CLB BVD 2 - Chính thức bùng nổ kể từ vòng 3

Ohoaitai

Thượng Sỹ
Đội AMS năm ngoái tham gia hang D với thành tích xếp cuối. Cả vòng bang hình như không thắng nổi trận nào.
Chúc anh em BVĐ2 thi đấu tốt và giúp AMS giữ vững truyền thống thi đấu.

dung_con

Binh Nhì
------------------
OK e cứ vác kiếm đến 5bia/1 trận. hi vọng BVD 2 đc chào đón. ở BVD 2 có 2 chân dài nhưng da ko trắng lắm, bù đắp lại rất duyên dáng mặn mà với đôi mắt đen sáng long lanh như một giếng nước đầy để bao thuyền tình trôi qua đều bị đắm chìm trong mắt đấy. Khi đến e mang theo phao cứu hộ thì lúc chia tay e sẽ cảm thấy bình yên
và một chút lưu luyến khi e đã một lần đc ...một lần giao lưu!

dung_con

Binh Nhì
vâng bác cho e xin được nộp bia với.e hỏi bác xem chân dài đội bác có đánh nước thơm ko để e nộp luôn thể,cảm ơn bác

dung_con

Binh Nhì
----------------
E thích bơi trên "phao" hay thích đc đắm chìm trong đôi mắt " sóng lửa tình sầu" của chân dài đội anh? Nếu thích cả hai thì mang thêm nhiều bia nhé!
EThích bơi trên phao mà uống bia hoặc nc thơm của chiến thắng cũng hay bác à

haitanqd

Thượng Tá
Bác HAITAN cho e hỏi CLB mình a Thắng ủn chuyên nộp có hay mon men ra ko ạ
------------------
A cũng ko biết thắng ủn nộp bao nhiêu vì nhiều quá a ko đếm được, với lại a sinh ra ko phải để làm máy tính ghi nhớ lại điều đó

dung_con

Binh Nhì
------------------
A cũng ko biết thắng ủn nộp bao nhiêu vì nhiều quá a ko đếm được, với lại a sinh ra ko phải để làm máy tính ghi nhớ lại điều đó
Thứ 7 vừa rồi có đến xem đội bác thi đấu tại sân nhà trận đôi có cô nữ thi đấu đánh cũng khủng đấy nhỉ muốn giao lưu trận nộp nước đc không bác

moc8x

Binh Nhất
Để duy trì và khẳng định một vị trí " Áp chót" từ dưới lên trên trong vòng bảng.Tuần này CLB BVD2 bắt đầu tung nhân vật chính số 3 với thương hiệu ' Người khổng lồ " vào sân & đặc biệt sẽ co chân dài tham gia thi đấu tạo nên hào khí hiếm có khó tìm. Với hi vọng một trận cầu trên sân nhà sẽ làm vui lòng cổ động viên chủ nhà bằng lối 'đục, đánh, rắn, chắc," và ghi điểm vào phút áp chót. Các bình luân viên sẽ có mặt tại thời điểm thi đấu để pót hình ảnh & tường thuật trực tiếp kết quả thi đấu trên diễn đàn BB toàn quốc!
Để đảm trật tư và lợi thế sân nhà CLB BVĐ miễn phí vé vào cho VĐV và cổ động viên đội khách, riêng cổ động viên đội nhà giảm 50% giá vé vào sân. Tất cả tiền thu đc sẽ quy vào "men nồng gió nội tội người khác cuối ngày' !
Ngày mai gặp BVĐ2 đc dự đoán là 1 trận đấu vô cùng khó khăn rồi đây. Tin nội bộ cho bác Hải biết rằng từ trước tới giờ các thành viên CT4B gặp chân dài chưa bao giờ thắng =)) nên cũng đang muốn phá dớp đây.;););):D:D:D:D

dung_con

Binh Nhì
---------------
Hay lắm,nếu thế sẽ cho toàn bộ chân dài với thời trang theo phong cách thể thao ra thi đấu, chỉ hé lộ một chút, một chút " mấp mô đồi núi phập phồng áo em ".
Đúng rồi bác đưa hết các chân dài vào kiểu gì cũng có điểm cao e xin cổ vũ nhiệt tình cho đội bác,cho e hỏi mua vé cổ vũ ở đâu vậy

moc8x

Binh Nhất
---------------
Hay lắm,nếu thế sẽ cho toàn bộ chân dài với thời trang theo phong cách thể thao ra thi đấu, chỉ hé lộ một chút, một chút " mấp mô đồi núi phập phồng áo em ".
Cảm ơn đội BVĐ2 đã tiếp đón CT4B nhiệt tình. Đây cũng là lần đầu tiên trong lịch sử đội bóng CT4B ko thua trước các đội có vận động viên nữ :D Hẹn gặp lại các bác bên sân CT4B Bắc Linh Đàm. Thanks!
P/s: Hôm nay chưa thấy bác haitanqd và bác Vinh đội trưởng tham chiến. hi vọng lượt về sẽ đc thưởng thức ngón đồ của các bác.

dung_con

Binh Nhì
Cảm ơn đội BVĐ2 đã tiếp đón CT4B nhiệt tình. Đây cũng là lần đầu tiên trong lịch sử đội bóng CT4B ko thua trước các đội có vận động viên nữ :D Hẹn gặp lại các bác bên sân CT4B Bắc Linh Đàm. Thanks!
P/s: Hôm nay chưa thấy bác haitanqd và bác Vinh đội trưởng tham chiến. hi vọng lượt về sẽ đc thưởng thức ngón đồ của các bác.
Hai chủ lực này chỉ có trận nào cực căng thẳng mới ra tay thôi

Bình luận từ Facebook