CLB những người đánh mặt Tàu

Juventus

Binh Nhì
Cây này allround. Không thiên thủ hay công. Cái gì cũng có. Em nghĩ hợp với người mới chơi vài ba năm hoặc mới chơi mặt tàu. Còn tuỳ người nữa, nếu bác có sẵn rồi, lại muốn chơi mặt tàu thì nên chơi đi bác ạ. Giờ chỉ cần chọn mút tàu chuẩn và phù hợp trình độ thôi
Bác cho em hỏi cây allround này so với cây offsiven classic thì thế nào bác?

gaumeo

Đại Tá
Bác cho em hỏi cây allround này so với cây offsiven classic thì thế nào bác?
Cây offensive classic cứng hơn. Phát lực mạnh thì cây offensive cho bóng vọt hơn. Như em trình còi thì thấy cây allround dễ chơi hơn, bóng chậm hơn, có thời gian để chuẩn bị bác ạ

Juventus

Binh Nhì
Cây offensive classic cứng hơn. Phát lực mạnh thì cây offensive cho bóng vọt hơn. Như em trình còi thì thấy cây allround dễ chơi hơn, bóng chậm hơn, có thời gian để chuẩn bị bác ạ
Vậy là cây allround tốc độ chậm hơn, nhung cảm giác va xoay sẽ nhiều hơn cây off ?

Last edited:

David.Nguyen

Binh Nhì
Mình cần nhượng lại DHS Tin Arc mặt đỏ, độ cứng 35, dầy 2.0
Do đặt hàng nhầm nên để lại 250k thôi. Chỉ mới bóc ra dùng thử 2 tuần làm BH nhưng đánh không quen nổi :(

Ai muốn trải nghiệm thì dán mặt này cũng độc vì...ở VN ko thấy shop nào bán :D

LH: 01222 999 0 bảy bảy (HCM)

Attachments

62.3 KB · Đọc: 0
    119.5 KB · Đọc: 0
Last edited:

aunhh

Đại Tá

Juventus

Binh Nhì
Mình đang lọ mọ muốn mua H3 chỗ này về thử xem sao. Bác nào đã mua bên này chưa? Hàng original pk?
Ai đã chơi qua cây stiga allround classics với mặt tàu chưa, không biết nó có phù hợp với bóng 40+ và lối chơi hiện đại bây giờ không, tại vì cốt này có từ 1967

Bình luận từ Facebook