CLB Nguyễn Phong Sắc T/B 16h:4/1 -Trận thư hùng "Thắng Đen & Hà Yên Bái" mở đàu 2013

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Mấy ông ham độ điếc cẩn thận, đang thắng thành thua, đang thua thành thắng đấy nhé!!! :)

Tmh

Binh Nhất
That dang tiec tran dau hum nay ko dc dien ra nhu ke hoach! Rat muon xem tran dau nhung tiec la vdv Ha Yen Bai suc khoe ko tot nen ko dau dc. Rat mong vdv Ha som hoi phuc suc khoe dat phong do 100% de tran dau som dc dien ra cho moi nguoi ham mo bb dc chiem nguong.

haitanqd

Thượng Tá
2 chú em này có thể có chuyện nhường nhau thành tích cá nhân trong giải , nhưng ko có chuyện bán ae đâu !
-------------------------
Hôm qua mình có mặt sân N.P.S lúc 16h30 nhưng CLB thông báo là Hà Y.B SK yếu ko thi đấu được, mình đt cho thắng đen hỏi có đúng ko, thắng đen trả lời Hà ko đánh , nhưng trước đó anh em đã thống nhất là đánh. Rút kinh nghiệm lần sau nếu gặp trường hợp như thế này ACE DĐ sẽ ko tham gia bình luận nữa.
THTQD./.

thelanqb

Moderator
trận đấu này không diễn ra được thật sự là sự tiếc nuối đối với những người hâm mộ bóng bàn.
Nhưng biết sao được, cuộc sống ai biết trước được chừ "Ngờ" đâu.
Em hi vọng 2 anh vẫn đấu trận này vào một ngày không xa.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
2 chú em này có thể có chuyện nhường nhau thành tích cá nhân trong giải , nhưng ko có chuyện bán ae đâu !

nói riêng tới hà yb cũng chưa chắc đâu bác ạ.vdv hà yb trước đây dừng chân lại ở vp khá lâu.ban đầu được ae vp rất quý mến,trong đó có cả những tầm cỡ đại gia đối đãi rất chu đáo,có thể nói có 1 khoảng thời gian thần tượng tay vợt này.đầu tư và đưa đi đánh độ khá nhiều.nhưng cuối cùng cũng bị bán độ.:)

Bình luận từ Facebook