nhiều hay ít để keo dính trên cọ - quết đều lên mặt )

Mr. Vien

Binh Nhì
bạn mua lọ LongBooster - bôi lai lớp keo sữa quét 1 cọ để 2 ngày, đánh 3 tháng. Sau 3 tháng quét lại 1 cọ đánh sau 6 tháng thì thay mặt mới. 1 lọ 750k dùng vài năm ko hết. ( 1 cọ = 1 lần nhúng chổi quét tùy nhu cầu nhiều hay ít để keo dính trên cọ - quết đều lên mặt )
Thanks docmaorg! Lần đầu mình chưa muốn tune mà quét 3 lớp keo sữa thì đánh có ổn không? Mình đang chơi FH Dignics 09C trên cốt Vis

thanhibt

Thượng Sỹ
Thanks docmaorg! Lần đầu mình chưa muốn tune mà quét 3 lớp keo sữa thì đánh có ổn không? Mình đang chơi FH Dignics 09C trên cốt Vis
D09c đánh hay mà bác, mặt tàu ko nẩy dc như 09c đâu. Bác quét keo sữa ko tăng lực dc nhiều đâu mà lại nặng vợt.

tieumalong

Binh Nhất
Các bác cho em xin tư vấn về King 3 và H3 pro blue spone lót xanh 2.2. Em đánh thấy hơi khó điều khiển. Độ vọt cao quá, mà ko dính như H3 thường. Chán quá.

haivns

Binh Nhì
Các bác cho em xin tư vấn về King 3 và H3 pro blue spone lót xanh 2.2. Em đánh thấy hơi khó điều khiển. Độ vọt cao quá, mà ko dính như H3 thường. Chán quá.
Khả năng cao là bác mua phải hàng fake rồi à, mút tàu mà độ vọt cao thì là hàng fake rùi ạ !

Trainee

Đại Tá
Không dính như hàng chợ là đúng rồi B, hàng NT cũng thế thôi; Lót 2.2 đánh nó khá dầy nên mới đầu đánh lạ lạ cảm giác, nếu quen đánh 2.1, 1.9
Đánh mặt Tàu, mà độ vọt cao thì với dân đánh phong trào càng dễ đánh mới đúng.

tieumalong

Binh Nhất
Không dính như hàng chợ là đúng rồi B, hàng NT cũng thế thôi; Lót 2.2 đánh nó khá dầy nên mới đầu đánh lạ lạ cảm giác, nếu quen đánh 2.1, 1.9
Đánh mặt Tàu, mà độ vọt cao thì với dân đánh phong trào càng dễ đánh mới đúng.
Vâng anh. Do trình em còn kém. Phải cố gắng tập thêm ạ

haivns

Binh Nhì
Em check thông tin, hàng chuẩn bác ạ. Do trình mình thôi. Còn lực thì hơn hẳn H3 thường.
Vâng anh. Do trình em còn kém. Phải cố gắng tập thêm ạIH

Em check thông tin, hàng chuẩn bác ạ. Do trình mình thôi. Còn lực thì hơn hẳn H3 thường.
Mình đang chơi joola nobilis , dynaryz acc. Dịch dã nhà buồn quá chuyển sang Thuần gỗ 7 lớp Muzino Fortius v. FT , H3 Pro neo, BH Joola Maxx.Tìm tòi cách chơi mặt tàu và ae chỉ bảo cho đánh phê lòi luôn !

Bình luận từ Facebook