CLB những người đánh mặt Tàu

danhram_1

Trung Sỹ
em có một cây PG9
em đang muốn bán trong sáng mai, chất lượng như mới
hoặc giao lưu với cây CR
bác nào có thì giao lưu với em nhé

tenor89

Thượng Sỹ
các cao thủ mặt tàu cho e hỏi chút.mặt Gold arc3 của DHS chơi cảm giác thế nào, có hợp với rosewood NCT5 không ạ. ai đã chơi qua rồi cho e vài cảm nhận ạ.e để ý thì chưa bác nào kết hợp combo trên cả:confused:

Ttfan2012

Đại Tá
các cao thủ mặt tàu cho e hỏi chút.mặt Gold arc3 của DHS chơi cảm giác thế nào, có hợp với rosewood NCT5 không ạ. ai đã chơi qua rồi cho e vài cảm nhận ạ.e để ý thì chưa bác nào kết hợp combo trên cả:confused:

có rồi đấy bạn ơi. Bạn nick Anhlapro476 đang đánh mặt GA 3 với Rwd NCT V đó bạn ơi.

WANGLIQIN H-WL

Binh Nhì
Thành viên mới!Rất mong được các cao thủ nhận xét và hướng dẫn chơi combo này. Xin cảm ơn! :)
Blade: HURRICAN H-WL
Forehand: DHS NEO Skyline 3 TG3
Backhand: Palio Macro Era 475

Last edited:

WANGLIQIN H-WL

Binh Nhì
Chào Bác boll_boll!Xin Bác tư vấn cho em về combo này với ( Theo chữ kí ). Chiều hôm nay bắt đầu làm quen thì thấy như sau: Cảm giác hơi rung, vậy nên Bác tư vấn xem đánh mặt tàu FH Skyline III Neo và mặt Châu âu Palio 475 có hợp không?Em đánh đều hai càng!Xin cảm ơn!

anhlapro476

Trung Uý
nhờ anh em tư vấn giùm về mặt vợt tàu đạo
mình đang phân vân giữa 2 mặt vợt cho bên trái : 729-2 và palio cj8000 , theo anh em mặt nào đẩy tốt chặn tụt lực làm đối phương khó chịu , vì bên trái mình chỉ chặn đẩy và gò bóng { mình mất 1 càng , hihii } nên kiếm mặt nào bên trái gây khó chịu cho đối phương chút hay theo anh em còn mặt nào hay hơn 2 mặt trên ko , mong anh em tư vấn giùm , Thank anh em nhiều

boll_boll

Moderator
Chào Bác boll_boll!Xin Bác tư vấn cho em về combo này với ( Theo chữ kí ). Chiều hôm nay bắt đầu làm quen thì thấy như sau: Cảm giác hơi rung, vậy nên Bác tư vấn xem đánh mặt tàu FH Skyline III Neo và mặt Châu âu Palio 475 có hợp không?Em đánh đều hai càng!Xin cảm ơn!

Cơ bản là hợp bác ạ, thằng H WL này cảm giác hơi cứng, ít đàn hồi, dán vào 2 mặt trên cũng cứng nên đánh vào thấy nó hơi rung là phải. 2 mặt trên nếu kết hợp với cốt vợt mềm 1 chút thì đánh sẽ hay hơn, như PG8 chẳng hạn. Bia

boll_boll

Moderator
Có thể chơi Dawei XP 2008 hoặc 729 -2 hoặc DHS PF4, đều là những mặt gò nặng, chặn tụt, bóng lắc rất khó chịu.
/ Hình như bạn kiếm mặt pF4? Mình còn 1 miếng 99% giá 220k nhé.

vanuc

Đại Tá

Bác này nhiều râu lại ngồi dạng háng khoe hàng thì chả trách mấy em đến kiểm tra râu.Bia[/QUOTE]

Ảnh này nhìn thấy hay .......................

dung.vima

Moderator
Bác này nhiều râu lại ngồi dạng háng khoe hàng thì chả trách mấy em đến kiểm tra râu.Bia

Ảnh này nhìn thấy hay .......................[/QUOTE]

Nhìn động tác của chị kia và khẩu hình của bác Thắng râu là mọi ngưỡi dễ nghĩ xiên xẹo mẹo rậu lắm đấy.

Em mô tả qua 1 tí nhé :

Chị kia : óp, ết ày

anh Thắng : A a a a a a

:zingme52:

thangRau

Đại Uý
Ảnh này nhìn thấy hay .......................

Nhìn động tác của chị kia và khẩu hình của bác Thắng râu là mọi ngưỡi dễ nghĩ xiên xẹo mẹo rậu lắm đấy.

Em mô tả qua 1 tí nhé :

Chị kia : óp, ết ày

anh Thắng : A a a a a a

:zingme52:[/QUOTE]

Chú hơi gấu đấy, dám chém gió bác à??!!!! hôm nào bác gặp bác nện cho ra bia luôn...hehehe

linh729

Thượng Tá
Nhìn như ae chơi ở thái hà...........

Đúng là Thái Hà anh ạ. Hôm đấy là lần đầu tiên em lên HN để gặp một số a e chơi mặt tàu. Chắc cách đây cũng 3,4 tháng rồi.

Tiện thể show thêm clip em mới chơi hôm qua. Combo là Vis + H3 martket + 729 focus 3.
[video=youtube;5q7Ba3PxMM8]http://www.youtube.com/watch?v=5q7Ba3PxMM8[/video]

Bình luận từ Facebook