CLB bóng bàn Vĩnh Trung Đà Nẵng

Giải bóng bàn đồng đội các CLB TP Đà Nẵng vừa qua đội CLB Vĩnh Trung đã đạt được giải vô địch. CLB bóng bàn Vĩnh Trung Đà Nẵng xin chân thành cảm ơn các anh chị em bóng bàn đã ủng hộ CLB trong thời gian qua.

Một số hình ảnh đăng quang của đội CLB Vĩnh Trung

CLB Vĩnh Trung trân trọng xin thông báo:
Vào lúc 9h00 ngày 07/04/2013 CLB sẽ tổ chức thi đấu giải nội bộ của hội NỐI VÒNG TAY LỚN. Kính mời các anh chị em đến tham gia cổ vũ và giao lưu văn nghệ BiaBia

Last edited by a moderator:

anzippo

Đại Tá
Xin chúc mừng đội vĩnh Trung đạt vị trú cao nhất , đội chuẩn bị đăng ký premiership 2013 nha , chúc đội duy trì Thành tích này cho các giải sắp tới

Last edited:

drmatchetzoola

Đại Tá
Hoan hô và chúc mừng CLB Vĩnh Trung, mình khoái cái vụ "Thấy người sang bắt quàng làm họ", mình cũng ở khối Vĩnh An B, phường Vĩnh Trung, đoạn phia sau chùa Vĩnh An, nhà đối diện nhà ông Di, bố Tèo cắt tóc, hiện đang tạm trú Tam Kỳ. Trước đây mình cũng ham BB, bây giờ ham diễn đàn BB hơn, tuổi đã già yếu không còn cầm vợt được nữa, cầm ly thì mạnh hơn, thôi nâng ly chúc các bạn đã thành công tốt đẹp. Hẹn!

thaythuydn

Đại Tá
Xin chúc mừng đội vĩnh Trung đạt vị trú cao nhất , đội chuẩn bị đăng ký premiership 2013 nha , chúc đội duy trì Thành tích này cho các giải sắp tới
Cách đây vài ngày,trungtuyen con chim đầu đàn của CLB Vỉnh trung đả cầm chân cây vợt cựu đội tuyển Liên xô Nikita

Hoan hô và chúc mừng CLB Vĩnh Trung, mình khoái cái vụ "Thấy người sang bắt quàng làm họ", mình cũng ở khối Vĩnh An B, phường Vĩnh Trung, đoạn phia sau chùa Vĩnh An, nhà đối diện nhà ông Di, bố Tèo cắt tóc, hiện đang tạm trú Tam Kỳ. Trước đây mình cũng ham BB, bây giờ ham diễn đàn BB hơn, tuổi đã già yếu không còn cầm vợt được nữa, cầm ly thì mạnh hơn, thôi nâng ly chúc các bạn đã thành công tốt đẹp. Hẹn!

Hoan nghênh bác drmatchetzoola đến CLB giao lưu.

ltdung

Trung Uý
Dịp này công tác tại Đà nẵng được Anh em CLB Vĩnh Trung luyện tập và giao lưu bia thật vui. Còn được đi làm công tác trọng tài và cđv khi thi đấu premership Đà nẵng. Rất cảm ơn các Anh em, đặc biệt là Mười , Trung Tuyến, a Cường, Đoàn, Bảy... Chơi ở đây Minh cảm giác như đang chơi ở nhà mình vậy.

Last edited:

Bình luận từ Facebook