CLB những người đánh mặt Tàu

lamtq

Đại Tá
;)có j đâu
con này rẻ bèo, lại siêu bền dùng chắc 2năm chưa chắc hỏng
100k
ai mà dùng đc thì cực khó chịu -thừa tiền đầu tư bên FH với cốt;)

hibiki

Moderator
Có thể hỏi SChaleradam....ông này lúc trc uýnh thua em. Bây giờ đang đánh TG3 lên tay quá trời lun....:( Em thua xiển niển

aDuy chơi TG3 xưa nay mà em, giật thì tưởng mạnh kinh hồn, dụi mắt nhìn kĩ lại thì...:rolleyes:

phantom0011

Thượng Sỹ
Phantom0011
Blades: InnerForce ZLF
Forehand: H3 NEO market (RED colour from Boll_boll )
Backhand: AntiPower ( Black colour )
Đánh H3 chợ mà cảm giác chắc chắn hơn cả T05 trên Mizutani Jun. Kiểu này phải kiếm em Pro Blue xem thế nào vì thấy đánh quá hay.

thanh dai ca77

Đại Tá
e cũng xin 1 chân trong clb

cốt : NITTAKU LUDEAK FLEET
FH : H3 NITTAKU
BH : FLYATT NITTAKU
Chào mừng cao thủ cấp Quốc Gia gia nhập Câu Lạc Bộ
Vừa rồi thấy Thuận thi đấu giải Báo Nhân Dân tại Đà Nẵng muốn tiếp chuyện để học hỏi mà không có cơ hội, Hic hic

thangRau

Đại Uý
Tin vui cho clb mút Tàu, khả năng dữ liệu của gần 1000 trang của a e mút Táu có thể được khôi phục lại.
Tks BQT nhiều

Chajen

Binh Nhì
Mới tập tẹ mặt Tàu đc 1 tháng..cũng xin phép dc nhập gia:
Blade: Avalox P500
Fh: Măt Tàu bạn kiếm hộ chẳng biết mặt gi (chỉ thấy la DHS nhưng có 2 chữ TÀU to,mặt Sponge ko thấy ký tự gi..hj)
Bh: Ten 05 ghép (do nhà em hoàn cảnh..lại :D nốt)
Ban đầu muc đích chơi măt Tàu cho tít kiệm(vì trình còi ma..)nhưng rồi thấy cũng hay hay với lại ko thấy xuống bóng nào nên cứ để chơi..
Mong dc các cao thủ đặc biệt là các lão làng Hồ Cẩm Đào chỉ giáo thêm..Thân.
===============================

Fải thế chứ toppic lại rôm rả rùi..mong sẽ được đọc bài và học hỏi của các cao thủ trong nhà mình..zô zô.

mika9967

Trung Sỹ
Nick: mika9967 - U50
cho mình báo danh cùng hội mút tàu:
Cốt: andro CS7 velocity
H3 nittaku
Skitt redstorm

Last edited:

thuanlacsg

Đại Tá
Chào mừng cao thủ cấp Quốc Gia gia nhập Câu Lạc Bộ
Vừa rồi thấy Thuận thi đấu giải Báo Nhân Dân tại Đà Nẵng muốn tiếp chuyện để học hỏi mà không có cơ hội, Hic hic

e đánh xong trận nào cũng ra căntin uống nước. tại bác ngại ko ra nói chuyện với e vậy mà. thoải mái đi bác ạ. e có phải ngôi sao gì đâu mà bác ngại ạ... hjhjhj......

Bình luận từ Facebook