CLB: ĐỨC THANH - Hòa Bình

CUONG.84

Thượng Sỹ
Chắc câu lạc bộ nhà Thanh Khéo- Hòa Bình đúng không bác? Chắc ở huyện Cao Phong thì phải?

vâng thanh khéo là thành viên clb bác ạ. clb ở phường chăm mát- tp Hòa Bình. còn nhà em mới ở Cao Phong.

Last edited:

binhyb

Moderator
vâng thanh khéo là thành viên clb bác ạ. clb ở phường chăm mát- tp Hòa Bình. còn nhà em mới ở Cao Phong.

Bóng bàn Yên Bái chúc mừng CLB Đức Thanh-Hòa Bình đã ra mắt và hoạt động. Chúc sức khỏe Thanh khéo và các thành viên CLB, chúc cho phong trào bb CLB Đức Thanh ngày một phát triển tốt đẹp !

CUONG.84

Thượng Sỹ
Bóng bàn Yên Bái chúc mừng CLB Đức Thanh-Hòa Bình đã ra mắt và hoạt động. Chúc sức khỏe Thanh khéo và các thành viên CLB, chúc cho phong trào bb CLB Đức Thanh ngày một phát triển tốt đẹp !

Thay mặt clb cảm ơn bạn! Mong có dịp bạn đến HB vào clb giao lưu. a Hà YB và Mạnh YB cũng đã đến clb giao lưu.

tranvietanh

Trung Tá
Lâu lắm mới nhìn thấy Thanh Khéo. Bác CUONG.84 cho hỏi, Thanh Khéo giờ làm gì rồi ạ?
Cho Em gửi lời chúc CLB sẽ luôn phát triển nhé. Em cũng có tí Hòa Bình ( Mẹ Em là người Kim Bôi )
Bác nhắn Thanh Khéo là cho Việt Anh hỏi thăm nhé
Cảm ơn Bác

CUONG.84

Thượng Sỹ
Lâu lắm mới nhìn thấy Thanh Khéo. Bác CUONG.84 cho hỏi, Thanh Khéo giờ làm gì rồi ạ?
Cho Em gửi lời chúc CLB sẽ luôn phát triển nhé. Em cũng có tí Hòa Bình ( Mẹ Em là người Kim Bôi )
Bác nhắn Thanh Khéo là cho Việt Anh hỏi thăm nhé
Cảm ơn Bác

Cảm ơn ban! Thanh khéo giờ dậy bóng bàn ở clb luôn. bạn về quê ngoại thì qua giao lưu.

vinhhnhb

Đại Uý
Chắc câu lạc bộ nhà Thanh Khéo- Hòa Bình đúng không bác? Chắc ở huyện Cao Phong thì phải?

gần nhà anh Thanh ạ ! Vẫn thuộc địa phận TP hòa bình ! cách TP tầm 5km ! đi về hướng Cao Phong ạ

vanuc

Đại Tá
gần nhà anh Thanh ạ ! Vẫn thuộc địa phận TP hòa bình ! cách TP tầm 5km ! đi về hướng Cao Phong ạ

Qua tết lúc nào rảnh phải lên Hòa Bình một chuyến, lúc đó nhờ Vinhbb chỉ đường giúp nhé.................

Drhongson

Đại Tá
Câu lạc bộ hoạt động sôi nổi quá , đúng là ít mà tinh .
Kình mến chúc câu lạc bộ các bác ngày càng xôm tụ , là 1 nơi sinh hoạt hấp dẫn của anh em bóng bàn Hòa Bình
và anh em tứ xứ về giao lưu .
Hôm trước mình ra Hòa Bình chơi , nhưng tiếc là gấp quá nên không đến thăm Câu lạc bộ các bác đuoc , thật tiếc .

@Bác Trinh Hùng , hôm rồi nghe Tùng Satthu@ khoe kiến trúc nhà bác tuyệt vời lắm , chúc mứng bác có nhà đẹp nhé .

@Vinhnhb ơi , gần đây không thấy cháu siêng viết bài như xưa nữa ????

Bình luận từ Facebook