CLB Hai Triều Hóc Môn

trungboll

Trung Sỹ
Không còn bàn cãi gì nữa, một bảng đấu tử thần với sự góp mặt của các tay vợt trong top CLB: anh Trí , anh Thông gai, anh Thắng gai và .... Timo Boll, ý lộn anh Trung Boll. Hứa hẹn nhiều pha bóng đẹp và hết sức gay cấn tại bảng này.

Trungboll lọt vào bản tử thần ko thể vượt qua nên tranh thủ chạm cúp,hy vọng giải lần sau may mắn hơn.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Lâm Quang TRiết là "siêu mẫu"và đẹp zai nhất CLB Hai Triều

Ở mé trong Trung nguyên này, có lẽ mình là 1 fan nhiệt thành nhứt của club Hai Triều ,
vì ở đó có bác Tòng gai , Thông gai , Thắng gai , Trung Boll, Wanghaobacàng,Toan 892 , chuhi ...
lại có thêm 2 đội Nhựa Tân Thạnh B, D của Trí , Trường , Triết , Quân, Sáng ... lừng danh , chiến tưng bừng HCM Pre .
Bữa nào xuân mới phải du hành Tây Vực đến thăm các bác Hai Triều 1 lần cho thỏa lòng ao ước .
Mến chúc câu lạc bộ HAI TRIỀU sinh hoạt đông vui , luôn là điểm đến thú vị của anh em bóng bàn tứ xứ .

Last edited by a moderator:

trungboll

Trung Sỹ
Chờ hoài ko thấy Wanghaocanggiua xuất chiêu xem như thế nào nên tạm post hình này vậy

Chuhi đang tiếc vì quỷ đạo bóng ko như ý "Trời ơi kỳ zậy"

toan892 đang chuẩn bị vào trận tứ kết gặp "kỳ phùng địch thủ" Vuthienloi.

Last edited:

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
"Chờ hoài ko thấy Wanghaocanggiua xuất chiêu xem như thế nào nên tạm post hình này vậy"
Có lẽ trước giải này anh Hiển đi đấu bóng bàn ở Gò dầu, Gò công hay Gò vấp.... hay sao mà lúc thi đấu cứ 'gò, gò, gò'....Có lẽ nhờ vậy mà 'chế tài' cú càng trái làm wanghaocangtrai phải thúc thủ.:confused:

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Giải lần này làm quen với những nhân vật mới như anh Mười, anh Phát, anh Tài, bác sĩ Minh (tuy cũ nhưng vẫn mới)....Tuy các anh chưa gặt hái được nhiều trận thắng nhưng cho thấy sự quyết tâm cho các giải thi đấu sau này. Nếu không luyện tập thường xuyên chắc sẽ bị các anh 'đo ván' mất thôi!Lo quá!!

hibiki

Moderator
Chiều nay khoảng 3h sẽ có một đoàn Hóc Môn đến giao lưu với CLB Dĩ An (Bình Dương). Bạn wanghaocanggiua có tham gia cùng không nhỉ?

Wanghaocanggiua

Binh Nhì
Chiều nay khoảng 3h sẽ có một đoàn Hóc Môn đến giao lưu với CLB Dĩ An (Bình Dương). Bạn wanghaocanggiua có tham gia cùng không nhỉ?

Chào bạn, Năm mới mình chúc ACE CLB BB Dĩ An vui khỏe gặp nhiều may mắn , không ai thông báo nên mình không biết hẹn lần sau vậy.hihi

Wanghaocanggiua

Binh Nhì
Aloooooooooooo chiều nay 6 giờ PM anh em tập trung tại CLB Hai Triều Khai hỏa, làm một chầu đầu xuân, mỗi em tự chọn gà đánh 2 trận (tự thỏa thuận) thua thì bỏ chiền xung vào công quỷ , sau khi kết thúc điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii làm vài veeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee chào xuân aloooooooooooooooooooooooooo alooooooooooooooooooooooooooooo hehehehehehe

Wanghaocanggiua

Binh Nhì
Càng trái xuân này không thấy lên tiếng chắc đang tấn công cái ...................... gì đây, cố lên càng trái mọi người đang mong chờ tin vui, hihi (hiểu hông)

Wanghaocanggiua

Binh Nhì
Khai hỏa mừng xuân chiều nay Hiển +Thông chớp sau đó Hiển + Vũ Thiên Lôi , hai khúc xương ở tây vực chắc gãy răng quá hihi , càng trái có chiêu gì mới mách bảo tớ với cứu cứu hehehehehehehe

wanghaocangtrai

Trung Sỹ
Chúc anh em trong clb một năm mới vạn sự như ý!
wanghaocanggiua nếu muốn thắng Thông gai và Vũ thiên lôi thì phải canh lúc nào họ mệt gần xỉu thì rủ so kiếm. May ra.... Hihi....Bia

Bình luận từ Facebook