CLB những người đánh mặt Tàu

Samytom_NaTin

Binh Nhất
1 ứng viên nặng ký nữa là Ma Lin Extra Offensive, cây này 5 lớp gỗ, hơi rung nhưng giật bóng rất bắn :D

Đúng như vây!
FH : H3
BH : Sau rât nhiều thử nghiệm ...cuối cùng Renanos Bright soft là lựa chọ tuyệt vời nhất
Theo mình có lẽ cây YEO này là lựa chọn no. 1 - 2. M.MAZE - 3. (NA & CR) - 4.TMB ALC...
.....
(Ngoài ra phải nói tới cây stiga kevla wood (rất nặng 100gr) : Nhưng cây này đánh H3 "cực hay", BH mình kô chọn được mút nào cho hợp.. với z..ơ của mình.)

Đông Tà

Binh Nhì
Cho em ghi danh với. Phạm Huy Đông.
Em đánh Innerforce ZLC với H3 neo FH và Hexer Plus FH :D
Anh trungsay cho em hỏi con PG7 đánh thế nào anh? Nếu so với các dòng khác như TMB ALC hay Sardius chẳng hạn?

Last edited:

trungsay

Thượng Sỹ
Cho em ghi danh với. Phạm Huy Đông.
Em đánh Innerforce ZLC với H3 neo FH và Hexer Plus FH :D
Anh trungsay cho em hỏi con PG7 đánh thế nào anh? Nếu so với các dòng khác như TMB ALC hay Sardius chẳng hạn?
PG7 là một cây vợt gỗ rẻ tiền làm sao so được với mấy cây kia, tuy vậy cũng có nhiều người hài lòng với em nó.

long thủ

Đại Tá
Cây đó mua ở đâu, giá bao nhiêu vậy bác?
Bác có thể cho ít thông tin cũng như cảm nhận em này được không

Em mua ở Hùng Hà 1500k, nhưng mà là Cpen bác ạ. Cây này Ma Lin dùng suốt hơn chục năm đó, cảm nhận của em thì cây này đặc biệt xuất sắc khi xử lý trên bàn, gò bóng thấp, lắc cổ tay dễ, v.v.. :D

meoluoitmb

Đại Tá
Các Bác cho e hỏi, mặt tàu so với Ten 64 hay Ten 05 thì khác nhau nhiều không ạ, E cũng rất muốn được thử mấy em mặt tàu xem thế nào, mong các bác chỉ giáo.Cảm ơn các Bác

boll_boll

Moderator
ZLC thì nên chơi dòng Factory tuned mềm chút, cỡ 37 độ chẳng hạn, tuy 37 độ nhưng không quá mềm đến mức đánh xịt. Miếng factory tuned 37 độ đánh ra sao thì mời anh thanh dai ca77 vô cho nhận xét :))
T05 và 64 đánh khác mặt tàu ở chỗ nhanh hơn, bóng lún hơn và ko dính bằng.

thanh dai ca77

Đại Tá
ZLC thì nên chơi dòng Factory tuned mềm chút, cỡ 37 độ chẳng hạn, tuy 37 độ nhưng không quá mềm đến mức đánh xịt. Miếng factory tuned 37 độ đánh ra sao thì mời anh thanh dai ca77 vô cho nhận xét :))
T05 và 64 đánh khác mặt tàu ở chỗ nhanh hơn, bóng lún hơn và ko dính bằng.
Miếng Factory tuned này đánh bóng đi khá nhanh, mềm, và xoáy lắm các bác ah! Miếng đời cũ thì đi chậm hơn nhưng bóng dị hơn do dính hơn miếng đời mới, đối với cốt ZLC thì nên chơi mặt có độ cứng từ 38 độ trở xuống là vừa, quất thêm khỏng 3 lớp Haifu vào thì chắc là vô đối!!! Về độ xoáy, tốc độ thì không thua các mặt Tension đặc biệt bóng cắm kinh dị!

Bình luận từ Facebook