CLB Hồng mai qua hình ảnh.

NDB55

Thượng Tá
  1. Còn có nhiều trận đơn kịch tính cao trong đó có một trận do Biên gai đảm nhiệm.
    Đối thủ của Biên gai là anh bạn này tên là Kiên (Kiên nhỏ).
    Séc đầu Biên gai thắng ,2 séc sau Kiên thắng trong thế giằng co, séc 4 Biên gai thắng lại lâm ly và sang séc 5 thằng cháu đã để Biên gai giành được nửa hạt thóc quý báu ở tỷ số trên 10. Mọi người đều khen hay, ra nhà hàng Lâm chủ tịch nói Kiên vừa giành giải nhất đơn của tỉnh Phúc yên (Kiên lớn ko tham gia) và khen: bác đánh hay- làm Biên gai xấu hổ quá cơ.. thực ra Biên gai chẳng làm gì cả chỉ để cho cái mặt gai 755 rẻ tiền nó thực hiện cái chức năng của mình và thổ công ở đó cho thêm một chút may mắn đấy chứ hihi..

Last edited:

NDB55

Thượng Tá
Trời tối hẳn, mọi người í ới gọi nhau lên xe ra nhà hàng gần đó- Tiếp tục chương trình 2.
Một điều khác biệt mà không một chương trình 2 của ace BB có được là cả chủ tịch và bí thư huyện Tam dương, trưởng phòng VH huyện cùng ngồi tiếp khách vui vẻ với ace Hồng mai- họ cũng là những tay vợt có lối đánh cực khó chịu. Chủ tịch Lâm có lời mời CLB Hồng mại đến giao lưu tại huyện Tam dương trong một dịp nữa, GS Lê Năm vui vẻ cám ơn và nhận lời. Kết thúc buổi tiệc mọi người chia tay lưu luyến như tiễn người thân đi bộ đội.
* Giá như tất cả các huyện trên đất nước ta đều có chủ tịch và bí thư quan tâm và tham gia chơi BB thì có phải ace BB được động viên và biết đâu VN ta cũng vì thế mà có thể đè bẹp BB của bọn Tàu khựa hoặc ở top đầu TG.

NDB55

Thượng Tá
Có bác nào ở Hồng mai nghe ngóng được chính xác giải HN pre năm nay bắt đầu từ khi nào ko? Mãi chưa có lịch để thu xếp t/g cá nhân nhỉ!

son_canloc

Đại Tá
* Giá như tất cả các huyện trên đất nước ta đều có chủ tịch và bí thư quan tâm và tham gia chơi BB thì có phải ace BB được động viên và biết đâu VN ta cũng vì thế mà có thể đè bẹp BB của bọn Tàu khựa hoặc ở top đầu TG.

Phong trào BB của các bác tuyệt thật . Chủ tịch Huyên CL thì khác , giáo viên trẻ đẹp đều nếm thử và sau đó cân nhắc lên làm lãnh đạo huyện hay ít nhất cũng hiệu trưởng , hiệu phó . Con trai từ tết đến nay đánh bạc và cá độ bóng đá mất hơn 25 tỷ , còn phong trào thể thao huyện thì bết bát vô cùng , thấy pt các bác nghỉ đến pt CL mà nản quá

NDB55

Thượng Tá

Phong trào BB của các bác tuyệt thật . Chủ tịch Huyên CL thì khác , giáo viên trẻ đẹp đều nếm thử và sau đó cân nhắc lên làm lãnh đạo huyện hay ít nhất cũng hiệu trưởng , hiệu phó . Con trai từ tết đến nay đánh bạc và cá độ bóng đá mất hơn 25 tỷ , còn phong trào thể thao huyện thì bết bát vô cùng , thấy pt các bác nghỉ đến pt CL mà nản quá
Cứ lạc quan đi bác ạ, tự thân mình vận động thôi. Cái xấu cái khốn nạn sẽ phải lụi tàn, loài người từ xưa đến nay vẫn luôn luôn tiến bộ mà !

NDB55

Thượng Tá
Chúc mừng ! Chúc mừng đội U1700 D1 HM đã có chiến thắng đầu mùa giải với tỷ số 5/2- Hay đấy, ko biết Huy béo có đốt trận nào ko? Chúc mừng đội U1700 D2 HM đã dâng 1 trận thắng 6/1 cho đội bạn nhưng chỉ với 3 người tham chiến, điều đáng mừng là GS Lê Năm đã tham gia và góp phần giành lại 1 trận danh dự. "Thân này ví xẻ làm đôi" nên ko có ảnh- cáo lỗi cùng pà con ghé thăm.

Last edited:

Khanh Gai

Trung Sỹ
Chúc mừng ! Chúc mừng đội U1700 D1 HM đã có chiến thắng đầu mùa giải với tỷ số 5/2- Hay đấy, ko biết Huy béo có đốt trận nào ko? Chúc mừng đội U1700 D2 HM đã dâng 1 trận thắng 6/1 cho đội bạn nhưng chỉ với 3 người tham chiến, điều đáng mừng là GS Lê Năm đã tham gia và góp phần giành lại 1 trận danh dự. "Thân này ví xẻ làm đôi" nên ko có ảnh- cáo lỗi cùng pà con ghé thăm.
Chưa vào giải còn được xem ảnh của A, E Hồng mai chứ vào giải rồi thì nhiếp ảnh gia kiêm phóng viên chiến trường của Hồng Mai lại phải tác nghiệp ở lãnh địa khác rồi !!!

