CLB những người đánh mặt Tàu

Mình chuyển sang mặt tàu đánh cũng thấy mệt hơn.Chơi xong về nhà tay với lưng mỏi nhừ. Chưa đến mức độ chấn thương dây chằng như các bro. Chắc tại trc khi chơi có khởi động kỹ, tg chơi cung ít. :D
Chào Bác!Em đánh mặt tàu thấy không thấy mệt ạ!Buổi chiều nếu đánh xung thì 4 trân liên tục luôn. Chỉ có điều em bị bệnh rối loạn tiền đình nên trong lúc đánh có vấn đề về phân tích bóng và cảm giác tiếp xúc bóng nhanh là không chuẩn. Nếu mình có bộ chân tốt thì khi đối phương giật bóng sang mình có thể lốp hay đối giật luôn ạ!

sardius0114

Đại Tá
Chào Bác!Em đánh mặt tàu thấy không thấy mệt ạ!Buổi chiều nếu đánh xung thì 4 trân liên tục luôn. Chỉ có điều em bị bệnh rối loạn tiền đình nên trong lúc đánh có vấn đề về phân tích bóng và cảm giác tiếp xúc bóng nhanh là không chuẩn. Nếu mình có bộ chân tốt thì khi đối phương giật bóng sang mình có thể lốp hay đối giật luôn ạ!
Nó phụ thuộc vào thể trạng của mỗi ng mà bro. Phải nói là từ khi đánh mặt tàu thấy mệt hơn hẳn. Kiểu này phải lắng nghe cơ thể, chứ ko lại để chấn như mấy bro kia thì buồn lắm. :D

sardius0114

Đại Tá
mệt là vì các bác quen với cốt trợ lực rồi, ko cần phát lực mà việc đó do cốt + mặt nhanh phụ trách, đánh mặt tàu phải phát lực của bản thân nên thấy mệt hơn thôi :)
Chuẩn luôn bro à. Em đánh cốt thuần gỗ quen rồi, nhưng đánh với mặt tàu thấy tốn sức hơn hẳn. Kiểu như đi xe máy quen rồi, giờ phải đạp xe thấy mệt quá ấy mà. :D

youwin

Trung Sỹ
Tìm hoài không thấy thông tin mình cần tìm, post lên đây vậy. Mình muốn tìm hiểu về mặt H3 tất cả các loại, từ market, neo, Pro, NT... khác nhau chỗ nào? ỏ lớp sponge? mã số? môc? (để nhận biêt mút đó loại nào nếu mua cũ) vì topsheet y chang nhau (à mình thấy mấy miếng H3 mình có có 1 miếng topsheet là 106 còn lại là 108???). và với mình lam biếng tune nên mua miếng gì đánh? vẫn xài keo haifu.

Nhờ AE cao thue mút tàu giải đáp dùm thắc mắc với.

ngtrantoan

Đại Tá
mới chuyển từ Long 5 qua Vis ban đầu thấy khó chơi đến giờ vẫn chưa quen Vis lắm, nhưng lạ cái là dạo này chơi hay thắng các đối thủ mà trước mình vẫn trận thắng trận thua. Thấy cũng tự tin , sẽ nghe theo Linh cần 3 đến 6 tháng để hiểu về Vis
chuyển từ LONG 5 sang VIS thì đổi cái Avatar từ LONG sang JIKE luôn đi bác

chanvongkieng

Đại Uý
ACE chơi mút tàu cũ làm miếng h3 pr là ổn rùi,k thì mk chơi tạm,h3 -50 mình chưa chơi nhưng nếu có kỹ thuật tốt thì sẽ k thích những kiểu mút như vậy,cốt đàn hồi và mút xịt cùng kỹ thuật tốt mới cho ra những đường bóng đi của tàu ,vừa có lúc vừa có xoáy

anhkhoi

Đại Tá
Chỉ có 2 miếng này:
H3 PRO cam: 750k bao ship
H3 PRO lót xanh: 1400k bao ship

langngoi

Đại Tá
Cho ít review đi Đ ơi. :)
hi vừa chém trong group mẹt tầu của Linh729 copy ra đây nhé:D
Cắt mút H3 cũng kha khá(2x cái) mà cắt em này cảm giác là cao su bề mặt có vẻ dai dẳng hơn 1 dao ko đứt hết phải tỉa tỉa thêm mới xong.
Mầu lót, nó có mầu khá khác với H3, sờ bấm bấm lót thì thấy rõ nó có độ đàn hồi cao hơn H3 market(cùng phân khúc mà). Nhìn bề mặt lót thì những lỗi trên bề mặt phải đạt mức H3 prov chứ H3 market thì nhiều lỗi hơn nhiều(cái này bác nào chơi H3 nhiều chắc rõ nhất). Mùi đặc trưng của H3 ko còn nhiều trên H8 có gì đó chỉ là phảng phất thoang thoảng. Tacky trên bề mặt thì mình thấy cũng tựa tựa H3 khi mới lột nylon thôi. Lúc mới nhìn thấy nó bọc túi chân không tưởng nó có lớp tuned như H3 Neo mà hóa ra ko phải em nó trần trụi như H3 thường, chắc bọc thêm túi chân ko ma tính bảo vể và nâng tầm cho H8 mà thôi. Nhìn về hình thức thì vẫn là dạng lót truyền thống ko phải là bọt khí .... hay gì gì như đồn đại, ko hiểu cái hạt nano mà DHS nói đến là dư lào ...

Bình luận từ Facebook