Clb Ngọc Châu - Tp Vinh

o3ma

Đại Tá
He He ! Cảm ơn bác Hà đã hỏi thăm. Hôm nay "nỏ mần chi cả". Chiều chơi với sonCL, xuanthuy, và một số bạn ở CLB Hồ Tùng Mậu của 2 cha con bác Minh - Tiếu. Ms. Xuanthuy quất anti 3 phát vào mông NTBB. Sau đó xuanthuy phải về đón con, còn NTBB, sonCL, Hà Minh Tuấn và Minh kéo nhau ra cạnh quảng trường HCM làm vài ve cho mát. Mấy lít RCL còn nguyên.
Hoá ra các bác đều sợ "đặc sản" của bác @son_canloc rồi. Xem chừng đặc sản kén chọn khách quá.

son_canloc

Đại Tá
Hoá ra các bác đều sợ "đặc sản" của bác @son_canloc rồi. Xem chừng đặc sản kén chọn khách quá.
Rút kinh nghiệm th7 trước , tuần này son_canloc đã đưa ra đấu pháp và chiến thuật hợp lý nên thi đấu 5 trận , thắng 4 thua 1 . Quan trọng nhất là trận đấu thắng chính bản thân mình và đươc bà xã đánh giá cao - Bố nó hồi này rất phong độ _ đá hay thật .Kiểu này còn được đi giao lưu dài dài . Vừa về đến nhà lại đón đc tin cực vui , hihi nhưng không dám chia sẻ nữa . Thứ 7 tiếp này tham gia giải CLB toàn quốc tại ĐN nên hẹn gặp NTBB và ACE Nghệ An tuần tiếp theo
P/S ; RCL đúng là đặc sản quê choa ...

son_canloc

Đại Tá
Chiến lợi phẩm của ngày cuối tuần

Vào Google thấy có mệnh giá 7 tr 6 , không biết bọn Google nó có lừa mình không ?

Quyết tâm Đánh hết Chén hết

son_canloc

Đại Tá
Hôm qua vô nhà thằng bạn thân chơi , tìm khắp nhà không thấy cái gì đáng giá ngoài cái vợt Tennis , hihi giá mà cái vợt Table Tennis thì hay biết mấy , nhưng thôi cầm tạm biết đâu sau này có lúc cần đến cũng nên

Tìm khắp nhà chỉ đc mỗi cái này là đáng lấy

vanuc

Đại Tá
Alô ! Alô ! Mình đang ở và làm việc tại số nhà 19, Đại Lộ Lênin, Xã Nghi Phú, TP Vinh. Không biết xung quanh gần đây có CLB BB nào không nhỉ. Càng gần càng tốt. Mình chỉ có thời gian rảnh sau 5 h chiều, và nguyên ngày thứ bảy, CN, mình ko có xe máy vì từ SG ra đây công tác biệt phái, làm dự án thủy lợi cho NA khoảng 3 tháng. Anh em nào chỉ cho mình địa chỉ gần nhất với nhé.
Nếu đc thì gọi cho mình : 0913753263. Cảm ơn nhiều !
Bác NTBB công tác ở đơn vị nào mà lại liên quan đến thủy lợi thế nhỉ? Bác có thể bật mí cho em biết được không?

NTBB

Super Moderators
Bác NTBB công tác ở đơn vị nào mà lại liên quan đến thủy lợi thế nhỉ? Bác có thể bật mí cho em biết được không?
Có gì bí mật đâu. Mình làm ở Cty TVXD Thủy lợi 2, trước thuộc bộ Thủy lợi, nay là doanh nghiệp cổ phần hóa thuộc Bộ NNPTNT.

NTBB

Super Moderators
Hôm qua vô nhà thằng bạn thân chơi , tìm khắp nhà không thấy cái gì đáng giá ngoài cái vợt Tennis , hihi giá mà cái vợt Table Tennis thì hay biết mấy , nhưng thôi cầm tạm biết đâu sau này có lúc cần đến cũng nên

Tìm khắp nhà chỉ đc mỗi cái này là đáng lấy

Son_CanLoc tính bỏ BB sang quần vợt hay sao mà sắm vợt tennis rồi?

vanuc

Đại Tá
Có gì bí mật đâu. Mình làm ở Cty TVXD Thủy lợi 2, trước thuộc bộ Thủy lợi, nay là doanh nghiệp cổ phần hóa thuộc Bộ NNPTNT.
Thế thì bác cùng Bộ với em rồi. Có điều là em ở trên CQ Bộ- thuộc khối hành chính. Hy vọng sẽ có dịp gặp bác.

tuannn

Đại Uý
A Út còn ở Vinh ko? Đầu T11 này E về quê vợ Hà Tĩnh chơi mấy ngày rồi gặp bác AE mình cùng đi giao lưu luôn chứ ở đây E chẳng biết có CLB nào để chơi. hihi

NTBB

Super Moderators
A Út còn ở Vinh ko? Đầu T11 này E về quê vợ Hà Tĩnh chơi mấy ngày rồi gặp bác AE mình cùng đi giao lưu luôn chứ ở đây E chẳng biết có CLB nào để chơi. hihi
Còn, anh ở hết tháng 11. Ở Vinh có nhiều chỗ chơi lắm. Nhưng có lẽ nhiều bàn và rộng rãi sáng sủa là CLB Minh Tiếu ở Hồ Tùng Mậu (gần quảng trường HCM). Ở đây chỉ chơi buổi chiều, khoảng sao 4h30.

Ra đây thì alô anh nhé.

tuannn

Đại Uý
Còn, anh ở hết tháng 11. Ở Vinh có nhiều chỗ chơi lắm. Nhưng có lẽ nhiều bàn và rộng rãi sáng sủa là CLB Minh Tiếu ở Hồ Tùng Mậu (gần quảng trường HCM). Ở đây chỉ chơi buổi chiều, khoảng sao 4h30.

Ra đây thì alô anh nhé.

Dạ ok A, khi nào về E sẽ alo. Về quê vợ mấy lần chẳng biết đi đâu cũng chán, suốt ngày ăn với nằm. hihi

songlam

Trung Uý
Chỉ có bàn của CLB QK4 gần trường ĐHVINH . Chủ xới của CLB này đánh rất hay & cũng tên Văn (mọi người hay gọi là Văn kẹo) Nếu em có đk vào Vinh thì xuống đó jao lưu với chủ xới và một số cao thủ khác .
Chủ xới tên Văn này có phải ngày xưa học bóng bàn ở CLB Ten lơ man với thầy Tiếu không nhỉ? Năm nay khoảng 47 tuổi. Bạn nào hỏi giúp mình với. Thanks

Bình luận từ Facebook