NDB55

Thượng Tá
Quá đơn giản mà Khanh! chỉ cần có 1 chiếc máy ảnh rẻ tiền rồi quay chụp loạn xạ thế là tha hồ " chém" giết thời gian là chính.

NDB55

Thượng Tá
Khánh gai và Tuấn kẹo
Khánh gai- một cây vợt trẻ mới gia nhập CLB Hồng mai tỏ ra khá nguy hiểm với quả giao bóng nhanh và cú đẩy gai khó chịu. Ngày xưa chạc tuổi này mình còn chưa biết cách cầm vợt, mon men ra CLB Nhà quàn mà cây vợt nhét sau lưng ướt sũng mồ hôi cũng ko dám rút ra..thế hệ CLB HM bắt đầu già rồi, tăng cường thêm hội viên trẻ thôi !

Last edited:

khanhcfc

Thượng Tá
Hôm nay hăm hở qua chỗ chị dung kiếm mẳt gai c8 giống super block nhưng thấy hết hàng..hỏi ra mới biết là mặt C8 thường bôi hóa chất vào thành superblock (của hàng nói cái này bên tầu làm ....không biết có đúng không )

Last edited:

khanhcfc

Thượng Tá
Hôm nay khanhcfc rảnh viec có cái hẹn với anh hoài anh đến chơi.
Mới vào nhà anh có gửi lơi hỏi thăm đến anh em clb hồng mai. anh kể chuyện hôm qua giao luu ở hà nội đến phần quan trọng nhất --->nhậu -->thì anh lại bận việc nên ra về .
hàng ở của hàng của anh khá độc đáo tuy nhiên không nhiều chủng loại lắm
Khi về mình cũng mua ủng hộ anh cái cốt chuyên gai góc:
cán AN quay vợt khá tiện --> thuần gỗ

anh ra tận của tiễn khách

bận quá về ngay không thì cũng theo anh giao lưu hội gai TP

Attachments

335.3 KB · Đọc: 0
Last edited:

khanhcfc

Thượng Tá
Có việc của bác thanh trà clb hong mai .khanhcfc trước khi ra sân bay gọi taxi đến take .phải nói rằng đây là nơi bán hàng bài bản và chất lượng mà khanhcfc biết.
gặp ngay ông chủ người nhật rất nhiệt tình.
mình hỏi mua mặt superblock .ông chủ chạy đi tìm toát mồ hôi trong catalo trên gác dưới nhà.cuối cùng ông bảo cái này ko tìm ra .minh bảo mặt này ITTF cấm không cho chơi rồi .thế là ông ta noi sao không trước...ở đây chỉ ban loại có trong catalo thôi.
Hàng đẹp quá lại đang giảm giá thế là cũng mất gần 2tr. ở đây:
ông chủ người nhật rất nhiệt tình :nghe nói là HLV tình nguyện của đội tuyển TP :
mình có hẹn khi nào ra HN làm trận ......

hàng nhiều và toàn hàng mới ---> không chơi hàng cũ như của hàng khác

Last edited:

khanhcfc

Thượng Tá
Hôm qua đi qua chỗ chị hằng định kiếm con suduis tem đồng cho giong bac khanh gai clb nhưng chưa mua dc vì vot chả rẻ .toàn trên 3tr mà cũng ko mới.
Chị hằng nhiều nam không gặp nhưng chị vẫn nhớ minh.có chị phụ ban hàng nưa.
Trươc đây mình khách quen của chị.mình mua rất nhiều cho anh em bb tại gia lai
Chị hằng giò đã yếu nhưng mặt không già đi so với trước .chị hen vài hôm nữa chị sẽ alo lại

NDB55

Thượng Tá
Cám ơn CLB Hồng mai, chút quà sinh nhật làm ấm thêm tình bạn bè anh em. Chúc CLB ta ngày càng phát triển đông vui.

Khanh Gai

Trung Sỹ
Úp phụ bạn, chúc bạn mua may bán đắt
Nếu bạn đang thừa cân ghé qua ủng hộ với nhé bên mình chuyên cung cấp các sản phẩm giảm cân
Tư vấn : Mr Cường 0903.853.807 hoặc website duocphamchucnang.vn
Nhầm rồi bạn ơi! CLB Hồng Mai có mua bán gì đâu mà máy với cả đắt, chỉ cần chịu khó đến CLB tập và giao lưu đều đặn là giảm cân và khỏe lắm rồi :D:D:D

khanhcfc

Thượng Tá
hôm qua sinh nhật chú Định ở CLB .....chúc chú luôn khỏe mạnh và luôn gắn bó với bóng bàn
anh khanh gai trai quà SN cho chú tại CLB

DucCat

Đại Tá
Đã lâu lắm rồi mình không sang CLB Hồng Mai chơi,mình chúc CLB sẽ có đông người đến chơi và mọi người mạnh khoẻ!

khanhcfc

Thượng Tá
Hôm nay quá vui.... Cả CLB đi ăn tân gia nhà mới của anh tuấn TBN ...... Căn nhà thì quá đẹp.... Tầng 15mà có cả vườn cây .....
Điều đáng nói ở đây là không khí vui vẻ hòa đồng của AE CLB......
Hồng mai thật là ấm cúng tình người..

Bình luận từ Facebook