CLB Hồng Mai

a Tủn

Binh Nhì
CLB Hồng Mai ko ở Hà Đông bạn à.
Địa chỉ: Trung tâm TDTT quận Hai Bà Trưng Hà Nội, số 75 phố Hồng Mai Hà Nội (nằm trên đường Bạch Mai gần chợ Mơ), có đk mời AE đến choei giao lưu ok

Chúc các anh trong đội C của clb Hồng Mai thi đấu những lượt trận cuối của vòng bảng đạt kết quả tốt nhất! Thời gian đầu vừa ra Hà Nội, khoảng 1 năm trước, em có từng đến đây và được một số anh em của clb chỉ bảo tận tình, qua đó bây giờ trình bóng cũng cải thiện đôi chút, sau đó vì xa quá và công việc thay đổi nên cũng bớt đến clb dần dần. Hôm nay tình cờ lên diễn đàn đọc topic của đội lại nhớ đến một vài cố nhân xưa. Em cũng đang thuộc biên chế của đội C Bách Khoa, hy vọng giải mùa đông năm nay được cùng hội ngộ với các anh. Hôm nào rảnh rỗi em sẽ lội đến xới các bác một chuyến để góp nhặt kinh nghiệm, mong các anh trong clb cho em được học hỏi nhiều nhiều như 1 năm trước nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hẹn thì hẹn nhưng anh đừng đến nhé!!! Quả là quá buồn khi hôm qua LLTT và T7 đến CLB Hồng Mai chơi nhưng anh em Hồng Mai biết T7 mang bom nguyên tử đến nên trốn sạch. T7 đành lôi bác Tuấn kẹo vào thịt và oánh nát hàng anh Cương gai với tỷ số 3-1 ( T7 +3 viên) kiếm 50 bia. Quả là ngày quá buồn cho cặp đôi LLTT- TS7...

Up cho ngượng thì thôi!!!!!!!!!!!

Khanh Gai

Trung Sỹ
Hẹn anh em mà lại trốn thì mất mặt quá, k đáng mặt anh hùng. Khổ thân bác Cương gai:(
Sorry AE nhé, ko dám nhận là anh hùng! Bận quá kôg lên mạng nên cũng ko biết AE bức xuc thế này, quả thật là hôm thứ tư đó do có cuộc họp đột xuất lúc 18h nên kô đến CLB đc, mình đã gọi cho Dũng Bách Khoa (Cùng đội HM) đến nói với AE lý do mình kô đến đc, kô hiểu thế nào ! vì hôm đó là ngày tập của AE trong đội nên mình thiết nghĩ sẽ có nhiều AE trong đội tiếp các bạn, kô hiểu sao!
Nhưng dù sao thì cũng là lỡ hẹn với AE, Tôi xin chịu phạt 20 bia với AE. nếu có thể T7 vs LLTT thu xếp time ở chỗ nào các bạn muốn mình vs A Tuấn kẹo sẽ tiếp chiêu các bạn theo thể thức 4 trận đơn 1 trận đôi với mệnh giá 50 bia. ok

Bình luận từ Facebook